To cao quan ly {Sunny}Shin

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Nguyen Nhân Hôm nay Mình dat ten là DKMSUNNY (Deutsche Kart Meisterschaft Sunny ) Ko hiểu tại Sao Quan lý Shin lun kick mình ko bik nguyên nhân là gì mong các mod xu lý
  Bài viết hay nhất16
À. Tưởng nộp đơn vào Sunny bị kick. Vậy để nó chơi đi chứ kick nó chi Shin :))
  Bài viết hay nhất17
Anh_La_Ga đã viết:
[Sunny]Shin đã viết:Mình kick bạn là do bạn đặt cái tên có ý xúc phạm. Ít nhiều gì bạn cũng bít chữ " Đê Ka Mờ " đó là từ ngữ " Bình thường" mà

DẶT TÊN XÚC PHẠM ? VẬY MÌNH XÚC PHẠM AI ? ĐỤNG CHẠM CLAN CHÚ CHUA ? Ngày Xưa có nhìu Tên DKM1 DKM2 DKM3 SAO KO KICK ? CHÚ CHẢ BIK GÌ THI DUNG CO MA KICK  @42 

Chú nói câu này ta mới biết là chú ngu DKM1 thằng nào là 1 nó mới tức tương tự 2 3 bốn còn bạn đây bạn nói hẳn DKMSUNNY Hỏi sao ai k tức thế sao j đặt DKM1 2 3 đi
  Bài viết hay nhất18
Tóm lại là tên chả là vấn đề gì, chỉ là tên Troll thôi mà. Chừng nào nó xúc phạm mạnh, đặt tên máu lửa, VD: ****HuyRapper (Tau che mờ chữ đó) :v rồi kick luôn có lý hơn không?
Close Topic, chuyện vớ vẩn này cũng mang đi kiện.
  Bài viết hay nhất19
Huy.RapperTH đã viết:Tóm lại là tên chả là vấn đề gì, chỉ là tên Troll thôi mà. Chừng nào nó xúc phạm mạnh, đặt tên máu lửa, VD: ****HuyRapper (Tau che mờ chữ đó) :v rồi kick luôn có lý hơn không?
Close Topic, chuyện vớ vẩn này cũng mang đi kiện.
****Huyrapper=BeepHuyrapper à :)) . nhớ mày ghê á Huyrapper Thôi ta đi đây bye chú  @bye 
  Bài viết hay nhất20
Vụ này hot :)
  Bài viết hay nhất21
Bạn không có quyền trả lời bài viết