Mầm Non Tương Lai Của BK - Server

Bài viết hay nhất1
Trong tháng hè này các member được nghỉ hè nên lao vào server gta rất nhiều  @nammoi  và tình hình là chúng ta có rất nhiều member mới >>> các mầm non tương lai của BK Server ...  @25 
Vậy các Mod trong diễn đàn cũng như game trong tháng hè này tích cực hướng dẫn member mới trong game cũng như diễn đàn  @32  ... giúp họ quen dần với GTA Vice City Online là một game khá khắc nghiệt và rất dễ gây ức chế khi chơi ...  @bun 

Các bạn hãy nhớ rằng new member là nguồn sống của BK Server về tất cả mọi phương diện  @ga1  ... là nguồn lực của các Clan  @ga1  ... chúng ta cần chăm chút và để ý đến tầng lớp này trong game cũng như trên diễn đàn ...  @81 

Mình sẽ để ý theo dõi server ... những thành viên tích cực hưởng ứng Topic này sẽ được cân nhắc xem xét về việc thăng quyền lực trong game cũng như đc cân nhắc trong đợt tuyển Mod forum vào giữa tháng 6 này ...  @62 
  Bài viết hay nhất2
Nghe hay đấy  @khicuoi , h lên quân hàm 70 rồi nên vào game cũng nhát bắn vãi ra :Dthoi thì có gì giúp newb cũng đc :3 
  Bài viết hay nhất3
em là newber nè :v
  Bài viết hay nhất4
OK men anh huy, nhưng mà trong tầng lớp mới này có nhiều phần tử trẩu, nên trc hết hãy làm wen và làm hế mức để có thể hạ nó xuống thấp nhất có thể :)
Rồi từ từ dạy skill.... rồi lôi về clan asd
  Bài viết hay nhất5
Chuẩn mẹ rồi :D, Người xưa có câu " Lấy Nhu Thắng Cuơg" :)), phải áp dụng ngay mới đc :)) 
  Bài viết hay nhất6
GodOfWar đã viết:Nghe hay đấy  @khicuoi , h lên quân hàm 70 rồi nên vào game cũng nhát bắn vãi ra :Dthoi thì có gì giúp newb cũng đc :3 

Giúp newbie hay kill newbie vậy cha... :)) Từ cái hồi N_Huy đặt ra lệnh không kill nebwie thì 1 tháng mới lên đc 1 quân hàm @khi20  Mà bác này nhanh vl ra :))
  Bài viết hay nhất7
Bee.HarPer đã viết:
GodOfWar đã viết:Nghe hay đấy  @khicuoi , h lên quân hàm 70 rồi nên vào game cũng nhát bắn vãi ra :Dthoi thì có gì giúp newb cũng đc :3 

Giúp newbie hay kill newbie vậy cha... :))Từ cái hồi N_Huy đặt ra lệnh không kill nebwie thì 1 tháng mới lên đc 1 quân hàm @khi20  Mà bác này nhanh vl ra :))
Chú Harper tllttl nhỉ :))
  Bài viết hay nhất8
1 ngày war với tụi Holy là đc gần 200kill rồi + đi săn cỡ 50kill nữa là 250kill :)) 
  Bài viết hay nhất9
Chắc xin 1 vé Support :D
  Bài viết hay nhất10
Có vè hot :)) Mình sẽ tích cực giúp newb :))  @29
Cho em xin ... 1 vé đi tuổi thơ ! À nhầm :)) 1 vé
  Bài viết hay nhất11
Cho em xin 1 vé :D
  Bài viết hay nhất12
Giữa tháng 6 bầu MOD. Mình lại phải đi học không biết help newbie như thế nào nhỉ  @khi20 20/6 Thi chuyển cấp rồi  @121 
  Bài viết hay nhất13
"LOL"
-HuyRapper- Trích dẫn hay

Up Rank em lên cái đại ka Huy ơi!
  Bài viết hay nhất14
sao hôm nay lạ vậy thằng nào cug muốn xin ra đảo asd.
  Bài viết hay nhất15
Bee.HarPer đã viết:

Giúp newbie hay kill newbie vậy cha... :))Từ cái hồi N_Huy đặt ra lệnh không kill nebwie thì 1 tháng mới lên đc 1 quân hàm @khi20  Mà bác này nhanh vl ra :))
Nhầm rồi harper ời trc ngày chưa ra cái luật spam kill thì mỗi ngày nó kill dc có 200kill thui còn từ ngày ra luật rồi nó kill 400kill/ ngày @@! chơi có vìa tháng mà qh 70 mấy cmnr
  Bài viết hay nhất16
Bạn không có quyền trả lời bài viết