Ừ. Tao biến đây...

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Coi như t tre trau. Ừ thì Cái chức vụ HuyRapper cho tao. Chứ tao chả làm được gì cả. Thế đi. Tao biến khỏi clan để cho clan được vui hơn. Cái chúc vụ của tao thì để Bip đảm nhiệm. Chứ tao chả làm được gì cho clan cả. tao chỉ là một thằng bắn lung tung. Đi bắn clan mình thôi. Thế đi nhé. Tao rời clan để cho clan được yên hơn

Coi Như bây giờ tao đã rời khỏi Mafia. Chả còn liên quan gì hết nhé
  Bài viết hay nhất16
Ờ thì Forum Gta, nhưng đây là Box Mafia. Phải Mafia không? Có liên quan gì tới sự việc không? Không thì biến nhá, đừng lớ rớ ở đây nói nhảm tao chửi há, nhức đầu lắm rồi.
Thấy ta có can dự gì vào Stunt các chú không mà chú mang mõ vào chuyện của ta?
  Bài viết hay nhất17
Stunt thì biết cái j về solo đâu thôi về chỗ stunt mà làm việc
  Bài viết hay nhất18
Bee.HarPer đã viết:Coi như t tre trau. Ừ thì Cái chức vụ HuyRapper cho tao. Chứ tao chả làm được gì cả. Thế đi. Tao biến khỏi clan để cho clan được vui hơn. Cái chúc vụ của tao thì để Bip đảm nhiệm. Chứ tao chả làm được gì cho clan cả. tao chỉ là một thằng bắn lung tung. Đi bắn clan mình thôi. Thế đi nhé. Tao rời clan để cho clan được yên hơn

Coi Như bây giờ tao đã rời khỏi Mafia. Chả còn liên quan gì hết nhé
anh rời em cũng biến theo  @gietmay @gietmay 
  Bài viết hay nhất19
Triều biến t cũng ...  @bye 
  Bài viết hay nhất20
GodOfWar đã viết:Triều biến t cũng ...  @bye 
thế ak , dm cái thằng đểu :))
  Bài viết hay nhất21
[Mafia]Z_Trieu đã viết:
thế ak , dm cái thằng đểu :))
và 3 ae mình lập clan asd , có cả con Lozenro nữa asd 
  Bài viết hay nhất22
HarPer Biến đê asd cho chúng no biến sang clan tao asd @25 @25 
  Bài viết hay nhất23
đờ mờ huy rap m` có cấm t vào đây nói chiện ko, thà ghi ko phận sự đừng vào comment, t ngứa miệng t nói đấy, có cái luật cấm ko, éo hiểu cái forum giao cho thằng suốt ngày văng tục như m` làm mod !!! cái vụ nộp tiền ms dc ra clan là t thấy chướng rùi @@! nó thích ra kệ mẹ nó @@!, mà cũng tks m`, mỗi lần bùn bùn vào nhìn cái ảnh m` cười éo chịu dc @@!
  Bài viết hay nhất24
[Mafia]Bogs đã viết:Stunt thì biết cái j về solo đâu thôi về chỗ stunt mà làm việc

bợ đ*t huy rap à !!!! đừng nịnh nữa thật ra toàn 3 cái tiền gta đồng @@! nghe nhãm v~
  Bài viết hay nhất25
stunt thì stunt bộ t éo vào gta online chơi à @@! nói chung t vào chỉ nêu cảm nhận thằng huy rap hay m` làm to chuyện thì t phản kháng lại + vs thèn huy rap là mod của 1 forum mà hăm he chửi rủa thì tính sao ?
  Bài viết hay nhất26
Rồi luôn, bạn nhé, muốn nói lý lẽ. Cũng được
Nhắc cho bạn nhớ, thứ nhất. Mình không phải là Mod. Là SMOD, và thím N_Huy chưa chịu thay Rank cho mình há, thích bằng chứng thì đây. https://vc-mp.forumvi.com/t2596-topic
Thứ hai, mình là mình có chuyện bực. Bạn đó, đứng vào vị trí của mình mà suy nghĩ hế. Một đứa là Phó Clan và một đứa là Mem mình rất thích cãi nhau đến lôi nhau cùng chết. Mình thì chưa có cách giải quyết nên bày ra chiêu hơi lạ này coi tụi nó thế nào.
Và những thứ đó có liên quan đến tiền ăn sáng nhà bạn không mà kêu chướng? Ăn nhiều chướng (sình) bụng rồi vào đổ thừa á?

Nói tóm lại tao là tao thích văng tục đấy. Như mày thấy, tính cách của tao ngày thường rất hiền lành chả chấp nhặt ai. Còn chọc tao bực, tao chửi tới ông cố nội mày nhá. Giờ thì biến trước khi tao nổi nóng.
Lần cuối tao nói há, cút về ổ của mày đi. Chuyện Clan tao không mượn mày đút mỏ vào, nên nhớ đây là Box của tao, tao có thể sửa Comment mày thành nói bậy rồi đem đi tố cáo đấy. Alt + F4 đi.
  Bài viết hay nhất27
Chú Huy văng tục chữi nhau ì xèo là sai...! Làm MOD thì hok được nóng giận >.<. Còn chú nhockstunt đừng khích thêm nữa chỉ ồn cái forum thui...! Hok thì kêu N_Huy vào giải quyết =.=  @didai 
  Bài viết hay nhất28
klq nhưng anh Huyraper cho em in 1 triệu $ đi ^^
  Bài viết hay nhất29

Biến đê tao k giữ nhá đm thích tao huấn luyện tuyển đầy đứa giỏi hơn m tưởng tao giữ m ơi cút hết đi nói trc clan của huyrap mà xem cái comment của huyrap chưa. tao chỉ nói thế thôi còn huyrap thích cho chúng m đi thì tao cũng k giữ đâu
  Bài viết hay nhất30
[Mafia]Bogs đã viết:

Biến đê tao k giữ nhá đm thích tao huấn luyện tuyển đầy đứa giỏi hơn m tưởng tao giữ m ơi cút hết đi nói trc clan của huyrap mà xem cái comment của huyrap chưa. tao chỉ nói thế thôi còn huyrap thích cho chúng m đi thì tao cũng k giữ đâu

Ừ thế tụi tao biến hết cho m ở lại clan. Cố gắng mà huấn luyện cho giỏi vào. Nói thật tao ở clan này cũng cả 7 8 tháng rồi. Tao cũng chảng làm được như mày đâu. Thế nhé. Cố gắng ở lại mà chăm sóc cho đàn em
  Bài viết hay nhất31
Bạn không có quyền trả lời bài viết