Luật Bảo Vệ Newbie và Một Số Thay Đổi Trong Cách Chơi VC Online

Bài viết hay nhất1
Luật Bảo Vệ Newbie và Một Số Thay Đổi Trong Cách Chơi VC Online 2d1wqs6

Từ ngày 28/6/2014 ... BK Server sẽ có những thay đổi như sau :
Phân cấp newbie :  @105 
Newbie mới lập nick và chưa ủng hộ cho BK - Server đưọc set quân hàm 1 và từ cấp 1 đến 15 ( 1000 thành tích ) được gọi là Newbie gà con  @81  ! Newbie gà con được BK - Server bảo vệ như sau :  @62 
Các nick quân hàm từ 17 trở lên nếu kill newbie gà con sẽ tự động bị server trừng phạt !  @121 
Newbie gà con được quyền kill thả phanh không hạn chế đối tượng  @54  @54  @54   @khi51 

Newbie quân hàm từ 15 đến 17 đã ủng hộ cho BK Server : Đưọc gọi là newbie đã thoát gà ... newbie cấp độ này được quyền kill thả phanh không hạn chế đối tượng  @yy52  ! Tuy nhiên không còn được bảo hộ bởi luật chống kill newbie !  @ahyes 

PRO : Quân hàm từ mốc 18 trở lên  @yy164  ! Được quyền kill mọi đối tượng trong game ngoại trừ newbie gà con  @bun  ! Được quyền kill newbie đã thoát gà mà không bị trừng phạt bởi luật chống newbie !  @khi72 

Luật bảo vệ Newbie được áp dụng cho những newbie quân hàm < 15 chưa có khả năng tự vệ  @yeu  ... các PRO không nên săn các newbie này  @32  nếu không sẽ bị trừng phạt bởi luật bảo vệ newbie  @40 

Newbie kill newbie thì vô tư không sao cả :)

Các quản lý phân biệt trường hợp newbie trong server ... việc giả mạo newbie để lạm dụng luật phá solo có thể cân nhắc để đẩy sông hoặc kick ra khỏi server ! Lệnh kick đã đc mở khoá cho các quản lý !

Hệ thống thăng cấp quân hàm chỉ tăng quyền lực đến level 4 là tối đa  @huysao  ... muốn quyền lực tăng thêm duy nhất các bạn chỉ có cách chơi thật tâm huyết với Server và được mình để mắt đến @77  để hạn chế việc có quá nhiều quản lý "trẩu" trong server  @bun 

Chuẩn bị update thêm một loạt các căn nhà mới trong BK Server ...
 @20 @20 @20
  Bài viết hay nhất2
thằng pink chuyên săn em
  Bài viết hay nhất3
HớHớ. Thế là mai không được săn newbie :)) Ae chỉ được solo thôi :v
  Bài viết hay nhất4
BK - Server đã cập nhật luật bảo vệ newbie trong cách chơi ... các newbie không lợi dụng điều này để săn các PRO nhé  @bye 
  Bài viết hay nhất5
Cái vụ mà ql ko tăng theo qh là pink thấy ko hợp lý ,như rứa sẽ làm game mất tính hấp dẫn , vậy thôi qh lam éo j nữa :v ko hợp lý chút nào hết
  Bài viết hay nhất6
zậy đi săn lv20 >> asd))))))))))))) ( A Huy mở khóa nick my_love_you_to hộ e )
  Bài viết hay nhất7
À mà nhiều khi. Newbie nó còn hơn cả pro nữa :v
  Bài viết hay nhất8
dragonviper đã viết:thằng pink chuyên săn em
mình cũng như bạn
  Bài viết hay nhất9
Vãi cả newb kill newb vô tư ... nhỡ có thằng biết bắn lập nick mới chơi thì sao asd , thằng Stick qh68 rồi lập nick mới là Lozenro kill newb vô tư asd 
  Bài viết hay nhất10
Mấy bữa nay game chơi ko dc. chả biết tình hình game ra sao. chán vãi cả tè
Muốn đi cày hoặc stunt quá
  Bài viết hay nhất11
Luật này hài vãi , có mấy thằng bắn hay đi lập acc newb nạp thẻ vào , mình kill nó died , nó kill mình ko bị gì @@ , thằng Haki , thằng T_Kien , ... 
  Bài viết hay nhất12
Chỉ kill đc 1000 người là hết newbie rồi em :)
  Bài viết hay nhất13
Ko đồng tình 1 chút nào  @51 
  Bài viết hay nhất14
các mem tiếp tục đóng góp ý kiến :v
  Bài viết hay nhất15
Like cái luật này, giới hạn QL tới 4 là đúng. Để hạn chế tối đa số lượng quản lý "trẩu"
Nhớ hồi trước có thằng QL 4 lên Server chửi lung tung, chửi luôn mình (Lúc đó QL 6) :))
  Bài viết hay nhất16
Bạn không có quyền trả lời bài viết