Hướng dẫn quay clip có nhạc trong game

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

*ai chỉ em cách làm sao sử dụng phần mềm fraps , ashampoo snap 5 ,cute screen recorder , camstudio

-1 trong 5 phần mềm quay clip ai chỉ em cách làm sao để quay clip cho nó ra toàn màn hình khi chơi game gta mà nó ko hiện game gta ở 1 góc màn hình khi đã nhấn full screen
-ai chỉ em cách làm cho nó có tiếng game gta vc online bình thường khi đang quay clip hoặc chỉ em cách ghép nhạc vào game và làm vài cái hiệu ứng giật giật :))

Thanks ai chỉ em :))
  Bài viết hay nhất16
Và mình cũng như trên
  Bài viết hay nhất17
nghèo thì down bản crack về mà cài, mặc dù sài chả khác gì pre nhưng pre vẫn ngon hơn, khi quay nên để Half Size dung lượng đỡ hơn mặc dù vẫn lên đến vài GB @20 
  Bài viết hay nhất18
Mr_ringo đã viết:nghèo thì down bản crack về mà cài, mặc dù sài chả khác gì pre nhưng pre vẫn ngon hơn, khi quay nên để Half Size dung lượng đỡ hơn mặc dù vẫn lên đến vài GB @20 
Em quay 11p :)) quay Ra xem thì tý nữa sử :D. tốt nhất là Bạn muốn làm clip hd lướt ấy thì zo off f2 và f3 :D
  Bài viết hay nhất19
tks nhé mình cũng đang cần :D
  Bài viết hay nhất20
quay xong thì bỏ clip vào phần mềm edit nào đó rồi render lại sẽ gjảm đc dung lượng, anh thì sài vegas 10 bỏ clip 23p là 2gb render 720hd ra clip giảm còn 473mb thôi, về chất lượng thì khỏi chê
  Bài viết hay nhất21
Mr_ringo đã viết:quay xong thì bỏ clip vào phần mềm edit nào đó rồi render lại sẽ gjảm đc dung lượng, anh thì sài vegas 10 bỏ clip 23p là 2gb render 720hd ra clip giảm còn 473mb thôi, về chất lượng thì khỏi chê
Chuẩn, nhưng mà máy em vegas bị lỗi hay sao ấy nó ko thèm nhận video đuôi avi, Loại pro11
  Bài viết hay nhất22
anh cũng không biết mà cho sửa tí anh sài bản 11 chứ ko phải 10
  Bài viết hay nhất23
Bạn không có quyền trả lời bài viết