Đơn tố cáo [CSCD]141 và [Mafia]Gia_huy tội xúc phạm người khác

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Hôm nay 4/27/2014, Thành viên [CSCD]141 và [mafia]Gia_huy đã xúc phạm đến dang dự [Mafia]evilpapie 
Lí do:chỉ vì tẩu thoát trong khi đang truy bắt [Mafia]evilpapie
2 thành viên trên đã dùng những từ ko văn hóa khi nói chuyện
/\*:đây là bằng chứng:
http://me.zing.vn/zb/dt/baocodon678/18884760?from=writeblog&sharefb=1#shared
  Bài viết hay nhất16
bedaulauga đã viết:
Russian đã viết:
bedaulauga đã viết:
Russian đã viết:
bedaulauga đã viết:
[CSCD]141 đã viết:
[CSCD]KillerKun đã viết:141 chỉ đc ỷ mạnh híp yếu thôi evil à , đâu có dám bắn với pro :))
pro nào ?.Gọi vào đây solo 1 ván chơi :)).Không có ý gây sự với ai nhưng Kuzuri nói thế thì mình muốn được solo với các pro để nâng cao tay nghề  @hehe @hehe 
Đừng có giả điên nữa 141 ơi!mày làm người bình thường dc ko vậy?
Lúc nào cũng vậy ỷ đông hiếp yếu 
Tao nói mày luôn đó [Mafia]Gia_huy
Tao ko có mạnh hiếp yếu gì cả :))yếu thì tao giúp cách chơi
Còn yếu mà láo như m thì thôi nói gì nữa :))
Cắn trộm người ta xong thì chạy rồi quay lại bảo ngu, gà, dog này nọ :))( có bằng chứng trong mấy tấm hình ở trên đấy )
Cái thứ trẻ trâu như mày đi đến đâu người ta cũng ghét
Thật sự mày cũng chẳng hiền lành gì đâu :))
Mày ko có tư cách gì mà nói tao ỷ đông hiếp yêu đâu :))
Thật sự mà nói nhé! Mày hỏi trong cả clan Mafia xem có lần nào tao săn một thằng newbie nào trong clan ko :))mày cũng trong clan mafia và tao cũng chẳng làm gì mày thì đừng có mà cắn trộm tao xong rồi đưa mồm lên xồn xồn nhé.
Nếu mày muốn solo 1-1 thì OKE vào sv tao với mày ra một chỗ nào đó solo chứ đừng ở đó chơi ko lại rồi lên đây nhé! (  như thằng đàn bà ấy nhục lắm :)))
P/s: Đừng quên f8 của t nhé ! Ae nếu ko tin những gì tôi nói về con trẩu evil thì ae cứ xem kĩ f8 của tôi up ở trên sẽ hiểu nhé!
 @bye @bye 
Bằng chứng mày chửi tao có ở trên trển kìa chú!khỏi nói nhiều nữa đi
Vậy mày giải thích sao khi mày cắn đc tg Luffy rồi chửi nó nhỉ :))Mày làm vài lần là tg Luffy nó cũng sẽ như tao thôi  ^^ ^^ 
Thể loại mày đi đâu ai cũng ghét
Chỉ có mấy thằng ml như mày mói ghét thôi chứ ai ghét
Vả lại,thag Luffy nó hơi bị '' Thông minh '' trong ngoặc kép .lúc nào cũng nói ta hack hack hack
Ừ tao ml đấy :)) Còn hơn thằng đi cắn lén rồi đưa mồm lên xồn xồn
Và mày chỉ nói đc bao nhiu đó thôi à ! Không cãi đc thì đừng có xồn xồn sủa miệng :))
  Bài viết hay nhất17
Russian đã viết:
bedaulauga đã viết:
Russian đã viết:
bedaulauga đã viết:
Russian đã viết:
bedaulauga đã viết:
[CSCD]141 đã viết:
[CSCD]KillerKun đã viết:141 chỉ đc ỷ mạnh híp yếu thôi evil à , đâu có dám bắn với pro :))
pro nào ?.Gọi vào đây solo 1 ván chơi :)).Không có ý gây sự với ai nhưng Kuzuri nói thế thì mình muốn được solo với các pro để nâng cao tay nghề  @hehe @hehe 
Cắn trộm người ta xong thì chạy rồi quay lại bảo ngu, gà, dog này nọ :))( có bằng chứng trong mấy tấm hình ở trên đấy )
Thật sự mà nói nhé! Mày hỏi trong cả clan Mafia xem có lần nào tao săn một thằng newbie nào trong clan ko :))mày cũng trong clan mafia và tao cũng chẳng làm gì mày thì đừng có mà cắn trộm tao xong rồi đưa mồm lên xồn xồn nhé.
Nếu mày muốn solo 1-1 thì OKE vào sv tao với mày ra một chỗ nào đó solo chứ đừng ở đó chơi ko lại rồi lên đây nhé! (  như thằng đàn bà ấy nhục lắm :)))
P/s: Đừng quên f8 của t nhé ! Ae nếu ko tin những gì tôi nói về con trẩu evil thì ae cứ xem kĩ f8 của tôi up ở trên sẽ hiểu nhé!
 @bye @bye 
Vậy mày giải thích sao khi mày cắn đc tg Luffy rồi chửi nó nhỉ :))Mày làm vài lần là tg Luffy nó cũng sẽ như tao thôi  ^^ ^^ 
Vả lại,thag Luffy nó hơi bị '' Thông minh '' trong ngoặc kép .lúc nào cũng nói ta hack hack hack
Ừ tao ml đấy :))Còn hơn thằng đi cắn lén rồi đưa mồm lên xồn xồn
Và mày chỉ nói đc bao nhiu đó thôi à ! Không cãi đc thì đừng có xồn xồn sủa miệng :))
Ờ ờ ờ!tao sẽ cho mày là đúng cho mày vừa lòng mày ha asd
Mày cũng giống thag Luffy ,đi đâu cũng nói người khác hack hack
Coi chừng bị mấy thag newb cười vào mặt mày giống như vầy nè  @yy204 @yy204 @yy204 @yy204 @yy204 
  Bài viết hay nhất18
Mày đấy evil có ngày tụi tao kéo hội đồng lúc đó thì đừng có sủa 1 mình tao chả biết mày lại chưa?
  Bài viết hay nhất19
bedaulauga đã viết:
Russian đã viết:
bedaulauga đã viết:
Russian đã viết:
bedaulauga đã viết:
Russian đã viết:
bedaulauga đã viết:
[CSCD]141 đã viết:
 @bye @bye 
Ừ tao ml đấy :))Còn hơn thằng đi cắn lén rồi đưa mồm lên xồn xồn
Ờ ờ ờ!tao sẽ cho mày là đúng cho mày vừa lòng mày ha asd
Mày cũng giống thag Luffy ,đi đâu cũng nói người khác hack hack
Coi chừng bị mấy thag newb cười vào mặt mày giống như vầy nè  @yy204 @yy204 @yy204 @yy204 @yy204 
À vậy là mày thù tao vì tao nói mày hack đúng ko :))
Không hack thì nói ra thù vặt làm gì :))
Tao cũng chả muốn kiếm chuyện với mày làm gì :))
Cơ mà hack hay không thì chính thằng tao nói nó tự bít ^^ ĐỐi với mấy tg khác hack mày ko chứng kiến cảnh tg hack lấy xe chạy qua lại phá solo xem nó khó chịu đến cỡ não :))
Thôi nói z tự hiểu đi har asd Mày không bít chuyện thì mà đừng xồn xồn  @khi20  @khi20 
  Bài viết hay nhất20
Nếu thông minh thì nói đi ko có ai cấm đâu
Còn nếu mà ngu như bạn đó thì đừng có réo cái họng lên để cãi ha :))
  Bài viết hay nhất21
Mà killer_hunter là ai thế nhỉ?
  Bài viết hay nhất22
Bí mật nhe :))
  Bài viết hay nhất23
Killer_Hunter đã viết:Bí mật nhe :))
Mày là [Sunny]HBTD chứ gì
Đúng ko Killer_hunter?
  Bài viết hay nhất24
bedaulauga đã viết:
Killer_Hunter đã viết:Bí mật nhe :))
Mày là [Sunny]HBTD chứ gì
Đúng ko Killer_hunter?
Cái đéo gì phải dấu nữa ? nói thật nhe trong sever này đéo ai ưa mày đâu mày có đủ loại thể hình cắn chộm : cắn xong sủa( có thật nhé ) , ăn nói nghiêu ngao.. còn nhiều nữa cái trẻ trâu sver chính là mày đấy @51 
  Bài viết hay nhất25
Đéo tôn trọng ai thì nghỉ game đi con và đi chết đi sống chi? cho chật đất  ^^ 
  Bài viết hay nhất26
Killer_Hunter đã viết:Đéo tôn trọng ai thì nghỉ game đi con và đi chết đi sống chi? cho chật đất  ^^ 
Thôi đừng cãi với nó nữa ông ơi ! Có nói mấy nó cũng ko nghe đâu :))
  Bài viết hay nhất27
Russian đã viết:
Killer_Hunter đã viết:Đéo tôn trọng ai thì nghỉ game đi con và đi chết đi sống chi? cho chật đất  ^^ 
Thôi đừng cãi với nó nữa ông ơi ! Có nói mấy nó cũng ko nghe đâu :))
Nghe tụi bây nói chuyện ló ra cái NGU
Ko lẽ vì tụi bây mà tao chết ?nc sao ngu thế? mày chắc là chật đất ko ngu
Sever VN cỡ 30 người mà chật thành phố vice city hả? Ngu thế?
Mơi mốt nói chuyện thì dùng cái não chút xíu nha bạn :))
  Bài viết hay nhất28
[CSCD]141 đã viết:
thách ta kêu KillerBip cơ đấy , nói KillerBip ko bắn lại nó cơ đấy @@
  Bài viết hay nhất29
[CSCD]KillerKun đã viết:
[CSCD]141 đã viết:
ôi vãi bạn chém ghê thế.Cần mình chụp chatlog cuộc nói chuyên của mình với bạn lên đây ko ?.Bạn bảo để ta kêu Bip vào,Mình bảo kêu đi càng vui.Có câu nào là Bip ko bắn lại mình ko ?.Chém gió khiêu khích người khác cẩn thình mình cho ra đảo đấy.
  Bài viết hay nhất30
[CSCD]141 đã viết:
[CSCD]KillerKun đã viết:
[CSCD]141 đã viết:
ôi vãi bạn chém ghê thế.Cần mình chụp chatlog cuộc nói chuyên của mình với bạn lên đây ko ?.Bạn bảo để ta kêu Bip vào,Mình bảo kêu đi càng vui.Có câu nào là Bip ko bắn lại mình ko ?.Chém gió khiêu khích người khác cẩn thình mình cho ra đảo đấy.
ơ cái thằng này  @17  , thích 3 từ cho ra đảo à , động tí là nói cho ra đảo  @cam , ko hiểu khiêu khích là gì thì đừng có nói nhé
  Bài viết hay nhất31
Bạn không có quyền trả lời bài viết