Ý kiến từ người kiện

Bài viết hay nhất1
141 xử kiện xàm bỏ mẹ!
Mày là thag bị kiện đó 141 .Trong 1 phiên tòa có thag nào bị kiện làm thẩm phán ko?
Để cho Huyrapper hoặc [VN]N_Huy xử. tự nhiên mày xía dzo ghi [đã giải quyết] mày thị biết cái gì mà giải quyết.
Đã bị kiện rồi còn giải quyết.Nếu bây giờ tao là cấp trên, tao săn newb thỏa thích
Xong rồi có người kiện ta.Ta ghi lại là :thích thì bắn thôi.ko muốn bị banned thì biến
TA LÀM VẬY ĐƯỢC KO HẢ [CSCD]141?
  Bài viết hay nhất2
Thứ nhất trong sever ai cũng kêu bạn là trẩu tre,cắn lén,chửi bậy,.. nói chung mọi việc đều do bạn gây ra và do bạn dàn dựng để kiện người khác đúng không ?.Vậy ý bạn là muốn Rapper hoặc N_Huy sử lý chứ gì ?.Ok bạn luôn.Mình sẽ mở chủ đề này cho Rapper hoặc N_Huy sử lý.Mình sẽ không quan tâm gì cho đến khi N_Huy hoặc Rapper sử lý xong.Ok ?
  Bài viết hay nhất3
Ko phải topic này mà là topic này nè pa
https://vc-mp.forumvi.com/t2787p40-topic#34645
  Bài viết hay nhất4
vãi lắm thằng 141 cứ ai tố cáo nó nó lại kiếm chuyện Close topic ^^
  Bài viết hay nhất5
Thật ra dạo này lên Forum, mình gặp các bạn cãi nhau thế này, mình cũng chả biết giải quyết thế nào cho phải, giải quyết không hợp lý thì không nên. Vã lại vì sắp thi nên mình cần một cái đầu tỉnh táo, không nên dính vào những chuyện thế này.
Thôi thì, N_Huy, đành nhờ anh vậy.
  Bài viết hay nhất6
141 ai tố cáo cũng tự xử rồi tự Close TOpic , ỷ có quyền =.=!
cái này hình như là tự kỉ hay tự biên tự diễn gì đó thì phải :D
  Bài viết hay nhất7
Anh CLOSETOPIC ĐÓ CÓ SAO KO
  Bài viết hay nhất8
CÁI TOPIC ĐÓ TỤI EM CÃI NHAU DỮ WA == KO CLOSE ĐỂ LÂU SINH RA CHUYỆN
  Bài viết hay nhất9
heoqua123 đã viết:CÁI TOPIC ĐÓ TỤI EM CÃI NHAU DỮ WA == KO CLOSE ĐỂ LÂU SINH RA CHUYỆN
ơ trước đó 141 có Close mà ? @42
  Bài viết hay nhất10
Anh close 141 có close dau 141 chỉ là Mod thực tập
  Bài viết hay nhất11
Bạn không có quyền trả lời bài viết