Help ai jup vs ....NhockS !!!!

Bài viết hay nhất1
đang mún vào VC online chơi tại thấy đông vui quá, mà vào bị lỗi này 
[You must be registered and logged in to see this image.]
tui xài gta bình thường ko mod down cái vcmpclient0.3zr2(patch2) về rùi cái bt thoy
ai jup thanks nha
  Bài viết hay nhất2
ho ho mih tính xài cái client đó bao nhiu lần rồi nhưng hk dc đâu :D thử xài 0.3z thui xem nào :D
  Bài viết hay nhất3
Nếu Mà Vẫn Hk ĐƯợc Thì Down Cái mới Đi :D (down = upfile.vn ý dùng tài khoản Thành viên down mất có 15-20p)
  Bài viết hay nhất4
longhackmc đã viết:Nếu Mà Vẫn Hk ĐƯợc Thì Down Cái mới Đi :D(down = upfile.vn ý dùng tài khoản Thành viên down mất có 15-20p)
mượn acc upfile cái ông
  Bài viết hay nhất5
longhackmc đã viết:Nếu Mà Vẫn Hk ĐƯợc Thì Down Cái mới Đi :D(down = upfile.vn ý dùng tài khoản Thành viên down mất có 15-20p)
down cái mới làm gì em, lỗ này chỉ cần ra google tải file default.ide original rồi bỏ vào Data là vào đc game rồi, chưa tới 30s
  Bài viết hay nhất6
Mr_ringo đã viết:
D.Rango đã viết:down cái mới làm gì em, lỗ này chỉ cần ra google tải file default.ide original rồi bỏ vào Data là vào đc game rồi, chưa tới 30s
down cái mới làm gì em, lỗ này chỉ cần ra google tải file default.ide original rồi bỏ vào Data là vào đc game rồi, chưa tới 30s
chuẩn. tại NhokStunt sài bản GTA của tui send qua, tốt nhất nên sài 1 bản Update nào đó của BK thì có sẵn file default.IDE luôn  ^^ ^^ ^^ ^^
  Bài viết hay nhất7
minhphat266 đã viết:
Mr_ringo đã viết:
D.Rango đã viết:down cái mới làm gì em, lỗ này chỉ cần ra google tải file default.ide original rồi bỏ vào Data là vào đc game rồi, chưa tới 30s
chuẩn. tại NhokStunt sài bản GTA của tui send qua, tốt nhất nên sài 1 bản Update nào đó của BK thì có sẵn file default.IDE luôn  ^^ ^^ ^^ ^^
ok lam dc rui thanks all nhung ai vao jup nha
  Bài viết hay nhất8
nhockstunt đã viết:
minhphat266 đã viết:
Mr_ringo đã viết:
ok lam dc rui thanks all nhung ai vao jup nha
em xung phong  @84 @84 @84 
  Bài viết hay nhất9
Bạn không có quyền trả lời bài viết