Luật Bảo Vệ Newbie và Một Số Thay Đổi Trong Cách Chơi VC Online

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Luật Bảo Vệ Newbie và Một Số Thay Đổi Trong Cách Chơi VC Online - Page 4 2d1wqs6

Từ ngày 28/6/2014 ... BK Server sẽ có những thay đổi như sau :
Phân cấp newbie :  @105 
Newbie mới lập nick và chưa ủng hộ cho BK - Server đưọc set quân hàm 1 và từ cấp 1 đến 15 ( 1000 thành tích ) được gọi là Newbie gà con  @81  ! Newbie gà con được BK - Server bảo vệ như sau :  @62 
Các nick quân hàm từ 17 trở lên nếu kill newbie gà con sẽ tự động bị server trừng phạt !  @121 
Newbie gà con được quyền kill thả phanh không hạn chế đối tượng  @54  @54  @54   @khi51 

Newbie quân hàm từ 15 đến 17 đã ủng hộ cho BK Server : Đưọc gọi là newbie đã thoát gà ... newbie cấp độ này được quyền kill thả phanh không hạn chế đối tượng  @yy52  ! Tuy nhiên không còn được bảo hộ bởi luật chống kill newbie !  @ahyes 

PRO : Quân hàm từ mốc 18 trở lên  @yy164  ! Được quyền kill mọi đối tượng trong game ngoại trừ newbie gà con  @bun  ! Được quyền kill newbie đã thoát gà mà không bị trừng phạt bởi luật chống newbie !  @khi72 

Luật bảo vệ Newbie được áp dụng cho những newbie quân hàm < 15 chưa có khả năng tự vệ  @yeu  ... các PRO không nên săn các newbie này  @32  nếu không sẽ bị trừng phạt bởi luật bảo vệ newbie  @40 

Newbie kill newbie thì vô tư không sao cả :)

Các quản lý phân biệt trường hợp newbie trong server ... việc giả mạo newbie để lạm dụng luật phá solo có thể cân nhắc để đẩy sông hoặc kick ra khỏi server ! Lệnh kick đã đc mở khoá cho các quản lý !

Hệ thống thăng cấp quân hàm chỉ tăng quyền lực đến level 4 là tối đa  @huysao  ... muốn quyền lực tăng thêm duy nhất các bạn chỉ có cách chơi thật tâm huyết với Server và được mình để mắt đến @77  để hạn chế việc có quá nhiều quản lý "trẩu" trong server  @bun 

Chuẩn bị update thêm một loạt các căn nhà mới trong BK Server ...
 @20 @20 @20
  Bài viết hay nhất51
cái j nhiều nó cũng ko tốt , hỉu chưa . vừa vừa thôi ,zẻ cho lắm lệnh vô , nó nhàm. Với lại đây là ý kiến của mỗi người , xen vào làm j
  Bài viết hay nhất52
Sân chơi nào cũng có luật chơi riêng của nó và nếu bạn không thích luật chơi bạn có quyền không chơi , đừng có ở đây mà nói này nói nọ
  Bài viết hay nhất53
Trích Huy :các mem tiếp tục đóng góp ý kiến
Ta cũng là mem , có quyền góp ý . Làm chi mà sồn ghê rứa
  Bài viết hay nhất54
luật newbie đã có sự thay đổi ... a e tiếp tục góp ý kiến !
  Bài viết hay nhất55
anh huy , mấy thag membie cũ nó fake acc để vào kill những thằng nó ghét , còn mình kill nó thì mình cũng died theo @@!
  Bài viết hay nhất56
Luật trừng phạt newbie giảm mức độ tự die theo xuống 10 máu và ra đảo ... bạn vẫn có thể hồi máu và quay về :)
Các quản lý lưu ý các trường hợp newbie giả PRO phá solo có thể cân nhắc kick ! Ql từ 5 trở lên có thể kick các newbie ql 1 ! Các nick từ ql 2 trở lên đều không được server công nhận là newbie !
  Bài viết hay nhất57
Không những kill những đứa nó ghét mà còn kill cả newb nữa kìa @@!
  Bài viết hay nhất58
mẹ hôm qua có thằng [Mafia]MaoKhe đang solo nó cứ dùng paz bắn ngã xong chạy , mình đuổi theo kill nó thì mình cũng die , [Mafia]Maokhe là 1 memb cũ fake acc , a huy tìm địa chỉ ip của nó xem nó là ai
  Bài viết hay nhất59
St.Pink đã viết:Ko đồng tình 1 chút nào  @51 
Không thích luật thì nghỉ , chả ai cấm cả  @cam 
  Bài viết hay nhất60
Trước hết tôi thành thật xin lỗi Huyrapper vì đã dùng nick [Hunter]City để mà phá cậu và dùng những từ ngữ quá đáng xúc phạm cậu. Sẵn đây tôi cũng có hai điều cần nói:
-Thứ nhất lý do tôi bắn cậu ko phải là do tui thik, huyrapper mong cậu nghĩ lại, tui bắn cậu vì tui muốn solo thật sự với cậu vì chỉ khi chọc tức thì người ta mới bắn thật. Cậu thử nhìn lại đi huyrapper có mấy dân pro thích solo với newbie hay member đc gọi là gà, có lắm củng chừng vài ba người đếm trên đầu ngón tay, solo đc vài ba ván lại bảo mi gà quá tao ko thik solo nữa đế lại cho member và newbie sự ức chế vì éo làm gì đc họ, muốn cho member hay newbie nó pro lên đc thì nó phải solo với dân pro thì trình độ nó mới lên đc. Chưa hết còn có một số dân pro khác thik ăn hiếp người ta member hay newbie lở nói một câu xúc phạm hay lở kill một lần rồi bắt đầu các cậu hăng máu săn người ta liên phanh còn bảo tao bắn chừng nào mày nghĩ game thì thôi, nếu member hay newbie đó mất dạy thì đây ko bàn luận còn một số member hay newbie nó đã xin lỗi rồi thế mà éo tha báo người ta phải cho tiền ko có tiền thì cho kill. Cái dis gì mà vô lý thế là dân pro rồi thik làm gì thì làm à, mình đã nói là tha cho nó đi nó ko bik, thế mà éo tha thik thế hiện mình là pro bắn còn hăng hơn nữa đã gị còn nói tao thik săn mày là éo gì mà bảo tao tha thì tao phải tha. A n huy thì muốn sever nó phát triễn muốn đc nhiều người bik đến thế mà các cậu ko ủng hộ còn phá mở miệng ra thì bảo tao là quản lý này nọ thế mà như thế đó. Nói ra thì sợ mất lòng rồi bảo ta nói nhiều, ừa thì nói nhiều nói nhiều mà còn ko hiểu thì nói ít bố ai hiểu đc. Còn cậu huyrapper tôi đã ghi ra thế thí tha thứ hay ko tha thứ cho tôi là quyền của cậu chẵng có lý do gì cậu phải từ bó cái chức admin tối cao mà cậu đã có gắng mới có đc.
-Thứ hai tôi ủng hộ huyrapper phá bỏ cái bảo vệ newbie đi vì sẻ có nhiều người lợi dụng nó nói thẳng ra như huyrapper nói là tôi hay clan F.B.i. Tuy nói thế tôi cũng ko có chê bai cái bảo vệ newbie này vì phải có lý do hay mục đích gì đó thì a n huy mới làm thế. ^^
Đó tôi nói thẳng ra như thế ai thik ý kiến ý cò gì thì cứ việc tôi trả lời đc thì trả lời còn nếu tôi có sai thì tôi sẽ sửa.Mỏi tay vãi
  Bài viết hay nhất61
Huy chửi vậy thôi, chứ Huy không hận ai cả
Thật đấy, Huy còn cảnh cáo. Là "Nếu truy ra nick thật sẽ săn nó đến nghỉ chơi luôn".
Lúc nóng giận thì nói gì chả được, vấn đề khi Huy biết cậu Haitac là [Hunter]City, Huy cũng đâu làm gì cậu? Đúng không? Vì Huy biết, nghịch ngợm là bản tính dễ thương của trẻ con (xin lỗi nếu có xúc phạm) nên không cần để bụng :D
Chẳng cần phải xin lỗi, Huy chả thù ai cả. Chuyện gì qua rồi cho qua luôn không phải nhắc tới nữa. Mà cậu cũng kì, lúc Huy kêu tìm người Solo chơi. Cậu cứ pm 1 tiếng ra bắng nhau đùng đùng thì có sao đâu, tại cậu chọc mình rồi giờ lên đây bày ra chuyện Newbie Bla bla gì là sao?
Thôi chốt lại, hôm nào muốn Solo lên Game mình tiếp vài chiêu, Ok? :D
  Bài viết hay nhất62
hài Haitac làm thế là không đúng rồi,chọc người khác có thể gây ức chế tinh thần đối phương và càng làm nó ghét bạn thôi,điển hình là thím huy fap,thích solo vs nó thì chỉ cần mở miệng nói với nó 1 câu ==! còn nó không thích thì thôi ,kiếm thằng khác mà chơi,đâu nhất thiết là cứ phải solo vs nó :)) với lại h newbie biết lướt => không phải là gà đâu
  Bài viết hay nhất63
Cậu hiểu nhầm ý tui rồi huy cái tui nói ko phải mình cậu mà tất cả , như death nè kuzuri ne thinh11 ne và nhất là cry ko thân thiện với new cứ thi ăn hiếp member và newbie hỏi lý do thì toàn là những lý do vớ vẫn như cậu cry đó , cậu nên xem lại đi . Mình công nhận một nói rất đúng của cậu quản lý thì nhiều mà chất lượng nó như cái lồng
  Bài viết hay nhất64
Like cho 2 thím vì có công gõ bàn phím :3
  Bài viết hay nhất65
Đại ca Huy fix hộ em cái lệnh này cái ,, mỗi lần chết rồi hổi sinh dùng lệnh /c didenvitri nó cứ báo 15s mới đc sử dụng lệnh , lần nào chết r hồi sinh cũng vậy ức chế vl
  Bài viết hay nhất66
Bạn không có quyền trả lời bài viết