Sunny thích gây chiến với mafia

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Đây là ảnh cuộc nói chuyện giữa 2 phó clan bbên sunny và member tinh nhuệ bên mafia:

[img]Sunny thích gây chiến với mafia - Page 2 2e4hj61[/img]

[img]Sunny thích gây chiến với mafia - Page 2 28wjfi8[/img]

[img]Sunny thích gây chiến với mafia - Page 2 291yip1[/img]

[img]Sunny thích gây chiến với mafia - Page 2 Eug607[/img]

Mong 2 chủ clan sunny và mafia quyết định mafia chúng ta k thể chịu tổn thất đc nếu k chiến sẽ bị kêu là hèn nhát
  Bài viết hay nhất16
Huy.RapperTH đã viết:Này, mấy cậu bên Sunny đó ăn nói cho vừa phải nhé. Đừng vơ đũa cả nắm như thế.
Gọi cái gì là Mafia gây chiến Sunny? Nên nhớ mấy tuần nay ta Off để ôn thi, làm éo có trên Game mà phát động gây chiến?
Cho dù là phát sinh mâu thuẫn nhỏ lẻ giữa 2 Clan, sao không biết tìm cách giải quyết lại chụp ảnh nhau mang lên đây tố cáo nhau?
Tại sao lúc Huy còn On, Huy cũng phát động gây chiến. Thậm chí là chiến cả Server, vẫn là kết thúc trong hòa bình. Làm gì có chuyện gì nghiêm trọng xảy ra? Thế tại sao, vì một câu nói đùa của cả 2 bên mà bay vào đánh nhau?
[Sunny]Haki đó, nấp bóng Sunny mấy cậu chửi Kuzuri mem của Huy. Thấy Mafia có ai nấp không? Bây giờ dứt khoác một câu, gọi Luffy lên. Khẳng định cuối cùng, muốn đại chiến thì bọn mình
đéo nhịn. Không muốn xúc phạm nhau đấy nhé, bắt tay làm hòa hay đập nhau là ở tụi mày. Nhiệm vụ của tao chỉ lên đây can ngăn và nếu tụi mày không đồng ý thì lao vào cấu xé nhau cho đã đi.

Đúng chúng nó kill clan mình thì đc chửi clan mình thì đc còn đến lúc clan mình kill lại thì f8 lại để bằng chứng haha thế thì còn đâu là mafia nữa? nếu clan bọn t mà dễ để chúng m ăn kill như thế chẳng nhẽ ngồi im? à chúng nó tưởng học skill vớ vẩn j của death bắn thắng huyraper bên mình coi như cả sever chúng nó chỉ thua death thôi còn chẳng coi chúng t ra gì. Đm núi cao có núi cao hơn đấy bọn sunny trẩu tre ạ. @17 
  Bài viết hay nhất17
[Sunny]Shin đã viết:Nè đây là pic mà Mafia chửi Sunny đây này
Sunny thích gây chiến với mafia - Page 2 Nxtd3o
Đây phong trào gì gì đó của Mafia nè ( Chụp cũng cỡ 1 tuần trước )  
Sunny thích gây chiến với mafia - Page 2 6f8vht
Tất cả do Mafia chửi Sunny trước nhé. Biết là có vài người có xích mích riêng nhưng tại sao chuyện xích mích đó lại lôi ra chửi cả clan ?
ohm Ghe vay Chui? luon...Xich mich luon....May lam gi dc no  ^^ 
  Bài viết hay nhất18
[Sunny]Shin đã viết:
GodOfWar đã viết:t chỉ săn mỗi thằng Haki ai bảo 2 tụi m bảo kê , nó láo thì săn , lúc m nói t ko giết nó nữa , t ko giết nữa thì thôi nó còn rủ con St.Red 2 vs 1 t , nó còn chửi cả HarPer , ko tin cứ hỏi ... 
Tg haki là member clan t, T có quyền bảo kê nó. Với lại chuyện giữa m với Haki thì tự giải quyết. Tại sao còn có cái " Theo phong trào chống sunny" ? M chưa giải thik mà . Còn về tg Haki nói chuyện với nó
E thang ngu pho clan sunny..May nghi se nc voi thang Trau? mem clan a\\...muon nc thi hay? day mem di em...May to mom tren nay lam gi ha? thang Trau?  ^^ 
  Bài viết hay nhất19
[Mafia]Bogs đã viết:
Huy.RapperTH đã viết:Này, mấy cậu bên Sunny đó ăn nói cho vừa phải nhé. Đừng vơ đũa cả nắm như thế.
Gọi cái gì là Mafia gây chiến Sunny? Nên nhớ mấy tuần nay ta Off để ôn thi, làm éo có trên Game mà phát động gây chiến?
Cho dù là phát sinh mâu thuẫn nhỏ lẻ giữa 2 Clan, sao không biết tìm cách giải quyết lại chụp ảnh nhau mang lên đây tố cáo nhau?
Tại sao lúc Huy còn On, Huy cũng phát động gây chiến. Thậm chí là chiến cả Server, vẫn là kết thúc trong hòa bình. Làm gì có chuyện gì nghiêm trọng xảy ra? Thế tại sao, vì một câu nói đùa của cả 2 bên mà bay vào đánh nhau?
[Sunny]Haki đó, nấp bóng Sunny mấy cậu chửi Kuzuri mem của Huy. Thấy Mafia có ai nấp không? Bây giờ dứt khoác một câu, gọi Luffy lên. Khẳng định cuối cùng, muốn đại chiến thì bọn mình
đéo nhịn. Không muốn xúc phạm nhau đấy nhé, bắt tay làm hòa hay đập nhau là ở tụi mày. Nhiệm vụ của tao chỉ lên đây can ngăn và nếu tụi mày không đồng ý thì lao vào cấu xé nhau cho đã đi.

Đúng chúng nó kill clan mình thì đc chửi clan mình thì đc còn đến lúc clan mình kill lại thì f8 lại để bằng chứng haha thế thì còn đâu là mafia nữa? nếu clan bọn t mà dễ để chúng m ăn kill như thế chẳng nhẽ ngồi im? à chúng nó tưởng học skill vớ vẩn j của death bắn thắng huyraper bên mình coi như cả sever chúng nó chỉ thua death thôi còn chẳng coi chúng t ra gì. Đm núi cao có núi cao hơn đấy bọn sunny trẩu tre ạ. @17 
Thang huyrapper phán à...đù  @hehe .Mà thôi lo ôn thi đi em kê tui nó
  Bài viết hay nhất20
[Mafia]Bogs đã viết:

Bọn Nó thì trẩu rồi , o thi hoc skill cua death . hoc toi dau van ga ma thoi .
  Bài viết hay nhất21
Mới không online gta vài ngày thì xảy ra 1 chuyện kinh khủng nhỉ.Thôi anh em không mà có gì bỏ qua được thì bỏ đi lớn rồi chứ phải con Nít đâu mà chấp mấy cái vụ này  @42 

Sunny thích gây chiến với mafia - Page 2 10384446_1448817365366939_720946092107002551_n
  Bài viết hay nhất24
nếu có chiến tranh St sẽ hỗ trợ Sunny :D
  Bài viết hay nhất25
Trẻ trâu hỗ trở Trẻ trâu ^^ , ngon
  Bài viết hay nhất26
Mấy thằng St Trẩu vl. Đang đứng solo12 bắn người ta. xong người ta bắn lại kêu trẻ trau xong rồi lại kéo quân vào bắn haha. Trẻ trâu vẫn là trẻ trâu
  Bài viết hay nhất27
Con Haki tự nhận mình là [VN]hero phó clan VN nữa cơ :)) ,  mà clan VN thì éo có 1 tên nào là Hero cũng éo có phó , trẩu vl :)) 
  Bài viết hay nhất28
Cẩn thận vừa lập box xong đừng để cả sever săn :))
  Bài viết hay nhất29
[Sunny]Shin đã viết:
[Mafia]Bogs đã viết:đm k nói nhiều chúng mày thích chiến thì clan tao chiều đừng nghĩ mafia yếu mà ăn hiếp nhá
Bọn t đâu có nói Mafia yếu gì đâu ? Chỉ là chuyện Mafia chửi Sunny thôi :)) thật sự phải nói m chửi Sunny đã rồi giờ nói cái câu " Đừng nghĩ mafia yếu mà ăn hiếp "  @cam 

ồ thế thằng haki trẩu tre bên m k chửi mafia thì t đâu chửi clan m
  Bài viết hay nhất30
Như vầy đi. Coi như clan nào cũng sai. Có người chủi qua chủi lại anh cũng có lỗi. Luffy đâu Lên đây e trai :)) Lên quyết định xem nào.

1. Chiến

2. Hoà Bình
  Bài viết hay nhất31
Bạn không có quyền trả lời bài viết