Đơn xin UnLock Tài Khoản

Bài viết hay nhất1
-Tên Trong Game: [F.B.I]Fallkon
-Lý Do Bị Lock Acc: sử dụng phần mềm thứ 3 và sử dụng bug cấm
-Lý Do Muốn UnLock Acc: muốn tiếp tục được chơi cùng Bk server
-Cam Đoan: xin hứa sẽ hk tái phạm và xin anh huy unlock và phục hồi lại chức vụ cho tài khoản của em, vì đây là lần đầu nên mong a huy tha thứ. Nếu Sau Này Còn Tái Phạm xin Tự Bị Xóa Tài Khoản Vĩnh Viễn
Kí Tên
------[F.B.I]FallKon------
  Bài viết hay nhất2
Mà Khoan, cái này hình như cũng 1 phần lỗi của a huy thì phải? trog Fb a bảo là chờ anh band 1-2 để làm giõ sự việc rồi mới unban làm em đợi-> đợi đến ngày thứ 3 sụt cả lòng :@
  Bài viết hay nhất3
Trước khi giải quyết yêu cầu này, tôi muốn cậu trình bày rõ sự việc từng góc 1. Hãy Pm FB tôi nếu có thể.
  Bài viết hay nhất4
Da. em hk bít FB a là j @@! tại vì hôm nọ em vào nhầm nhóm phụ của bK trên server bây h vẫn chưa tìm thấy link FB @@! của BK Có j Anh Cứ Pm qua Yh của em đi. hình như a có rồi.
long_winforevermcma@yhaoo.com.vn
  Bài viết hay nhất5
Mọi người cho ý kiến trước khi mở khóa cho tài khoản của bạn FallKon nhé ... mình sẽ theo dõi Topic và cân nhắc ...
  Bài viết hay nhất6
Cái vụ kiện thứ 2 là có ng fake acc để hack chứ thực ra FallKon chơi acc Death còn chủ acc Death chơi acc Commandt ko tin a qua cái topic kia xem cái video 2 xem cuộc trò chuyện giữa Commandt và Death ...
  Bài viết hay nhất7
Nhưng em nghĩ Unbanned cho Fallkon đi.Dù sao bạn ấy cũng biết lỗi rồi.Còn thằng Kuzuri mi nói ít thôi cùng trong sv mà chặt chém kinh thế.
  Bài viết hay nhất8
Anh huy ơi! cái việc của em là bị từ lúc trc cái topic bàn tay thép mà anh vs cả trc khi đó mới chỉ có là hạ 1 ql thui chứ đã làm j có hạ hẳn về 0 vậy thiệt cho em quá a ơi
  Bài viết hay nhất9
Anh huy UnBan cho FallKon đi , FallKon nó biết lỗi rồi , nếu nó tái phạm thì anh hãy banned ip nó , mong anh huy cân nhắc unban cho thằg bạn em
  Bài viết hay nhất10
Thôi Unban cho nó đi :))
  Bài viết hay nhất11
Unban cho nó đi a Huy :)) 
  Bài viết hay nhất12
longhackmc đã viết:Anh huy ơi! cái việc của em là bị từ lúc trc cái topic bàn tay thép mà anh vs cả trc khi đó mới chỉ có là hạ 1 ql thui chứ đã làm j có hạ hẳn về 0 vậy thiệt cho em quá a ơi
Đã sai thì cứ chập nhận đi.May làm mày chịu
  Bài viết hay nhất13
Thôi thì đánh kẻ chạy đi không ai đánh kẻ chạy lại .
Em cũng bỏ 1 phiếu cho thằng em nó đc chơi tiếp . Lần sau thì banned IP nó luôn . @@
  Bài viết hay nhất14
Đm tao mà nhìn thấy thằng fallkon hack 1 lần nữa là tao tao tao " Chém "
P/s : Vlog 55 by JeVerMind
  Bài viết hay nhất15
[Mafia]Bogs đã viết:Đm tao mà nhìn thấy thằng fallkon hack 1 lần nữa là tao tao tao " Chém "
P/s : Vlog 55 by JeVerMind
tưởng bác này zo cmt 2 mặt hoá ra lại ... 3 mặt :(
  Bài viết hay nhất16
Bạn không có quyền trả lời bài viết