[Help]lỗi game.

Bài viết hay nhất1
Tình hình là mới đi format máy về thành win XP.
xong rồi cài lại game gta vc online thì bị lỗi. đã giải nén hết game nhưng mà lúc mở icon gta online thì nó hiện ra cái bảng xong rồi chọn sever rồi dzo game
Nhưng dzo game ko dc mà vừa nhấn conect dzo nó hiện ra màn hình như vầy rồi out ra
http://me.zing.vn/jpt/photodetail/baocodon678/3028340419
  Bài viết hay nhất2
Đã đổi properties - compati... thành window 98 / window me
  Bài viết hay nhất3
Sửa thành 32 bit thử ???
  Bài viết hay nhất4
Chỉnh sao thế? =)
  Bài viết hay nhất5
Cái này là do bạn Install chưa hết lên bị vậy. Bạn cứ dowload bản trên 4r về rồi giải nén ra. Đợi cho nó chạy hết. Nó tắt đi rồi hãy mở game lên chơi :)) Đúng thì ấn nút thanks giùm nha bán
  Bài viết hay nhất6
em cug bị lỗi này này. nó out ra ngoài thi bị cái error: Gta-vc.exe has stopped woring
  Bài viết hay nhất7
Bee.HarPer đã viết:Cái này là do bạn Install chưa hết lên bị vậy. Bạn cứ dowload bản trên 4r về rồi giải nén ra. Đợi cho nó chạy hết. Nó tắt đi rồi hãy mở game lên chơi :))Đúng thì ấn nút thanks giùm nha bán
 [Help]lỗi game. 25tb28g
  Bài viết hay nhất8
Bee.HarPer đã viết:Cái này là do bạn Install chưa hết lên bị vậy. Bạn cứ dowload bản trên 4r về rồi giải nén ra. Đợi cho nó chạy hết. Nó tắt đi rồi hãy mở game lên chơi :))Đúng thì ấn nút thanks giùm nha bán
Hết rồi anh ơiiiiiiii~. em nhấn vào install.bat rồi waitttt~~~ and pee  @didai @didai @didai  asd
  Bài viết hay nhất9
HELPPPPPPPPPPPPPPPPPPP
  Bài viết hay nhất10
Up cái ảnh lúc bị crack ra ngoài xem nào?
  Bài viết hay nhất11
như trong video clip hướng dẫn mà dzo game ko dc
  Bài viết hay nhất12
bản gta trên forum chỉ dành cho win XP và win 7 32bit ... các bạn win 7 64bit và win 8 download gta full trên mạng rồi cài client vào là chơi đc
chi tiết : https://vc-mp.forumvi.com/t1-topic
  Bài viết hay nhất13
Máy em xài win 7 mà mới format lại thành win XP ( virus xâm nhập )
Em làm như trong hướng dẫn = video clip mà cũng ko dc. Chán
Vừa mới dzo màn hình game gta cái bị diss à
  Bài viết hay nhất14
Bạn không có quyền trả lời bài viết