Đơn Xin Đổi Rank

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Họ và tên : Nguyễn Minh Nhựt
SN : 1998
Facebook : https://www.facebook.com/nh0knhut?ref=tn_tnmn
Ngày tham gia vào Gta : Cuối 2009 thì phải
Chức vụ : S-MOD - Chủ clan VIP - LDS
Rank hiện : Legendary Stunter 2011

Lập đơn xin thím Huy đổi rank về Super Moderators .

Thân mến chào Huy  @47 

P/s : Liên Lạc FB ko rep .@@
  Bài viết hay nhất16
Ai kêu mi cho nó mượn ac bây giờ nó nghịch lại nói 
  Bài viết hay nhất17
Ta lấy lại nick [mafia]XYZ và [Mafia]scorpio rồi
Nhưng mà nick [Mafia]evilpapie là nó tự tạo ra mà rồi nó ghi cái đó đó
ta xài nick bedaulauga mà anh Huyrapper.nó làm mà đòi đuổi em ra khỏi clan, ngộ nghê vậy đó @@
ta nghĩ đó là thằng phantom do ghét ta nên nó làm vậy

p/s: có ai tin tui ko?
  Bài viết hay nhất18
Huy.RapperTH đã viết:
longhackmc đã viết:Hì Hì Cho Em spam tý :Dhóa ra anh huy tham gia game sau mình :Dcòn anh nhựt thì ntn hk bít :Dme tham gia tháng 9 2009
Mình bắt đầu chơi Gta Online là vào năm lớp 6 đấy, tức là 3 năm về trước. 2011, và cái 2009 bạn nói là mình ko tin rồi nhé. Có bằng chứng xác thực thì nói, không phải bỏ bom. Nếu quả thực bạn chơi trước mình, tại sao bạn gọi mình là anh? Mình có lớn hơn bạn bao nhiêu đâu? Tự trọng, hoặc đừng chém gió, oh right?
hì hì từ " anh" chỉ là gọi cho vui thui :D bằng chứng sác thực là acc longmcma trên phò - zóm :D
  Bài viết hay nhất19
ặc sr nhìn nhầm @@! gia nhập forum ngày 09/09/2012 nhìn nhầm tưởng là 2009 :) nhưng mà mik cug chơi game này từ hồi lớp 6 tức chắc là lớp 7 của huy :D sau có 1 năm. cái này là chơi dc khớ lâu rồi :D mới bắt đầu đăng ký :D
  Bài viết hay nhất20
longmcma đã viết:ặc sr nhìn nhầm @@! gia nhập forum ngày 09/09/2012 nhìn nhầm tưởng là 2009 :) nhưng mà mik cug chơi game này từ hồi lớp 6 tức chắc là lớp 7 của huy :Dsau có 1 năm. cái này là chơi dc khớ lâu rồi :Dmới bắt đầu đăng ký :D
 Đào mộ à ???
  Bài viết hay nhất21
bedaulauga đã viết:Ta lấy lại nick [mafia]XYZ và [Mafia]scorpio rồi
Nhưng mà nick [Mafia]evilpapie là nó tự tạo ra mà rồi nó ghi cái đó đó
ta xài nick bedaulauga mà anh Huyrapper.nó làm mà đòi đuổi em ra khỏi clan, ngộ nghê vậy đó @@
ta nghĩ đó là thằng phantom do ghét ta nên nó làm vậy

p/s: có ai tin tui ko?
 Ờ tạm tin :))
  Bài viết hay nhất22
Thế này nhé, coi như mình xin lỗi. Mình cũng hơi nóng tính, mà thử nghĩ coi, mặt bạn bị đem đi bêu rếu bạn có bực mình không?
Cậu phantom này, từng khơi khơi gây sự mình, lên Server Spam rồi xúc phạm mình trong khi mình éo làm gì cậu ấy. Nên mình đã khóa Acc cậu ấy, nên cậu ấy có thù chăng?
  Bài viết hay nhất23
Thằng nào nói tiếng nửa tao banned hết .
Spam tối ngày @@
  Bài viết hay nhất24
Bạn không có quyền trả lời bài viết