Chiến Dịch Bàn Tay Thép Lần 2

Bài viết hay nhất1
Tương tự như chiến dịch lần 1 đã khóa một số tài khoản vi phạm ... chiến dịch lần 2 nhằm thanh lọc BK Server trong giai đoạn hè rất nhiều người chơi này ...

Nội Dung :
Tất cả các loại Mod tăng tốc độ của Xe , bảo vệ xe chống đạn cũng như làm việc điều khiển xe trở nên dễ hơn >>> Banned IP + Khóa Tài Khoản
Các loại hack chống headshot + HP + thay đổi tốc độ >>> Banned IP + Khóa Tài Khoản
Các loại Mod Gravity bay lơ lửng trên trời >>> Banned IP + Khóa Tài Khoản
Các loại Mod Bơi >>> Banned IP + Khóa Tài Khoản
Các loại Mod Map thay đổi cấu trúc map của game  >>> Banned IP + Khóa Tài Khoản ( Ngoại trừ những loại Mod được sử dụng trong Topic Update Game như Mod VIETNAM UPDATE , Mod Final , Mod 2.8 và Mod Stunt và Mod Thành Phố mới thứ 2 )

Sử dụng các loại mod và lệnh để chống ngã trong Server các Mod được quyền kick khỏi game không thương tiếc ... Nick trong game bị hạ quyền lực về 0 ngay lập tức !

MỞ KHÓA LỆNH KICK CHO TẤT CẢ CÁC QUẢN LÝ TRONG GAME SỬ DỤNG ... /C KICK và /C KICKID không còn phản lệnh ... các quản lý nghiêm túc chấp hành chiến dịch !

Các quản lý trong game tích cực chấn chỉnh member mới ... mình sẽ vào game bất kỳ lúc nào để kiểm tra nếu phát hiện trường hợp sai phạm nào sẽ BANNED IP + Khóa Tài Khoản ngay lập tức chứ không cảnh cáo gì cả ! Các bạn có thể đổi IP để vào lại game nhưng nếu ngoan cố tái phạm mình sẽ tiến hành Khóa Tài Khoản vĩnh viễn và BANNED Theo Dải IP để vĩnh viễn không vào được game  

Chiến dịch này nhằm chấn chỉnh và phát triển BK Server một cách trong sạch vững mạnh hơn ! Thà rằng không có người chơi chứ nhất định BK Server nói không với HACK và MOD không hợp pháp !
  Bài viết hay nhất2
thím HUY bị ban á?
  Bài viết hay nhất3
Anh Huy cho em hỏi lệnh /c Kick thì mình có bị diss theo không ? và em muốn nói thêm là vơi ae là N_Huy làm nghiêm lắm rồi đấy banned IP thì hết chơi nhé
  Bài viết hay nhất4
lệnh kick đã đc mở khóa phản lệnh ... kick vô tư ko bị dis
  Bài viết hay nhất5
[VN]N_Huy đã viết:lệnh kick đã  đc mở khóa phản lệnh ... kick vô tư ko bị dis
Nhưng thế thì nhiều quản lý sẽ lạm dụng lệnh đó để kick troll,kick vớ vẩn,... thì sao a.Theo em thấy a phải cho tùy người mới không bị phản lệnh kích a à
  Bài viết hay nhất6
Admin tối cao HuyRapper xin nhận lệnh
Với tư cách Admin, Huy xin bổ sung một số ý kiến

Như 141 đã nói trên đây, tắt phản lệnh nên Quản Lý lạm dụng quyền Kick Troll người vớ vẩn.
Là một Quản Lý, không thể có tình trạng troll hay kick người vô tội. Quản lý nào lạm dụng, Quyền Lực trở về 0, cắt danh hiệu học sinh giỏi (chờ đã, có gì đó không đúng).
Yêu cầu các Quản Lý chấp hành nghiêm chỉnh, tuân theo tuyệt đối mệnh lệnh của Quản Lý cấp cao hơn, làm trái lại sẽ có biện pháp xử lý.
Thân.
  Bài viết hay nhất7
Bây giờ em có ý kiến thế này
Không nên sử dụng quản lý trong game
Nên bầu các moderator trong game
Để tránh trường hợp sử dụng lệnh quản lý bừa bãi, Lạm dụng quản lý
Các moderator Do anh Huy tin tưởng vào bầu mod trong game
Em góp ý như thế, Nếu anh thấy được thì đưa vào game áp dụng
  Bài viết hay nhất8
ai lạm dụng lệnh e quay video hay chụp ảnh báo anh anh hạ quyền lực về 0 lập tức
  Bài viết hay nhất9
Thế thì cả đám chết với ta nhá , hỗn láo ta cho ăn kick :) ..
à mà , xúc phạm quản lý thì giải quyết thế nào a ruột :D
  Bài viết hay nhất10
Anh Em Chuẩn Bị Cài Lại Game :D
  Bài viết hay nhất11
Tình hình là em đọc cũng hãi . Mà em lại có rất nhìu miu mẹo gian lận trong game mà cũng chả ai bảo cả tự mò ra thôi mà có gù thì đại ca huy hum nào rảnh thì vào game em bày cho sếp fix
  Bài viết hay nhất12
longhackmc đã viết:Anh Em Chuẩn Bị Cài Lại Game :D
Vì Cái Handling Yeah Yeah cài lại game thành cmn công :D
  Bài viết hay nhất13
[VN]Z_Trieu đã viết:
Mà khoan, cái handling là cái gì thế? đó giờ ko biết asd
  Bài viết hay nhất14
bedaulauga đã viết:
[VN]Z_Trieu đã viết:
sao mi bít đc :D , cái file handling ở mục data ấy , thay code thôi  @84
  Bài viết hay nhất15
bedaulauga đã viết:
[VN]Z_Trieu đã viết:
Tạm thời dịch ra tiếng việt thì có nghĩa là "hàn Và Dính :D" mong mấy anh stunt hk đáp đá and gạch :D sọi thì em đỡ
  Bài viết hay nhất16
Bạn không có quyền trả lời bài viết