Tố cáo [Holy]Zues spam kill người trong tù

Bài viết hay nhất1
Tôi là [CSCD]141
Lý do viết đơn:Hôm nay vào lúc 13h10 tôi đang làm nghiệm vụ của CSCD là bắt tôi phạm Arianna.Bắt xong tôi lại tiếp tục đi tuần tra thành phố thì tự nhiên thấy Zues spam kill người trong tù.ae trong game liên bảo tôi f8 để kiện Zues.Tôi f8 được 3 tấm mong s mod sử lý tình trạng này.Đã có 1 đơn kiện Zues với lý do săn newb rồi (https://vc-mp.forumvi.com/t2692-topic#32866) và Huyrapper đã nói nếu thấy anh ta mà tiếp tục săn newb sẽ bị hạ ql về 0 ( nên hạ cả $ ).Bì quản lý với $ mà hắn đã làm cho nhiều newb đã chán game từ khi mới vào chơi và ae trong sever cũng nói thế
Mong s mod sử lý nghiêm khắc:
Đây là ảnh chúng tôi phát hiện Zues spam kill người trong tù
Tố cáo [Holy]Zues spam kill người trong tù Upanh.vndailys.com-vc-mp-000
Tố cáo [Holy]Zues spam kill người trong tù Upanh.vndailys.com-vc-mp-001
Đây là ảnh người trong sever bảo tôi f8 kiện Zues
Tố cáo [Holy]Zues spam kill người trong tù Upanh.vndailys.com-vc-mp-002
Đây là ảnh tôi nói kiện Zues và Gia_Huy ( người trong sever ) nói là:có nó trong sever,sever ko yên dc.
Tố cáo [Holy]Zues spam kill người trong tù Upanh.vndailys.com-vc-mp-003
Đấy là 4 tấm ảnh tôi chụp được.Mong là Huyrapper làm đúng theo lời Huy đã nói là hạ ql về 0,hạ luôn $ vì spam kill với săn newb nhé.
  Bài viết hay nhất2
thế cái vụ chú cho thằng Brôk spawm kill trong tù chú tính sao đây
  Bài viết hay nhất3
CÂU CHUYỆN THÚ VỊ THẬT HAIZZZ
  Bài viết hay nhất4
[CSCD]KillerKun đã viết:thế cái vụ chú cho thằng Brôk spawm kill trong tù chú tính sao đây
Lúc nào f8 đâu.Đừng có nói suông nhé  @29 @29 
  Bài viết hay nhất5
Tố cáo [Holy]Zues spam kill người trong tù Upanh.vndailys.com-vc-mp-004
Tôi vào game bảo anh Heoqua sử Zues vì săn newb.Zues làm câu:sr,rất ngắn gọn ( vô tổ chức) dám làm ko dám chiu.Nếu 1 câu sr mà thay đổi được con ng bạn thì mình đã không kiện làm gì.bạn đã bị cảnh cáo bởi Huyrapper 1 lần vì tội săn newb ở topich này https://vc-mp.forumvi.com/t2692-topic#32866 và bạn vẫn tiếp tục...Mong s mod vào sử lý thành viên này.
  Bài viết hay nhất6
Nếu Nó đã xin lỗi Thì Tha Nó Chap Này Nếu Tái phạm nửa Xử phạt gấp dôi
  Bài viết hay nhất7
heoqua123 đã viết:Nếu Nó đã xin lỗi Thì Tha Nó Chap Này Nếu Tái phạm nửa Xử phạt gấp dôi
Không tha dc anh ơi vì nó mà nhiều newb chán game rồi.Đã bị kiện 1 lần và Huyrapper cảnh cáo rồi vẫn ko biết sợ (https://vc-mp.forumvi.com/t2692-topic#32866).Không có lần thứ 3 cho nó đâu a.
  Bài viết hay nhất8
Zues bị kiện vẫn chưa biết sợ.Tôi lại f8 dc vài bức Zues đi săn newb + lại spam kill người trong tù đó là [F.B.I]Su.
Đây là ảnh newb gohst_Cf chửi Zues vì săn Cf ( Cf là newb )
Tố cáo [Holy]Zues spam kill người trong tù Upanh.vndailys.com-vc-mp-005
Rồi lại săn Huycan ( newb vừa vào game chưa được 30' )
Tố cáo [Holy]Zues spam kill người trong tù Upanh.vndailys.com-vc-mp-006
Đây là ảnh tôi !truybat tội phạm [F.B.I]Su xong thì Zues đã vào tù và giết anh ta
Tố cáo [Holy]Zues spam kill người trong tù Upanh.vndailys.com-vc-mp-007
Tố cáo [Holy]Zues spam kill người trong tù Upanh.vndailys.com-vc-mp-008
Tố cáo [Holy]Zues spam kill người trong tù Upanh.vndailys.com-vc-mp-009
Khi tôi đến nha tù để f8 cảnh Zues spam kill [F.B.I]Su thì Zues /c didenvitri ... rồi !guitien tatca ( mn nhìn radar,ko có Zues ở đó vì đã /c didenvitri ... )
Tố cáo [Holy]Zues spam kill người trong tù Upanh.vndailys.com-vc-mp-011
Đó là những tấm f8 tôi chụp được.Lần này mong admin hạ quân hàm xuống 20,hạ hết ql,trừ hết $.Đây là 1 thành phần phá game nghiêm trọng,có thể sẽ làm BK giảm memb trầm trọng.Chuyện này không tha được đâu mong admin sử lý nghiêm khắc.
  Bài viết hay nhất9
cái này đâu phải spam kill đâu , cái này là săn mà . Bữa hôm trước có người tố cáo, tui đã rút kinh nghiệm nên hạn chế ( có săn mà ít ) :) Còn cái này , đã nói tù là ko ai trốn thoát đc , zậy mà bị bắt zô mà như ko bắt ( chạy lon ton ngoài đường ) cho nên đứa nào bị bắt vô tù thì chịu thôi , ai bỉu đi xe ko đội mũ bảo hiểm chi , tui nghĩ cái này là tui góp phần giúp CSCD đấy chứ ( mục đích làm cho họ sợ để ko tái phạm nữa ) . Nếu tui nói có điều j sai sót thì mong admin bỏ qua :) . Qua đây tui cũng mún nói lời xin lỗi tới các new trong game :D
  Bài viết hay nhất10
Chiếu theo luật của Smod Shinichi
Quản lý QL 5 trở lên, liên tục đi săn Newbie. Cũng như Spawn kill
Yêu cầu N_Huy hạ QL về 4, tiến hành giam Acc trong 3 ngày để cảnh cáo.
Nếu sau khi được thả, vẫn tiếp tục hành vi săn Newbie tàn ác kiểu này nữa. Lập tức giam Acc vĩnh viễn.
  Bài viết hay nhất11
thế đang kill người từ từ, nó chụp từng tấm rùi bảo spawn kill newb cũng ak đc!!! @huysao @huysao @huysao 
  Bài viết hay nhất12
thôi bỏ qua cho e đi A.Huy (Vn_Huy) , đừng có hạ quyền lực của e . Cày lắm mới được lên quyền lực 5 đó , chừ mà hạ quyền lực thì tội e quá >.< . Giam nick 3 ngày thôi là e sợ lắm rùi . Ko có lần sau đâu A.Huy , còn lần nữa thì a làm j thì làm , ko ý kiến j hết á
  Bài viết hay nhất13
xù xui xẻo đã viết:thôi bỏ qua cho e đi A.Huy (Vn_Huy) , đừng có hạ quyền lực của e . Cày lắm mới được lên quyền lực 5 đó , chừ mà hạ quyền lực thì tội e quá >.< . Giam nick 3 ngày thôi là e sợ lắm rùi . Ko có lần sau đâu A.Huy , còn lần nữa thì a làm j thì làm , ko ý kiến j hết á
Đã cảnh cáo, nhưng bạn vẫn cố tình tiếp diễn hành động tàn ác của mình.
Giờ muốn tăng 3 ngày thành 1 tuần không?
  Bài viết hay nhất14
Giờ mới sợ !đã spawn kill newb liên tục còn chảnh nữa
  Bài viết hay nhất15
my_love_you_to đã viết:thế đang kill người từ từ, nó chụp từng tấm rùi bảo spawn kill newb cũng ak đc!!! @huysao @huysao @huysao 
kill từ từ ak.Đừng có cậy 2 đứa là con gái mà ta nể nhé.nó mà kill từ từ ta cũng ko rảnh để kiện cho tốn time đâu nhé.Trước khi nói điều gì thì đọc kỹ các dòng chatlog đi.
  Bài viết hay nhất16
Bạn không có quyền trả lời bài viết