[Show]PCJ600 - Terminator

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Hàng mới , rảnh rổi nên làm phát
[Show]PCJ600 - Terminator - Page 2 E8fMn76
[Show]PCJ600 - Terminator - Page 2 VLxyx8W
[Show]PCJ600 - Terminator - Page 2 DafZATm
[Show]PCJ600 - Terminator - Page 2 RlDTJrO
  Bài viết hay nhất16
Có link ko Darkwing?
  Bài viết hay nhất17
Cho e xin cái PCJ 600 SDSimon được hk
  Bài viết hay nhất18
Mr_ringo đã viết:đã nój gjao dịch theo kiểu trên hoặc pm lấy con SDSimon, màu đen tuyệt nhất mà mình từng thấy, pcj thì trên mạng ít ngườj share hoặc chjếc nào xấu ms share nhưng ngược lại vớj NRG500 thì trên mạng share rất nhjều, aj stunt SA chắc cũng pik chjếc chuyên dụng ý, bữa nào share cho coj
NRG cũng nhiều cái xấu lắm em à zzzz .
Còn mấy bác kia , hok có link đâu nha =]]z , topic đề [Show] chứ có phải [Share] Đâu ! Muốn xin thì :v ..... 5000 Yên 1 chiếc . PCJ Tự design nên cho các bác tìm cả đời vs google-sama cũng chả ra chiếc này đâu :v
  Bài viết hay nhất19
Darkwing đã viết:
Mr_ringo đã viết:đã nój gjao dịch theo kiểu trên hoặc pm lấy con SDSimon, màu đen tuyệt nhất mà mình từng thấy, pcj thì trên mạng ít ngườj share hoặc chjếc nào xấu ms share nhưng ngược lại vớj NRG500 thì trên mạng share rất nhjều, aj stunt SA chắc cũng pik chjếc chuyên dụng ý, bữa nào share cho coj
Còn mấy bác kia , hok có link đâu nha =]]z , topic đề [Show] chứ có phải [Share] Đâu ! Muốn xin thì :v ..... 5000 Yên 1 chiếc . PCJ Tự design nên cho các bác tìm cả đời vs google-sama cũng chả ra chiếc này đâu :v
5000 yên! Anh mún rút sạch túj bọn họ để lấy một chjếc pcj à. Mà cho em hỏj figure kurumi-chan(date a live) gjá bao nhjêu anh, tính ra vnđ nha
  Bài viết hay nhất20
vậy ai có chiêc PCJ đệp cho xin cái Link
  Bài viết hay nhất21
Mr_ringo đã viết:
Darkwing đã viết:
5000 yên! Anh mún rút sạch túj tụj nó để lấy một chjếc pcj à. Mà cho em hỏj figure tokisaki-chan gjá bao nhjêu anh, tính ra vnđ nha
tụi nó ? chú nói chuyện tộn trọng hơn xí nhá !!!!
  Bài viết hay nhất22
Mr_ringo đã viết:
Darkwing đã viết:
5000 yên! Anh mún rút sạch túj bọn họ để lấy một chjếc pcj à. Mà cho em hỏj figure kurumi-chan(date a live) gjá bao nhjêu anh, tính ra vnđ nha
Đùa tí thoy :v . Còn chiếc nào đâu mà bán :v
  Bài viết hay nhất23
Có vậy thôi cũng bán
  Bài viết hay nhất24
bedaulauga đã viết:Có vậy thôi cũng bán

Vậy Chú Thử làm 1 chiếc đẹp hơn coi , làm được rồi hãy đi nói người khác  @cam   @cam
  Bài viết hay nhất25
Cho bạn biết trình làm xe của mình đứng top 5 GTAS đấy :v và ở trên đó cũng có nhiều người sẵn sàng trả vs số tiền gấp nhiều lần như vầy chỉ để đc mấy chiếc của mình . @72 
  Bài viết hay nhất26
Darkwing đã viết:
Cho bạn biết trình làm xe của mình đứng top 5 GTAS đấy :v và ở trên đó cũng có nhiều người sẵn sàng trả vs số tiền gấp nhiều lần như vầy chỉ để đc mấy chiếc của mình . @72 
top 5 bên gtas về làm xe, đỉnh quá, chắc gì bedaulauga đã biết gtas là gì ^^ 
  Bài viết hay nhất27
Mr_ringo đã viết:
Darkwing đã viết:
top 5 bên gtas về làm xe, đỉnh quá, chắc gì bedaulauga đã biết gtas là gì ^^ 
Thế em giải thích cho nó đi :v câu tiếp của anh nói khỏi cần biết gtas là j` cũng hiểu :v ... @cam 
  Bài viết hay nhất28
Á Á Á đù Tops Tops Tops 5 cơ àk ^^
  Bài viết hay nhất29
[Sunny]Luffy đã viết:Á Á Á đù Tops Tops Tops 5 cơ àk ^^

Có GÌ HOTS ????  @khi20   @khi20 
  Bài viết hay nhất30
Bạn không có quyền trả lời bài viết