BK sever đã có thêm page và nhóm trên FB

Bài viết hay nhất1
Tên mình là [CSCD]141.Mình xin vào vấn đề chính luôn là sau 5 năm duy trì sever thì vào năm thứ 5 a N_Huy mới lập được page sever trên FB: https://www.facebook.com/vicecityonline?ref=ts&fref=ts ( a hơi kém dùng FB :))) và đó là lúc mình biết đến BK sever.Sau đó mình đã lập thêm 1 nhóm trên FB cho BK sever: https://www.facebook.com/groups/1446337415605556/
để giúp cho BK có thể có 1 ngày nào đó sẽ được nổi tiếng trên mạng là game Vice City online hiện đại đầu tiên trong làng game VN :)).Mình lập topic này chỉ là muốn Thông Báo cho ae thôi nhưng nếu ai trước khi có ý định spam nhảm để kiếm EXP trong này thì đọc topic này của Huyrapper trước khi spam nhé kẻo hối hận không kịp : https://vc-mp.forumvi.com/t2760-topic#34190
  Bài viết hay nhất2
vãi tự lập page :))
  Bài viết hay nhất3
mìh có ý kiến như tke lày : Nên thay đổi trang chủ gtavn.tk sao cho đẹp 1 tí , chứ thấy sơ sài quá , giống như game nhỏ zậy sao mà hiện đại được . Nếu kinh tế ko đủ thì Ad có thể nói mỗi ngưòi góp một ít . Còn về đồ họa trong game thì quá cũ kĩ , phiên bản mod nhìu chi tiết dư thừa. Còn về luật game thì quá lộn xộn : cấp , quản lý ko theo trật tự j hết ...ví dụ cấp 30 theo quy định là quản ly 3 còn đây cấp 30 quản lý 5 , cấp 50 quản lý 6 có khi lên đến 7 ,8..vv...vv. Nếu game mà được đầu tư thì đây sẽ là bước ngoặc trong thể loại online góc nhìn thứ 3 đấy , đằng sau gunz
  Bài viết hay nhất4
xù xui xẻo đã viết:mìh có ý kiến như tke lày : Nên thay đổi trang chủ gtavn.tk sao cho đẹp 1 tí , chứ thấy sơ sài quá , giống như game nhỏ zậy sao mà hiện đại được . Nếu kinh tế ko đủ thì Ad có thể nói mỗi ngưòi góp một ít . Còn về đồ họa trong game thì quá cũ kĩ , phiên bản mod nhìu chi tiết dư thừa. Còn về luật game thì quá lộn xộn : cấp , quản lý ko theo trật tự j hết ...ví dụ cấp 30 theo quy định là quản ly 3 còn đây cấp 30 quản lý 5 , cấp 50 quản lý 6 có khi lên đến 7 ,8..vv...vv. Nếu game mà được đầu tư thì đây sẽ là bước ngoặc trong thể loại online góc nhìn thứ 3 đấy , đằng sau gunz
Mình đồng ý với Zues về cái trang chủ BK là hơi sơ sài,a Huy cũng nên thay đổi hình ảnh cho trang chủ.Còn về cái đồ họa trong game thì có gì nữa đâu Zues,Vice City là bản thứ 2 của GTA nên nó sơ sài là đúng rồi ( nhưng vui vì chơi dc online :)) ).a Huy là sinh viên nếu làm cái thay đổi gì cho sever cũng có thể bảo các mem trong sever góp 1 ít cho đủ.Luật game thì tạm được nhưng còn cái ql trong game a N_Huy cũng nên cân nhắc lại cho các mem trong game.
  Bài viết hay nhất5
Có 3Ge rồi lập nhóm làm chi , nhiều chuyện ,Haizzz câu chuyện thú vị thật
  Bài viết hay nhất6
anh 141 lập thêm đi chớ 1 cái thì thấm vào đâu đc em phải hướng dẫn bọn lớp em cài đặt nè
  Bài viết hay nhất7
Chú vào duyệt facebook tôi vọ nhóm đi tên tôi Khang Nguyen
  Bài viết hay nhất8
hoangcoimka đã viết:anh 141 lập thêm đi chớ 1 cái thì thấm vào đâu đc em phải hướng dẫn bọn lớp em cài đặt nè
Cám ơn bạn vì đã rủ thêm lớp vào chơi Vice City với sever  @nammoi 
  Bài viết hay nhất9
[CSCD]KillerKun đã viết:Có 3Ge rồi lập nhóm làm chi , nhiều chuyện ,Haizzz câu chuyện thú vị thật
Có page rồi thì sao ? mình lập thêm nhóm vì muốn sever phát triển cơ mà.Nếu bạn cảm thấy ko thích vào nhóm thì có thể ra khỏi nhóm.
  Bài viết hay nhất10
[CSCD]141 đã viết:
[CSCD]KillerKun đã viết:Có 3Ge rồi lập nhóm làm chi , nhiều chuyện ,Haizzz câu chuyện thú vị thật
Có page rồi thì sao ? mình lập thêm nhóm vì muốn sever phát triển cơ mà.Nếu bạn cảm thấy ko thích vào nhóm thì có thể ra khỏi nhóm.
bạn nói hay nhỉ , mình đã vào đâu mà ra :))  @95 
  Bài viết hay nhất11
xù xui xẻo đã viết:mìh có ý kiến như tke lày : Nên thay đổi trang chủ gtavn.tk sao cho đẹp 1 tí , chứ thấy sơ sài quá , giống như game nhỏ zậy sao mà hiện đại được . Nếu kinh tế ko đủ thì Ad có thể nói mỗi ngưòi góp một ít . Còn về đồ họa trong game thì quá cũ kĩ , phiên bản mod nhìu chi tiết dư thừa. Còn về luật game thì quá lộn xộn : cấp , quản lý ko theo trật tự j hết ...ví dụ cấp 30 theo quy định là quản ly 3 còn đây cấp 30 quản lý 5 , cấp 50 quản lý 6 có khi lên đến 7 ,8..vv...vv. Nếu game mà được đầu tư thì đây sẽ là bước ngoặc trong thể loại online góc nhìn thứ 3 đấy , đằng sau gunz
Bạn có biết trước đó trang gtavn.tk, đúng như bạn nói, đẹp và đầy đủ màu sắc. Nhưng anh em đã bỏ phiếu thay đổi giao diện cho gọn như bây giờ đấy.
Đồ họa Game là do bố Rockstar làm, nếu bạn muốn nâng cấp đồ họa. Thử liên lạc cậu CloseSever xem.
Còn về Quản Lý và Cấp, thì Quyền lực có thể xét dựa vào công lao của người đó đối với Server. Nói như bạn, Mình Quân Hàm 31 nhưng Quyền lực 10 này, sao không ai ý kiến nhỉ
  Bài viết hay nhất12
bởi zậy game này chỉ là game nhỏ , nhìn số lượng nguời chơi là biết rồi. Tựa game vice city rất nổi tiếng , nhưng chỉ đối với office , còn online : ko có nguồn đầu tư thì sao game này có thể phát triển dài dài . Còn đồ họa , ko biết ai làm mà sao thấy có quá nhìu chi tiết dư thừa gây ra lag ==> chẳng có ai mod hết , phiên bản mod chẳng có j gọi là logic , thấy thích là mod . Tiện thể đây nói lun , mún game này đứng vững thì phải có một người Admin biết sử dụng máy tính , biết sư dụng ở đây là cái j cũng biết hết, và đoán được suy nghĩ của các game thủ muốn j , mod và làm như thế nào để ko gây nhàm chán , còn Admin toàn học sinh, chẻ trâu như thế này thì sao mà game pt đc, cứ đứng im một chỗ chờ chết . Còn đã nói là quản lý thì thời gian online ít nhất phải 7/24 , coi tình trạng game như thế nào , có tốt ko , có hack ko, còn đây một tuần chỉ thấy 1 ngày chủ nhật thì sao gọi là quản lý được . Nếu khó quá thì có thể tuyển thêm quản lý có nhiều time rảnh , quản lý là phải biết quan sát, bớt nói lại , cái j đáng thì nói chứ ko phải zô sever chém gió , rồi phê bình người kia người nọ , chửi nhau .
  Bài viết hay nhất13
Hmmm, phải, bạn nói không phải không có lý.
Mình cũng dự định, lập 1 Team quản lý. Giúp hỗ trợ tình hình Gta trong thời gian này đang khá rối loạn.
Phải, trong câu nói của bạn, mình biết bạn đang ám chỉ mình
Đúng vậy, trong 3 Admin tối cao của Server, [CSCD]1 - [CSCD]2 và mình
Thì mình là thằng nhỏ tuổi nhất.
Chưa có suy nghĩ chín chắn, chỉ hành xử theo lệnh, đặc biệt không có thời gian hợp lý để vào Game.
Mình hứa, sẽ cố gắng, cải thiện tình trạng này tốt nhất có thể.
Nhưng, mong bạn thông cảm cho mình thời gian, khoảng 2 tháng sau mình mới có thể "24/7" như bạn nói được. Mình sắp thi lên lớp 10 đó bạn, thật không dễ chứ? Bạn, 1995, bạn cũng đã từng thi nên bạn sẽ hiểu cho mình chứ?
  Bài viết hay nhất14
[CSCD]141 đã viết:
hoangcoimka đã viết:anh 141 lập thêm đi chớ 1 cái thì thấm vào đâu đc em phải hướng dẫn bọn lớp em cài đặt nè
Cám ơn bạn vì đã rủ thêm lớp vào chơi Vice City với sever  @nammoi 
Ta cũng rủ thêm thag scorpio nữa + vài thag khác trong lớp
  Bài viết hay nhất15
xù xui xẻo đã viết:bởi zậy game này chỉ là game nhỏ , nhìn số lượng nguời chơi là biết rồi. Tựa game vice city rất nổi tiếng , nhưng chỉ đối với office , còn online : ko có nguồn đầu tư thì sao game này có thể phát triển dài dài . Còn đồ họa , ko biết ai làm mà sao thấy có quá nhìu chi tiết dư thừa gây ra lag ==> chẳng có ai mod hết , phiên bản mod chẳng có j gọi là logic , thấy thích là mod . Tiện thể đây nói lun , mún game này đứng vững thì phải có một người Admin biết sử dụng máy tính , biết sư dụng ở đây là cái j cũng biết hết, và đoán được suy nghĩ của các game thủ muốn j , mod và làm như thế nào để ko gây nhàm chán , còn Admin toàn học sinh, chẻ trâu như thế này thì sao mà game pt đc, cứ đứng im một chỗ chờ chết . Còn đã nói là quản lý thì thời gian online ít nhất phải 7/24 , coi tình trạng game như thế nào , có tốt ko , có hack ko, còn đây một tuần chỉ thấy 1 ngày chủ nhật thì sao gọi là quản lý được . Nếu khó quá thì có thể tuyển thêm quản lý có nhiều time rảnh , quản lý là phải biết quan sát, bớt nói lại , cái j đáng thì nói chứ ko phải zô sever chém gió , rồi phê bình người kia người nọ , chửi nhau .  
bạn thử cài đặt ,lập trình thành gta-vc-online-Việt Nam thử đi rồi chú biết!
Chú còn chưa biết làm ra 1  cái mod đơn giản nhất nữa mà chú nói nhiều
bộ chú ko phải là trẻ trâu ak mà chú nói nhiều
  Bài viết hay nhất16
Bạn không có quyền trả lời bài viết