*CẢNH SÁT CƠ ĐỘNG* Tuyển Quân

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Tình trạng tuyển dụng: Hết Thời Hạn Tuyển @blur
Chào các bạn mình là [CSCD]141.
Chắc các bạn đã biết Tổ Chức CSCD chúng mình là 1 tổ chức chuyên đi dẹp loạn các cuộc đua xe trái phép và bắt tội phạm.Tổ chức CSCD có rất nhiều thành viên đi xe giỏi nhưng hiện giờ đã off game Vice City hết rồi,chỉ còn 4 thành viên còn online là "[CSCD]1,[CSCD]2,[CSCD]141,[CSCD]12.Vì thế hôm nay mình quyết định làm topich này tuyển memb cho những bạn nào yêu thích CSCD và mong muốn được vào CSCD.Nếu ai được duyệt thì mời vào game và pm mình hoặc chủ clan,phó clan để được test vào CSCD nhé.

Ai muốn xin vào thì mời làm theo:
Code:
(*)Đây là mẫu đơn, bắt buộc phải điền giống như đơn. Các kiểu chế lại không tuân theo quy tắc lập tức bị xóa đơn mà không cần báo trước.
Họ tên:
Năm sinh:
Tên trong game:
Tên muốn đặt sau khi vào Clan:
Lý do muốn vào Clan:
Yahoo: (Bắt buộc, nếu không cung cấp sẽ không được duyệt đơn)
Ưa dùng vũ khí:
(Mẫu đơn này Copy của Huy.RapperTH)
-Những quyền lợi khi bạn vào CSCD:
+Mỗi tuần sẽ được giả lương 300k ( tùy vào độ chăm chỉ ) => Gặp mình hoặc [CSCD]1,[CSCD]2 để được giả lương nhưng chủ yếu là mình nhé :))( 2 thìm kia nghèo :)))
+...
-Những người tạm thời đã qua vòng 1 của CSCD:
+[CSCD]N_D ( [Mafia]Bogs )
Chúng mình test rất khó nên mọi người cố gắng hết sức nhé.
Chúng ta hãy cùng đưa tổ chức CSCD quay trở lại thời kì Hoàng Kim nào  @hehe @hehe
Chúc các bạn lái xe an toàn. @62 @62
  Bài viết hay nhất106
[Sunny]Haitac đã viết:
st.DJ đã viết:Họ tên:Nguyễn Mạnh Tiến
Năm sinh:2003
Tên trong game:[Killer]Black
Tên muốn đặt sau khi vào Clan:[CSCD]Black
Lý do muốn vào Clan:giữ trật tự cho BK
Yahoo: [You must be registered and logged in to see this link.]
Ưa dùng vũ khí: bb,m4,sh,py,…

STOP đừng duyệt cho e

-Một cảnh cáo giành cho e nhé Thansam, topic này lập từ tháng 3 và clan cscd ko tuyển member nữa nhé!
-Nếu e còn tiếp tục đào các topic như thế này là cẩn thận bị banned vài ngày đó e!!

Hiện chúng mình vẫn đang tuyển vì mem không có ai đi xe tốt nên topic mợi lặng lằng lăng thồi ^^.Mà lần sau bạn nhớ để ý dòng đầu tiên " Tình trạng tuyển dụng nhé " :D
  Bài viết hay nhất107
CSCD vào Game Toàn đi Lượn đíu thấy bắt ai toàn săn CSCD vs chửi nó ! nó mới đuổi haizz ! Cứ CSCD vào Game là Bị săn = chết :D
  Bài viết hay nhất108
ThanhHung_2000_Mc đã viết:CSCD vào Game Toàn đi Lượn đíu thấy bắt ai toàn săn CSCD vs chửi nó ! nó mới đuổi haizz ! Cứ CSCD vào Game là Bị săn = chết :D
Mình sẽ coi cái dòng này của bạn như là 1 lời góp ý cho tổ chức CSCD.Nhưng có vài điều không phải đúng như bạn nói đâu.Chúng mình không phải rảnh đến nỗi vào game đi lượn mà là luôn đi xung quanh thành phố để giữ trật tự không phải cứ đứng im 1 chỗ để đợi 1 ai đó đến không !doimubaohiem hoặc vượt đèn đỏ là " !Truybat " bạn nhé.
  Bài viết hay nhất109
Ờ, không đội mũ, vượt đèn đỏ, truy bắt
Đây là game tự do mà vào chạy xe cũng bị truy bắt
Bảo sao không bị ghét
thằng 141 đến NhokNhut với Stick còn ghét thì hết nói luôn asd, lên group cmt troll nó cũng kick, haizz

Code:
Đúng là anh 1 với anh Huy có mắt như mù
Trích NhokNhut
  Bài viết hay nhất110
[CSCD]141 đã viết:
ThanhHung_2000_Mc đã viết:CSCD vào Game Toàn đi Lượn đíu thấy bắt ai toàn săn CSCD vs chửi nó ! nó mới đuổi haizz ! Cứ CSCD vào Game là Bị săn = chết :D
Mình sẽ coi cái dòng này của bạn như là 1 lời góp ý cho tổ chức CSCD.Nhưng có vài điều không phải đúng như bạn nói đâu.Chúng mình không phải rảnh đến nỗi vào game đi lượn mà là luôn đi xung quanh thành phố để giữ trật tự không phải cứ đứng im 1 chỗ để đợi 1 ai đó đến không !doimubaohiem hoặc vượt đèn đỏ là " !Truybat " bạn nhé.
Sao t đi lượn xe k đâm nhau vs CSCD k đội mũ bảo hiểm phóng vs rad đuaxe như điên CSCD có trong Game mà Đíu thấy đâu ! Toàn Săn CSCD vs nghịch thì mới thấy đuổi ! CSCD vào Game Toàn Bị săn vs Troll ! Mik chỉ mún các bạn vào game giữ trật tự cho server như thế mới hấp giẫn
  Bài viết hay nhất111
Năm sinh:2001
Tên trong game:huydien27701
Tên muốn đặt sau khi vào Clan:[CSCD]huydien27701
Lý do muốn vào Clan:bắt tội phạm
Yahoo: (Bắt buộc, nếu không cung cấp sẽ không được duyệt đơn)huydien27701@yahoo.com.vn
Ưa dùng vũ khí:Đại liên
  Bài viết hay nhất112
Tên thật:Phạm Thanh Hải
Tên trong game:[MAFia]T_Hai
Tên sau khi vào clan:[CSCD]PT_Hai
Lý do muốn vào:Hâm mộ các anh quá!!!
Facebook nhé:https://www.facebook.com/pham.thanhhai.564
Vũ khí ưa dùng:M4;STUBBY;MP5
(Học drive ngay sau khi đc test)
  Bài viết hay nhất113
[Mafia]hai đã viết:Tên thật:Phạm Thanh Hải
Tên trong game:[MAFia]T_Hai
Tên sau khi vào clan:[CSCD]PT_Hai
Lý do muốn vào:Hâm mộ các anh quá!!!
Facebook nhé:https://www.facebook.com/pham.thanhhai.564
Vũ khí ưa dùng:M4;STUBBY;MP5
     (Học drive ngay sau khi đc test)
Duyệt!
Tối mai tầm 8h vào game để mình test nhé :D
  Bài viết hay nhất114
Nó xin vào 3 clan rồi đấy thằng ml -_-
  Bài viết hay nhất115
KuzuriGMD đã viết:Nó xin vào 3 clan rồi đấy thằng ml -_-

em đc vào F.B.I;Mafia;CSCD và đều đc duyệt (thế mới bá đạo @29 ^^ )
  Bài viết hay nhất116
[Mafia]hai đã viết:

Bạn đừng có mà đùa với cả Ninja Rùa.Duyệt của Topic CSCD này chỉ là đồng ý nộp đơn để vào game test cách đi xe thôi bạn.Nhiều người được Duyệt mà đã vào được đâu :D
  Bài viết hay nhất117
[CSCD]141 đã viết:
[Mafia]hai đã viết:

Bạn đừng có mà đùa với cả Ninja Rùa.Duyệt của Topic CSCD này chỉ là đồng ý nộp đơn để vào game test cách đi xe thôi bạn.Nhiều người được Duyệt mà đã vào được đâu :D

Với cả em xin các clan có đc nó coi trọng đâu!! Em xin vô clan này!! À mà !truybat là gì?
@84
  Bài viết hay nhất118
Truy bắt là "Cái lồng zì zị tròi" :(
  Bài viết hay nhất119
Họ tên:Nguyễn Văn Quyết
Năm sinh:15/1/1996
Tên trong game:_King_Sting_
Tên muốn đặt sau khi vào Clan:[CSCD]_R.I.P
Lý do muốn vào Clan:Muốn bắt những tội phạm khét tiếng như:Mafia,Sunny,...
Yahoo: (Bắt buộc, nếu không cung cấp sẽ không được duyệt đơn)duy_duy_2002002@yahoo.com
Ưa dùng vũ khí:bb + m4 + mp +las(vì mình có chơi dotkich)
  Bài viết hay nhất120
undertakerduy đã viết:Họ tên:Nguyễn Văn Quyết
Năm sinh:15/1/1996
Tên trong game:_King_Sting_
Tên muốn đặt sau khi vào Clan:[CSCD]_R.I.P
Lý do muốn vào Clan:Muốn bắt những tội phạm khét tiếng như:Mafia,Sunny,...
Yahoo: (Bắt buộc, nếu không cung cấp sẽ không được duyệt đơn)duy_duy_2002002@yahoo.com
Ưa dùng vũ khí:bb + m4 + mp +las(vì mình có chơi dotkich)
age = 84?
  Bài viết hay nhất121
Bạn không có quyền trả lời bài viết