Quy định và quyền hạn sổ đen của CSCD

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Tên tôi là:[CSCD]141
Tôi muốn lập topic này để thông báo cho nhưng người đã và đang có thể là sắp bị vào sổ đen của CSCD thì sẽ bị những điều bất lợi như sau khi có 1 CSCD trong game:

-Những điều có thể khiến bạn vào sổ đen CSCD:
+Xúc phạm đến Tổ chức CSCD quá 2 lần          
+Khi đang test vào CSCD mà văng tục quá 3 lần => sổ đen
+Phá đám CSCD đang test người muốn vào CSCD quá 2 lần
+Đang test vào CSCD mà /q ( bất kể lý do gì ) quá 2 lần sẽ vào sổ đen trừ khi có lý do chính đáng
+Phá đám CSCD đang thì hành công vụ ( nghiệm vụ )
-Những người được vào sổ đen của CSCD sẽ bị:
+Vào game sẽ bị CSCD giám sát chặt chẽ nếu vi phạm 1 điều luật nào đó sẽ bị bắt ngay => vào 54 đếm ngón tay  ^^  ^^ 
+Không được vào CSCD đến khi nộp đơn xin ra khỏi sổ đen
Nếu ai bị vào sổ đen của CSCD thì xin mời nộp theo cái đơn này để được loại bỏ khỏi sổ đen:

Code:
(*)Đây là mẫu đơn, bắt buộc phải điền giống như đơn. Các kiểu chế lại không tuân theo quy tắc lập tức bị xóa đơn mà không cần báo trước.
Họ tên:
Năm sinh:
Tên trong game:
Lý do bị vào sổ đen:
Lời hứa sau khi được loại bỏ khỏi sổ đen:
Những người hiện đang có mặt trong sổ đen của CSCD:

[CSCD]Boggy ( [Mafia]Bogs ) => Xúc phạm tổ chức CSCD + đang test văng tục quá 3 lần ( Đã nộp đơn xin ra )

[Holy]Zues ( bị vào sổ đen từ lúc tên là [Sunny]01 ) => Troll phó clan [CSCD]2

AnDyTran => test bị fail quay ra chửi tổ chức CSCD

Kedaumat147 => đang test văng tục ( Đã nộp đơn xin ra )

[F.B.I]Su => Xúc phạm Tổ Chức CSCD
  Bài viết hay nhất16
141 chữ kí mày quá dài rồi đó
  Bài viết hay nhất17
[CSCD]KillerKun đã viết:141 chữ kí mày quá dài rồi đó
Không spam trong topic này nhé  @17 
  Bài viết hay nhất18
Trời ! ghê vậy đó hả?
Xem cái này đi các mem:
[You must be registered and logged in to see this link.]
  Bài viết hay nhất19
bedaulauga đã viết:Trời ! ghê vậy đó hả?
Xem cái này đi các mem:
[You must be registered and logged in to see this link.]
@@ FallKon là bạn tôi tên tôi hồi trc là KonKevin.Cả 2 cùng tên là Kon nên tôi là Kon gays còn hắn là Kon ml :)) ( bạn thân ).Kon ml lâu ko zo game vì lý do này bị bố phi 2 viên gạch vào laptop :)).Bạn thông cảm vui quá không kiềm chế được :)).Nhưng giờ nó lại off rồi :((
  Bài viết hay nhất20
vẬY NẾU TÔI CHỬI NGƯỜI KHÁC RỒI TÔI CŨNG NÓI :
[size=12.222222328186035].Kon ml lâu ko zo game vì lý do này bị bố phi 2 viên gạch vào laptop[/size][size=12.222222328186035] [/size][size=12.222222328186035]Bạn thông cảm vui quá không kiềm chế được [/size][You must be registered and logged in to see this image.][size=12.222222328186035].Nhưng giờ nó lại off rồi :(([/size]
  Bài viết hay nhất21
Vậy tôi nói cũng nói vầy khi tôi chửi tục được ko?
[size=12.222222328186035]Kon ml lâu ko zo game vì lý do này bị bố phi 2 viên gạch vào laptop.[/size][size=12.222222328186035]Bạn thông cảm vui quá không kiềm chế được[/size][size=12.222222328186035].Nhưng giờ nó lại off rồi[/size]
[size=12.222222328186035]Đó ,tôi nói vầy dc ko?[/size]
  Bài viết hay nhất22
Vậy tôi nói cũng nói vầy khi tôi chửi tục được ko?:
[size=12.222222328186035]Kon ml lâu ko zo game vì lý do này bị bố phi 2 viên gạch vào laptop.[/size][size=12.222222328186035]Bạn thông cảm vui quá không kiềm chế được[/size][size=12.222222328186035].Nhưng giờ nó lại off rồi[/size]
[size=12.222222328186035]--Đó ,tôi nói vầy dc ko?[/size]
  Bài viết hay nhất23
bedaulauga đã viết:vẬY NẾU TÔI CHỬI NGƯỜI KHÁC RỒI TÔI CŨNG NÓI :
.Kon ml lâu ko zo game vì lý do này bị bố phi 2 viên gạch vào laptop Bạn thông cảm vui quá không kiềm chế được [You must be registered and logged in to see this image.].Nhưng giờ nó lại off rồi :((
bạn chửi người khác kệ bạn.Đây là câu chửi chào hỏi mỗi khi zo game của 2 chúng tôi mà :)),bạn thân nó khác không phải bạn thân nó khác bạn nhé.
  Bài viết hay nhất24
AI trong gta vc online cũng là bạn thân của tôi cả 
Trừ clan CSCD,my_love,Zues
  Bài viết hay nhất25
bedaulauga đã viết:AI trong gta vc online cũng là bạn thân của tôi cả 
Trừ clan CSCD,my_love,Zues
Cái đấy là việc của bạn.bạn nói ra làm gì ?
  Bài viết hay nhất26
Đó !vậy nghĩa là mỗi khi tôi chửi tục thì có nghĩ đó là cách chào hỏi của chúng tôi
  Bài viết hay nhất27
bedaulauga đã viết:Đó !vậy nghĩa là mỗi khi tôi chửi tục thì có nghĩ đó là cách chào hỏi của chúng tôi
Ừ thì mình đã kiện ai vì chửi tục chưa ? bạn kiện vớ vẩn quá đấy  @17 @17 có kiện thì lập 1 topic riêng mà kiên
  Bài viết hay nhất28
Vậy nếu thấy tôi chửi tục ai thì đừng lên tiếng nói này nói nọ nha bạn 141
  Bài viết hay nhất29
bedaulauga đã viết:Vậy nếu thấy tôi chửi tục ai thì đừng lên tiếng nói này nói nọ nha bạn 141
Thôi dẹp dẹp ko bàn luân nữa
  Bài viết hay nhất30
THÔI ĐƯỢC THÔI ĐƯỢC !CỨ LÀM THEO LỜI CỦA TÔI NHA
  Bài viết hay nhất31
Bạn không có quyền trả lời bài viết