Cám ơn nhà tài trợ host [Lê Anh Đông - tintuc.xemnhanh.info]

Bài viết hay nhất1
Tớ xin cám ơn bạn
Lê Anh Đông - Website tintuc.xemnhanh.info
đã tài trợ host cho server GTA-Vice City Việt Nam.
Chúc bạn và gia đình năm mới luôn mạnh khỏe - Thành công trong mọi lĩnh vực cuộc sống .

_Thay mặt cộng đồng người chơi GTA-Vice City Việt Nam_
___________________Huy______________________

@ Admin,Smod,Mod,Member : Hiện tại server của chúng ta đã có tài trợ host và ping khi chơi rất thấp.Hôm qua [TB]Devil đã vào test thử và đạt mức ping 15 Cám ơn nhà tài trợ host [Lê Anh Đông - tintuc.xemnhanh.info] 737654
IP của server thay đổi có các tên sau :
Tên chính thức : sever.xemnhanh.info:2222
Các tên IP Phụ :
---gtavn.servegame.com:2222
---gta-vn.servegame.com:2222 ---gtavc.servegame.com:2222
---gta-vc.servegame.com:2222

Hiện server chúng ta đã hoàn tất về mọi mặt và xứng đáng là Server GTA Vice City ngang tầm thế giới .

Chúc cộng đồng người chơi GTA-Vice City sang năm mới luôn mạnh khỏe . Chúc cho GTA-Vice City của Việt Nam càng ngày càng phát triển !

Bonus 3 Tấm ảnh của sever chúng ta sau khi xài host :

Cám ơn nhà tài trợ host [Lê Anh Đông - tintuc.xemnhanh.info] Vc-mp-006-4
Cám ơn nhà tài trợ host [Lê Anh Đông - tintuc.xemnhanh.info] Vc-mp-005-4
Cám ơn nhà tài trợ host [Lê Anh Đông - tintuc.xemnhanh.info] Vc-mp-007-4

Cám ơn nhà tài trợ host [Lê Anh Đông - tintuc.xemnhanh.info] 544447 Cám ơn nhà tài trợ host [Lê Anh Đông - tintuc.xemnhanh.info] 544447 Cám ơn nhà tài trợ host [Lê Anh Đông - tintuc.xemnhanh.info] 544447 Cám ơn nhà tài trợ host [Lê Anh Đông - tintuc.xemnhanh.info] 246383 Cám ơn nhà tài trợ host [Lê Anh Đông - tintuc.xemnhanh.info] 246383 Cám ơn nhà tài trợ host [Lê Anh Đông - tintuc.xemnhanh.info] 246383 Cám ơn nhà tài trợ host [Lê Anh Đông - tintuc.xemnhanh.info] 35768 Cám ơn nhà tài trợ host [Lê Anh Đông - tintuc.xemnhanh.info] 35768 Cám ơn nhà tài trợ host [Lê Anh Đông - tintuc.xemnhanh.info] 35768 Cám ơn nhà tài trợ host [Lê Anh Đông - tintuc.xemnhanh.info] 103406 Cám ơn nhà tài trợ host [Lê Anh Đông - tintuc.xemnhanh.info] 103406 Cám ơn nhà tài trợ host [Lê Anh Đông - tintuc.xemnhanh.info] 103406 Cám ơn nhà tài trợ host [Lê Anh Đông - tintuc.xemnhanh.info] 312916 Cám ơn nhà tài trợ host [Lê Anh Đông - tintuc.xemnhanh.info] 312916 Cám ơn nhà tài trợ host [Lê Anh Đông - tintuc.xemnhanh.info] 312916
  Bài viết hay nhất2
Hay Hay..!! Hôm kia tui cũng test.. Kết quả là Ping có 7 ah ^^. Gửi lời thank nhà tài trợ luôn nha huy @hehe
  Bài viết hay nhất3
Chúc mừng anh em nhé ..
Up phát nào
  Bài viết hay nhất4
ý trên ảnh có ta đang la làng kìa =]]
  Bài viết hay nhất5
Hiện server chúng ta đã hoàn tất về mọi mặt và xứng đáng là Server GTA Vice City ngang tầm thế giới .
Ổng hơi chém gió nhỉ @cam
  Bài viết hay nhất6
Bjo sv on 24/7 dc chưa.ps lâu ko lên trên 4rum đầy tool hack
  Bài viết hay nhất7
Chúc mừng anh em nhé . Cám ơn nhà tài trợ host nhiều nhiều :)) @yeu @yeu @yeu
  Bài viết hay nhất8
Ùm mình cũng đang mong sv có npc để giết. Mà sv có cái event nào dạng như zombie trong cf : đưa tất cả mọi ngừơi về 1 chỗ. Rồi 1 người bi biến zom chỉ có thể xài katana nhưng có 10k máu và chém người khác thì cũng sẽ bị biến thành zom. Sau 3 phút mà vẫn còn người sống thì human win
  Bài viết hay nhất9
thế nếu có sv cả trăm người thì cậu chụp tấm ảnh cho cả sv mình coi nào không ps n :D
  Bài viết hay nhất10
[VN]Jony đã viết:Bjo sv on 24/7 dc chưa.ps lâu ko lên trên 4rum đầy tool hack

Chờ có VPS thì sv sẽ onl 24/24 ! Hiện tại có host tài trợ sv ping cũng thấp ! Tầm 20 có người 9 như Devil
  Bài viết hay nhất11
server mình ngang tầm với server XE rồi. Cũng đừng đi so sánh với GTA SAN hay GTA WOrld vì 2 cái đó map rộng, người chơi đông là phải. Ở đây chỉ nói trong phạm vi vc.mp cũng đã thấy server mình lớn cỡ nào
  Bài viết hay nhất12
Trước tiên là cảm ơn bạn đã lập hẳn một Topic cảm ơn mình :)

Hôm nay mới có dịp ĐK trên diên dàn này
mình không phải là một Fan của Gta nhưng là Fan của IT

và hi vọng giúp được các bạn có một sân chơi bổ ích và thỏa mãn những đam mê

Chúc Diễn Đàn ngày càng phát triển tốt đẹp

Nhớ ghé qua ủng hộ Xem nhanh tin tức tại : http://xemnhanh.info

Mình chân thành cảm ơn !
  Bài viết hay nhất13
tks you very much anhdong
  Bài viết hay nhất14
Bạn không có quyền trả lời bài viết