Mafia vào đây ta bảo

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Ê Huyrapper trước ghi nói chúng tao là trẩu hãy nghĩ về mem mày đi nhá em.Mem clone acc kill thằng my_love xong lên kiện thể éo nào đéo bik nhục là gì.Bị tao phát hiện ra câm mồm như hến thế Gohst_Cf.Tao nể mày mới chơi game nên tao đéo làm gì ^^
Hạng như chúng mày tao ko chấp. thằng N_Vu nó còn chơi đàng hoàng hơn chúng mày nhiều mấy chú a. Ko cho ta chơi game yên ổn luôn cơ à. Thế thì khi nào online thì làm gi làm đi ^^ .Gohst a. tao khuyên mày 1 câu đừng dựa cơ Mafia mà xồn ở đây Ok?
  Bài viết hay nhất16
Con nít, thì ở nhà đi, bước ra đây so đo với người lớn làm đếch gì
Những gì mình viết ở trên, bạn có đọc kĩ không? Mà bạn trả lời cái lồng gì với mình thế này?
Topic này bạn đang tố cáo thằng Gosht, sau đó bạn lôi một đống tên ra rồi bảo không tôn trọng mấy tên còn lại này nọ, rồi bạn lại lôi thằng Z_Trieu ra mà nói
Nói thẳng nhé thằng con nít ranh, tao đang làm việc nghiêm túc nhé, mày thích cái kiểu ti toe thì cút về nhà mà bú mommy mày đi, bước lên so đo với tao mày không có cửa đâu.
  Bài viết hay nhất17
Mafia vào đây ta bảo - Page 2 7x27 Mafia vào đây ta bảo - Page 2 9n1r Mafia vào đây ta bảo - Page 2 Spdg Mafia vào đây ta bảo - Page 2 Hiqz như zỳ đã đc chưa?
  Bài viết hay nhất18
Còn mày đấy, CloseCry, CloseCry đúng không. Trên này mày làm xồn xồn đủ rồi
Lên Game chuẩn bị đi, mày chưa biết khi thằng Huy này mà bực thực sự lên sẽ như thế nào đâu.
  Bài viết hay nhất19
my_love_you_to đã viết:Mafia vào đây ta bảo - Page 2 7x27    Mafia vào đây ta bảo - Page 2 9n1r     Mafia vào đây ta bảo - Page 2 Spdg     Mafia vào đây ta bảo - Page 2 Hiqz    như zỳ đã đc chưa?
Đấy, như cậu My này. Đăng hình lên cho người ta xem rõ. Việc sẽ được giải quyết rõ ràng hơn.
Còn thằng con nít trên kia, chú mày làm xồn xồn cả lên. Ta vào nói thì bắt đầu phán nhảm lại, đúng là trẻ ranh.
  Bài viết hay nhất20
19t đây =]]
  Bài viết hay nhất21
nhanh thế nhỉ? mới đăng lên =='
  Bài viết hay nhất22
my_love_you_to đã viết:Mafia vào đây ta bảo - Page 2 7x27    Mafia vào đây ta bảo - Page 2 9n1r     Mafia vào đây ta bảo - Page 2 Spdg     Mafia vào đây ta bảo - Page 2 Hiqz    như zỳ đã đc chưa?

Như tiêu đề Mong N_Huy vào xóa cái bản Mod map Stunt hộ em :D
  Bài viết hay nhất23
[BK]N_Vu đã viết:

Như tiêu đề Mong N_Huy vào xóa cái bản Mod map Stunt hộ em :D
Đúng đấy mong N_Huy xóa hết các bản mod đi trừ 2 mod VN với Finad ko bọn nó lại lạm dụng mod kill người.
  Bài viết hay nhất24
bedaulauga đã viết:
Russian đã viết:
longvampire12 đã viết:Mafia tao chỉ tôn trọng:8 thằng Kuzuri,Z_Trieu_Bogs,_Duy,kappa,Khachpro Altair va STT còn đâu tao khinh hết
Éo tôn trọng t à thằng gay :))
Chưa coi lại mình mà nói người ta gay roi Russ
Mi có biết nói giỡn là gì ko :))
  Bài viết hay nhất25
my_love_you_to đã viết:19t đây =]]
có ai hỏi đâu tự nhiên khai tuổi làm j  @42  vs lại con gái mà tự khai tuổi lạ à nha (ủa gái phải hok tên như gái nếu trai thì chắc gay ^^ @20 )
  Bài viết hay nhất26
Russian đã viết:
bedaulauga đã viết:
Russian đã viết:
longvampire12 đã viết:Mafia tao chỉ tôn trọng:8 thằng Kuzuri,Z_Trieu_Bogs,_Duy,kappa,Khachpro Altair va STT còn đâu tao khinh hết
Đang nghiêm túc!ko có giỡn đâu em
  Bài viết hay nhất27
bedaulauga đã viết:
Russian đã viết:
bedaulauga đã viết:
Russian đã viết:
Đang nghiêm túc!ko có giỡn đâu em
t đâu mượn m nói !! RÃNH HƠI  @cam
  Bài viết hay nhất28
a Huy oai quá  @yeu  hâm mộ rùi nhe  ^^ 
  Bài viết hay nhất29
Đề nghị mấy thằng trên kia không nói nhảm nữa, đứa nào lạc chủ đề ta Banned nhé.
Còn thằng longvampire, chú tố cáo cái éo gì thì nói mẹ ra đi. Vào làm xồn xồn thách ta, bị ta chửi lại thì im luôn rồi
Có gan nói nhảm phải có gan đưa mặt mà hứng đấm, loại con nít ranh ấy. Bố mày khinh.
  Bài viết hay nhất30
Huy.RapperTH đã viết:Đề nghị mấy thằng trên kia không nói nhảm nữa, đứa nào lạc chủ đề ta Banned nhé.
Còn thằng longvampire, chú tố cáo cái éo gì thì nói mẹ ra đi. Vào làm xồn xồn thách ta, bị ta chửi lại thì im luôn rồi
Có gan nói nhảm phải có gan đưa mặt mà hứng đấm, loại con nít ranh ấy. Bố mày khinh.
Con nít thì chấp làm gì, mà nếu nó nói nó là con nít thì có nghĩa là nó là thằng chưa được giáo dục tốt nên mới hỗn với người lớn như vậy  ^^ .
  Bài viết hay nhất31
Bạn không có quyền trả lời bài viết