Cả tập đoàn mầi vao

Bài viết hay nhất1
Hôm nay tôi bị một đứa luôn kiếm chuyện với tôi tên là my_love_you_to mong các bác bảo kê giúp nó còn bảo sẽ không cho em chơi yên @chet 
  Bài viết hay nhất2
Killer_Hunter đã viết:Hôm nay tôi bị một đứa luôn kiếm chuyện với tôi tên là my_love_you_to mong các bác bảo kê giúp nó còn bảo sẽ không cho em chơi yên @chet 
Nếu bạn là newb ( người mới chơi ) mà vẫn bị quản lý my_love... săn thì bạn hãy f8 lại vài bức rồi gửi lên đây các admin sẽ trừng trị quản lý đấy.
  Bài viết hay nhất3
Dọa Member Mafia chơi không được yên. Khác nào chống đối thằng Huy này.
Duyệt, nó thích loạn, chúng ta sẽ cho nó chơi không được yên.
  Bài viết hay nhất4
dọa menber clan mafia? em nào dám :3, chỉ vì lý do nó mod kill em =]] vả lại e đã làm j nó đâu asd.Còn newb là sai nhé
  Bài viết hay nhất5
chỉ là tại my thôi ta đang chạy xe ở đâu chạy tới kill ta ,ồi còn săn ta nữa cho nên ta phải leo lên mod và laser @nongnuc 
  Bài viết hay nhất6
xử dụng mod kill người à?
  Bài viết hay nhất7
thôi đi mấy chú xử lý nó vội vàng thế. Nó clone acc vào thì sao.
  Bài viết hay nhất8
Killer_Hunter đã viết:Hôm nay tôi bị một đứa luôn kiếm chuyện với tôi tên là my_love_you_to mong các bác bảo kê giúp nó còn bảo sẽ không cho em chơi yên @chet 
à à mày là thang [Mafia]Gohst_Cf chứ gì. tao mò mải mới thấy mày hoá ra clone acc kiếm chuyen my_love. hãy nghĩ về mi đi khi đi kiện người khác. Sv có thấy thứ như mày với thằng 141,N_Vu,Zues thôi tao đã thấy nản Sv vãi chúng mày  @51 . giờ tao mới nghĩ ra tại sao có mấy thằng tự host Sv.  @17 ta cũng nản nên thôi BB ko chơi nữa (dù ta ko chơi ta vẫn ủng hộ Huy thôi).
  Bài viết hay nhất9
longvamper mày không thấy cái tựa đề à tao chỉ kêu clan vào thôy chứ tao đâu có kêu mày vô ,141 nhìn kill ng chứ lịch sự hơn mày con dog ạ
  Bài viết hay nhất10
Không cãi nhau trong Topic này, cậu Killer chú ý không dùng lời lẽ đó trên Forum
Còn cậu Long ấy, có bức xúc với quản lý nào thì mang tên lên lập Topic và tố cáo. Cái chuyện Host Server gì đó là quyền của mỗi người. Nhưng, nếu Server đó câu kéo Member của BK sang thì chúng tôi quyết chôn vùi nó bằng mọi giá.
  Bài viết hay nhất11
mẹ bị ai kill cũng chửi rồi úp topic lên diễn đàn có ngày cũng vào sổ đen của N_Huy
  Bài viết hay nhất12
[CSCD]KillerKun đã viết:mẹ bị ai kill cũng chửi rồi úp topic lên diễn đàn có ngày cũng vào sổ đen của N_Huy
N_Huy thì liên quan gì, vào sổ của ta mới đúng :))
Nhưng thôi, người trong Clan, cố mà giúp nhau. Có điều ko phải cứ mang lên forum mà méc kiểu này.
  Bài viết hay nhất13
Huy.RapperTH đã viết:
[CSCD]KillerKun đã viết:mẹ bị ai kill cũng chửi rồi úp topic lên diễn đàn có ngày cũng vào sổ đen của N_Huy
N_Huy thì liên quan gì, vào sổ của ta mới đúng :))
Nhưng thôi, người trong Clan, cố mà giúp nhau. Có điều ko phải cứ mang lên forum mà méc kiểu này.
CLAN càng phát triển, người càng nhiều, càng dễ bị gây  chiến, chán thật, mà ông cũng nên coi lại danh sách mem đi, không phải cứ  miễn MAFIA là bênh vực dùm tụi nó đâu, với lại tuyển mem nào tốt tốt chút chứ tuyển mem hay gây chuyện thì mệt lắm  @ahyes.
  Bài viết hay nhất14
vừa ăn cướp vừa la làng ak?
  Bài viết hay nhất15
Bạn không có quyền trả lời bài viết