Đơn xin Unlock IP

Bài viết hay nhất1
Ngày 20 Tháng 6 năm 2014

ĐƠN XIN MỞ KHÓA ĐỊA CHỈ IP

Kính gửi N_Huy và Huyrapper

Em là Tô Nhẫn, sinh ngày 12 tháng 12 năm 1987, có tài khoản gta vice city online BK server là dragonviper. Do sự bực tức tạm thời vì thua quá nhiều, liên tục bị head shot nên em đã tung nhiều câu như : Thinh11 là con heo, Thinh11 là trẻ trâu, Thinh11 là con cho, Maokhevip là con chó, Maokhevip là con chó, N_Huy bị điên, thằng chủ server là cho, N_Huy là con heo...
Và em Còn hay phá Thinh11 lúc đang solo
Em đã nhận ra sự ngu dại tạm thời của mình, chân thành xin N_Huy unblock IP mạng để em lại có thể hòa mình vào thế giới Gta vice city online đầy súng đạn.
Cam kết sẽ không tái hiện những hành động như trên nữa, nếu tái phạm xin N_Huy block vĩnh viễn, delete tài khoản dragonviper.

Ký tên:

Dragonviper
 @hehe  @hehe  @hehe  @hehe 
  Bài viết hay nhất2
>>>>>>> xong
  Bài viết hay nhất3
thank anh Huy nhiều  @47 
  Bài viết hay nhất4
Miệng thì nói là vậy, nhưng bạn liên tục tung ra các câu sốc đầu những nhân vật trên đó
Nghi ngờ bạn không thực sự có ý hối cải
Lần nữa thấy bạn lên Game nói nhảm nhảm kiểu này, mình sẽ áp dụng phương pháp chặn dải IP bạn, và nếu bạn chơi ngoài Net. Chúc mừng, cả phòng Net sẽ khỏi vào Gta luôn.
  Bài viết hay nhất5
anh Huy raper cho em hỏi: Tại sao em vừa đc unlock IP, khi em vào game, ra solo12, chạy lòng vòng thì shin bực tức bắn em nhưng lạ ở chổ bắn súng như M4 thì em die, còn bắn m4 thì khi em té thì em lại tiến lại gần Shin, Shin chửi em hack, trẩu tre,..., anh Huy giải oan vụ này giúp e đc không? @nheo @nheo @nheo 
  Bài viết hay nhất6
mà hình như chỉ như thế khi anh Shin bắn, còn lúc anh haitac bắn e thì em vẫn té bình thường là sao ạ ?
  Bài viết hay nhất7
chửi lần nữa là up ảnh lên lun ( on suốt ngày đoá cẩn thận )
  Bài viết hay nhất8
Viết hay thật ... ko biết có làm đc k nữa :)) 
  Bài viết hay nhất9
kuzuri là con người
  Bài viết hay nhất10
sao lại ko :D
  Bài viết hay nhất11
Nhớ những gì mình nói đấy. Thử chủi 1 lần nữa thì bảo sao vào game bị người ta bắn nhé!!
  Bài viết hay nhất12
Zee á lê :)) mềnh đang nói j nhể mà thôi đừng chửi tục nữa nhá ^^
  Bài viết hay nhất13
bây h nó đéo kiểu tục đâu. bây h nó vinh cái mặt lên. cứ khi nào kill ae song ae chửi nó nó bảo" ớ sr",
"ai bắn bạn", "minh đâu biết"... thằng này ra đảo sớm a huy ơi trả nó cái thẻ viettel rồi cho nó bay đi
  Bài viết hay nhất14
chơi lại từ bữa giờ mà k gặp tên này,k thì mệt rồi:))
  Bài viết hay nhất15
bluecomnoway đã viết:chơi lại từ bữa giờ mà k gặp tên này,k thì mệt rồi:))
Chú mày là CSCD mà sợ gì ^^ , nó chửi truy bắt nó t hành cho :)) 
  Bài viết hay nhất16
Bạn không có quyền trả lời bài viết