Ai biết chỉ cách phá cái mậy khẩu máy tính đc ko

Bài viết hay nhất1
Như tiêu đề mới bị ông bà già cấm chơi mẹ rồi có ai thương tình thì giúp đỡ  @hehe @hehe 
  Bài viết hay nhất2
@@! nhọ cho ảnh, kiểu này nhờ mấy ông hacker phá mật khẩu đi @@!
  Bài viết hay nhất3
anh biết crack ( làm mũ đen 1 thời ) :v mà em ở xa quá 0 thể giúp đc r` .
  Bài viết hay nhất4
ê nài thử tháo Pin Trong computer để 1H sau lắp lại xem dc hk.
  Bài viết hay nhất5
Có mình chỉ biết vào thôi chứ ko biết phá .
bạn bật máy tính lên song chờ đến khi nó hiện cái màn hình Window nhập mật khẩu thì bạn ấn
Alt + Ctrl + Delete 2 lần . rồi màn hình đen lại nó hiện lên 1 cái bảng để đăng nhập

thì dòng trên , tức là dòng tài khoản bạn xóa hết đi rồi ghi vào administrator
dòng dười tức là dòng mật khẩu . bạn ko ghi cái gì để trống nhé rồi enter là vào

Còn bạn mún phá mật khẩu thì hỏi bác Google nhé . mà bạn phá ra mẹ bạn bít đc cũng cài lại thui :)
  Bài viết hay nhất6
thanks mọi người nha  @hehe 
  Bài viết hay nhất7
lock dưới quyền Adminstrator thì không phá được đâu, chỉ có mức dùng BackTrack 5 thôi, ko cần phá pass vẫn vào bình thường, xem pass phá pass wifi tùm lum
  Bài viết hay nhất8
cách nhanh nhất cầm máy tính và  @laluot @laluot @laluot 
  Bài viết hay nhất9
Mr_ringo đã viết:lock dưới quyền Adminstrator thì không phá được đâu, chỉ có mức dùng BackTrack 5 thôi, ko cần phá pass vẫn vào bình thường, xem pass phá pass wifi tùm lum
on yahoo chỉ đi
  Bài viết hay nhất10
còn cách cuối cùng , gom tiền đem cài lại win :D
  Bài viết hay nhất11
Ghost Win,Đơn Giản Và Nhanh Nhất
  Bài viết hay nhất12
? máy tính của 3 mẹ nó mà @@! làm chiện bất thường như cài win ghost máy là ăn hành !!!
  Bài viết hay nhất13
[BK]N_Vu đã viết:Có mình chỉ biết vào thôi chứ ko biết phá .
bạn bật máy tính lên song chờ đến khi nó hiện cái màn hình Window nhập mật khẩu thì bạn ấn
Alt + Ctrl + Delete 2 lần . rồi màn hình đen lại nó hiện lên 1 cái bảng để đăng nhập

thì dòng trên , tức là dòng tài khoản bạn xóa hết đi rồi ghi vào    administrator
dòng dười tức là dòng mật khẩu . bạn ko ghi cái gì để trống nhé rồi enter là vào

Còn bạn mún phá mật khẩu thì hỏi bác Google nhé . mà bạn phá ra mẹ bạn bít đc cũng cài lại thui :)
Nhấn chữ delete 2 lần hay là nhấn Alt + Ctrl + Delete 2 lần luôn vậy chú N_Vu? :))
  Bài viết hay nhất14
Cài lại Win là oke
  Bài viết hay nhất15
Bạn không có quyền trả lời bài viết