Đơn Xin Rời Crew NASA

Bài viết hay nhất1
Tên Stunter: Pyz
Lí Do: Phó Crew Éo Bít lễ nghĩa gì mà còn xỉ nhục Crew Mới Vừa Lập
Vật Chứng: ko biết làm ăn ra sao, chủ crew và phó crew cũng chú thích phân màu, chắc crew sau này có nhiều chủ và nhiều phó
và không biết chủ crew trước đây là stunter nào ^^ ^^
Và chủ Crew Xử Không công Bằng Member Carter , Rango , Hollow khôg Hài lòng Cách đối xử của Phát ko bao giờ đúng tính nết hơi bị láo.
Mong Các Chủ Crew NASA , Phó Crew NASA Duyệt Dùm Thanks.
  Bài viết hay nhất2
pyznasa đã viết:Tên Stunter: Pyz
Vật Chứng: ko biết làm ăn ra sao, chủ crew và phó crew cũng chú thích phân màu, chắc crew sau này có nhiều chủ và nhiều phó
và không biết chủ crew trước đây là stunter nào  ^^ ^^
Và chủ Crew Xử Không công Bằng Member Carter , Rango , Hollow khôg Hài lòng Cách đối xử của Phát ko bao giờ đúng tính nết hơi bị láo.

có vẻ chuyện này càng ngày càng gay go rùi đây!! thôi thì những ai có liên quan vào xem nhé! em đang xem đây @hehe 
  Bài viết hay nhất3
nhokgtas123 đã viết:
pyznasa đã viết:Tên Stunter: Pyz
và không biết chủ crew trước đây là stunter nào  ^^ ^^

có vẻ chuyện này càng ngày càng gay go rùi đây!! thôi thì những ai có liên quan vào xem nhé! em đang xem đây @hehe 
có cần phảj vậy không ông pyz
  Bài viết hay nhất4
Tớ cũng éo hiểu tại sao nữa, chuyện cũng không có gì mà cứ thích làm to, thèn Phát lỡ lời xí mà lỡ lời bên crew kia chứ có phải crew mình đâu mà cứ thích kết tội…rõ ràng ràng là chú pyz thích vào crew kia nên kiếm cớ ý mà @@!, thoy bye ông đừng gọi 2 tiếng NASA nữa nhé, NASA éo cần vật chất chỉ cần AE stunt thân thiết, gắn bó, chia sẻ, cùng tiến bộ là đủ ròy….
  Bài viết hay nhất5
kaka t vào Crew Nào Là Quyền Của t Cái Crew j` Mà Cái Thằg Phó Đã Éo Ưa Rồi Chú Thích thì bước vào Cmm Phúc Éo bít luật thì im để bố Dạy chứ ở Đó mà Thích Sồn Sồn okê BaBy
  Bài viết hay nhất6
hố hố, hình như tui ko biết đánh giá cao 1 cái gì đó, chỉ tìm khuyết điểm của nó thôi thì phải  @72 @72 
  Bài viết hay nhất7
đánh thì nhìu vào t đéo thích nc. vs những con chó đéo bít cái j` là lòng tự trọng đó nhaz lên được r` bãnh tõn qá con dái ông nội bà nội gặp được cái lũ đó đập lòi cmn Le lun :)) spam nữa thì mình chấp 2 lun ấy nhaz
  Bài viết hay nhất8
nhưng cũng rõ ràng về anh rồi PyZ, thật sự anh cũng chẳng còn gì để lưu luyến đối với NASA, nói chuyện vẫn hống hách như ngày nào, trình stunt không biết còn bao nhiêu, nói chung tổng thể anh không có gì đặc biệt.
  Bài viết hay nhất9
kaka anh ns thiệt anh vẫn còn lưu luyến vs NASA nhưng gặp em anh k ưa em r` nên anh Bảo Phúc xử lý ko bao jờ ra lẽ nên anh sẽ dj cko em ở đó xỉ nhục Crew và anh gặp em Xỉ Nhục Crew nào khác chi nữa anh sẽ chiến vs em okê nhaz Phát lo chơi game ảo mộng em đi
  Bài viết hay nhất10
pyznasa đã viết:kaka anh ns thiệt anh vẫn còn lưu luyến vs NASA nhưng gặp em anh k ưa em r` nên anh Bảo Phúc xử lý ko bao jờ ra lẽ nên anh sẽ dj cko em ở đó xỉ nhục Crew và anh gặp em Xỉ Nhục Crew nào khác chi nữa anh sẽ chiến vs em okê nhaz Phát lo chơi game ảo mộng em đi

xỉ nhục crew... @17 !đừng nói quái đảng vậy chứ! nói xem anh còn thứ gì để tiến bước NASA mà đòi chiến với em, hay muốn kiếm crew pro để nâng cao kỹ thuật àk  @77
  Bài viết hay nhất11
Chú Mr.Phát này vào game cứ thíc đứng trên nóc nhà cắn chộm VKL thật  ^^ 
  Bài viết hay nhất12
tao là chủ crew NASA lập ra cái NASA này bây giờ do chú Nhóckstunt đảm nhiệm, nghe thằng pyz nói tao ngứa đít quá nên cmt 1 câu là té đi làm to chuyện như thấy ghê lắm ý
  Bài viết hay nhất13
lại 1 thang` phản chủ ra đi biến đi may` thang` súc sinh deo cần cai' loại diem' cho' như may`dm deo biet ơn con` sủa sủa rời thi ke me may di con` xin
  Bài viết hay nhất14
BarosNasa đã viết:lại 1 thang` phản chủ ra đi biến đi may` thang` súc sinh deo cần cai' loại diem' cho' như may`dm deo biet ơn con` sủa sủa rời thi ke me may di con` xin
Phản Chủ Em xem lại Crew em đi :))
  Bài viết hay nhất15
BarosNasa đã viết:lại 1 thang` phản chủ ra đi biến đi may` thang` súc sinh deo cần cai' loại diem' cho' như may`dm deo biet ơn con` sủa sủa rời thi ke me may di con` xin
Cảnh cáo Baros, một lần nữa tui sẽ cấm ông không tham gia clip crew một lần đấy, biết là ông quý crew nhưng cũng phải có chuẩn mực thui ông nhé !!! Sorry AE, sorry Mod !!!
  Bài viết hay nhất16
Bạn không có quyền trả lời bài viết