nhớ BK ngày còn xưa :(

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

em là Lilty.Grown vào game thì đíu cóa thằng nào biết em trừ thằng [Mafia]Tiger ra đâu
nói vậy chớ Lilty.Grown là tên em xài vì acc chính
[Mafia]HuyKiller đã vào dĩ vãng -_-
bị kick khỏi clan hơn mấy tháng nây
máy nhà thì nát
cài hơn mấy hôm nay mới vào đc
vào xog thì thấy clan F.B.I ngày xưa h toàn trẩu -_-
như là [F.B.I]cow vào thấy mình là săn ( đúp lưu tê ép ?)
còn mấy thím khác nữa là MinhPhuoc MinhThuan bờ la bờ đê gì đó thì kiểu là kéo hội đi bắn mấy thằng lạ lạ -_-
khổ nỗi đã là con gà của cộng đồng r` còn bị săn ( dúp lưu tê ép ? )
nên mà mong clan F.B.I đừng như thế nữa
tiện cũng hỏi
anh em nhà Mafia xưa còn đây k ?
[Mafa]KillerBip
[Mafia]Kappa
[Mafia]Lee
[Mafia]Russ
[Mafia]eR0
[Mafia]_Bjnga
bouns thêm vài người clan khác -_-
[Alone]T_T
[Alone]_hohapro
[F.B.I]long
CloseDeath
CloseLonely
CloseOver
bờ la bờ lê bờ lô bờ đê
vậy thôi em có bấy nhiêu lời vậy thôi
thôi em thăng đây :))
mời các thánh vào chém gió vui cùng ngày xưa
nhớ ngày nào còn thức khuya tỗ chức event phát $ :))
h còn đâu :(
  Bài viết hay nhất26
@evilpapie

eR0 sao lại mất tích ???
  Bài viết hay nhất27
bedaulauga đã viết:
thinh11 đã viết:
bedaulauga đã viết:[Mafia]Russ = [Mafia]Giahuy ( mà ko biết tại sao bây giờ lại nghỉ game)
[Mafia]eR0 = Mất tích
[Mafia]_Bjnga = mất tích ( maybe )
Thằng này mày bị ngu à -_- [Mafia]GiaHuy h là [Sunny]Shin rồi
Trẻ trâu nữa nè. hay chửi người khác , kiếm chuyện
Nếu nói ko kiếm chuyện thì sao chửi? sao ko nói là VD:khùng quá , Giahuy là [sunny]shin đó ông. đó nói ví dụ vây đó
Thằg trẻ trâu, nếu nói cái đó là cách nói chuyện bình thường thì mày là cái thằng vừa NGU vừa TRẺ TRÂU nữa đó.  
*Nếu ko phải 2 lí do đó mà mày chửi thì mày là 1 thằg mất dạy
Đừng có dạy đệ tử mày nói chuyện mất dạy giống mày nhá
Đệt cụ thằng óc bò này, cái chuyện bé tí thế mà cũng nói cho được, mày ngu là bởi vì mày éo biết gì mà cũng vào đây nói để tỏ ra mình là nhà "thông thái", Ero mất tích cái thằng cha mày à, ông này là đi du học nên k onl được, thằng Kuzuri nói trên rồi mày còn nói tiếp làm gì
P/s: Ngu, k biết gì thì cút đi chỗ khác nhá thiểu năng  @54 @54 
  Bài viết hay nhất28
thinh11 đã viết:
bedaulauga đã viết:
thinh11 đã viết:
bedaulauga đã viết:[Mafia]Russ = [Mafia]Giahuy ( mà ko biết tại sao bây giờ lại nghỉ game)
[Mafia]eR0 = Mất tích
[Mafia]_Bjnga = mất tích ( maybe )
Thằng này mày bị ngu à -_- [Mafia]GiaHuy h là [Sunny]Shin rồi
Trẻ trâu nữa nè. hay chửi người khác , kiếm chuyện
Nếu nói ko kiếm chuyện thì sao chửi? sao ko nói là VD:khùng quá , Giahuy là [sunny]shin đó ông. đó nói ví dụ vây đó
Thằg trẻ trâu, nếu nói cái đó là cách nói chuyện bình thường thì mày là cái thằng vừa NGU vừa TRẺ TRÂU nữa đó.  
*Nếu ko phải 2 lí do đó mà mày chửi thì mày là 1 thằg mất dạy
Đừng có dạy đệ tử mày nói chuyện mất dạy giống mày nhá
Đệt cụ thằng óc bò này, cái chuyện bé tí thế mà cũng nói cho được, mày ngu là bởi vì mày éo biết gì mà cũng vào đây nói để tỏ ra mình là nhà "thông thái", Ero mất tích cái thằng cha mày à, ông này là đi du học nên k onl được, thằng Kuzuri nói trên rồi mày còn nói tiếp làm gì
P/s: Ngu, k biết gì thì cút đi chỗ khác nhá thiểu năng  @54 @54 
Cho hỏi nha, [sunny]thinh11 bị ngu hả?
Ngu đến nỗi ko biết người khác là có não gì hả? con người mà nói óc bò, thấy ngu không?
Tao đag nói chuyện tự nhiên mày xía cái mỏ mày dzô mày nói , Thag vô văn hóa, trẩu của sever , ...
thôi tao ko nói chuyện với thag mà ngu đến nỗi ko biết con người có óc bò này óc chó nữa. mày nói cái gì đi nữa tao cũng ko nói đâu.
Học trở thành 1 con người thực sự đi nhé [sunny]thinh11. ( nếu mày ko hiểu tao nói gì thì mày là thag NGU ) nếu dc rồi thì tốt
đừng có để đệ tử của chú giống chú nhé
P/s: đừng có nói chú coi phim này nha ''Spellbinder Vùng đất những nhà thông thái''
  Bài viết hay nhất29
Quote ( Trích dẫn ) ít thôi , kẽo bị send ra đảo :D 
  Bài viết hay nhất30
Muốn ra đảo giống t ấy mà :v
  Bài viết hay nhất31
asd)))) Thằng Ngu mà cũng đòi lên tiếng à ? mày bảo tao không hiểu những gì mày nói thế mày hiểu những gì tao nói à ? tao bảo mày là óc bò tức là tao nói mày k có não mà có óc bò à ? tao bảo mày tỏ ra thông thái nghĩa là tao coi phim Spellbinder Vùng đất những nhà thông thái à ? Sao mày ngu thế ? Thật sự mà nói thì mày càng nói 1 câu cái ngu của mày càng lòi ra :)) Tao nói mày óc bò tức ý tau là mày ngu hơn những thằng ngu mà tao biết thôi asd
Còn cái câu đừng để đệ tử của chú giống chú nhá. Đây là câu nói làm tao thấy buồn cười nhất, tao hỏi mày tao nhận đệ tử để làm gì ? để dạy nó tính cách, cách nói của tao à ? Tao nhận đệ tử là để dạy nó cách bắn súng nha con. Phải công nhận là câu nói của mi làm tau thấy mi cực kì ngu, nói thẳng một mạch mà chẳng biết suy nghĩ gì cả. Tao k khuyên mi nên học cách làm người, mà khuyên mi nếu đã không biết gì thì im lặng mà xem người khác cmt, NGU à.
  Bài viết hay nhất32
cái đó tao hỏi. nếu ko đúng thì mắc gì mày chửi. THôi tao ko nói nhiều với cái thằng NGU.mày chửi mày tội thôi chứ ai tội đâu.
Ê trẩu Thinh11 chửi tiếp đi, tao chả cần quan tâm đến 1 thag ngu hay chửi bậy và trẩu.
nhớ BK ngày còn xưa :( - Page 3 2myas6b
SShhhhh~
  Bài viết hay nhất33
Chửi nhau quá nhiều, đề nghị 2 ông con pm riêng nhau ra mà chửi
Close Topic, để lâu sinh loạn.
  Bài viết hay nhất34
Bạn không có quyền trả lời bài viết