Anh huyRapper và clan mafia vào day

Bài viết hay nhất1
Hôm nay tôi đang đua xe với Bogs member của clan chúng ta thì ôg bạn này drive-by chết tôi [ chơi thôi] lúc đó tôi ra đua xe lại thì có một thắng tên rất trẻ trâu từ đâu bay đến drive-by tên là CloseCry sao một lần ấy tôi và nó cãi nhau một hồi thì bogs làm hòa , tôi cũng gửi lời làm hòa nhưng không cậu ta típ tục chửi clan mafia và chửi đến cả phó clan , Mong cả clan mafia nhận xét /

Lưa ý : topic không tiếp mấy đứa như longvamper và my_love_you_to vào nếu có spam mong anh huy ban dùm @hehe 
  Bài viết hay nhất2
Rắc rối quá, lần sau thằng CloseCry đó còn tiếp tục xúc phạm Clan. F8 chụp ảnh lại up lên đây, có bằng chứng rồi ta bảo đảm không để thằng đó chơi Game được yên ổn.
  Bài viết hay nhất3
Killer_Hunter đã viết:Hôm nay tôi đang đua xe với Bogs member của clan chúng ta thì ôg bạn này drive-by chết tôi [ chơi thôi] lúc đó tôi ra đua xe lại thì có một thắng tên rất trẻ trâu từ đâu bay đến drive-by tên là CloseCry sao một lần ấy tôi và nó cãi nhau một hồi thì bogs làm hòa , tôi cũng gửi lời làm hòa nhưng không cậu ta típ tục chửi clan mafia và chửi đến cả phó clan , Mong cả clan mafia nhận xét /

Lưa ý : topic không tiếp mấy đứa như longvamper và my_love_you_to vào nếu có spam mong anh huy ban dùm @hehe 
Sao bạn yểu điệu thế nhỉ ? Sao không tự tay mà sử lại nó mà lúc nào bị ai bắt nạt cũng đăng topic lên dd làm gì.
  Bài viết hay nhất4
bị giết cái chữi @@! , lúc trước còn là newb ta chơi bị cả [Alone]T_T săn , chả lẽ ta nghĩ game :)) , phải chống cự chứ , chống được thì chống ko chống được thì chạy , chữi cho chúng nó săn à :))
  Bài viết hay nhất5
141 bạn hãy suy nghĩ lại lời nói của mình đi , nếu ai chửi clan bạn ngu hay gì bạn có tức không thằng CloseCry nó chửi phó clan mình là ngu
  Bài viết hay nhất6
Cứ vậy đấy, chửi người ta, xúc phạm người ta. Đến lúc người ta kéo nhóm lên săn thì chê chơi nhục, mà rủ Solo thì éo bao giờ chịu ra  @cam 
Toàn 1 thể loại trẩu, chấp làm gì
Thôi Close Topic, để lâu sinh phiền.
  Bài viết hay nhất7
Bạn không có quyền trả lời bài viết