Tố cáo hành động kill người để lấy quân hàm của [MAFIA]KuZURI và đồng bọn là [HERO]KeyBoard

Bài viết hay nhất1
Chuyện là thế này, khi em vào serve vice city thì gặp thằng [MAFIA]KuZURI nó đang sử dụng một lệnh hack nào đó dẻ làm nó bay được trên không cùng thằng [HERO]KeyBoard thế là em ra chỗ của nó, em chưa làm gì nó đã kill em 1 phát. Thế là em bảo nó đừng kill em nữa ko em tố cáo nó đấy. Thấy em nói câu đấy nó liền bảo thằng [HERO]KeyBoard sử dụng một lệnh hack nào đó làm em biến liền đến chỗ nó đang đứng rồi nó kill em. nhiệu lần như thế cứ mỗi lần bắt đầu chơi game thì nó lại sử dụng lệnh hack đó. Còn đây là một số hình ảnh em đã chụp được lúc nó kill em chỉ có 3 bức nhưng cũng dủ tố cáo nó :https://plus.google.com/u/0/106833476938114693200/posts
Tên trong game của em là: kehuydiet
chưa vào clan nhưng đang nộp đơn xin gat-vicecity vietnam loại bỏ nó ra khỏi [MAFIA] em xin cảm ơn  @khi72 
Em xin hết
 @uong 
  Bài viết hay nhất2
Không phải Server của BK,Chắc bạn vào nhầm server của tụi nó rồi.
  Bài viết hay nhất3
Em áo đỏ trong chữ kí tên gì vậy anh Death <3
  Bài viết hay nhất4
ko đúng serve rồi mà
  Bài viết hay nhất5
Con này ngu vãi :)) , BK close nâng cấp firewall , open sv chơi đỡ , nó qua nó bố láo , /c get kill nó nó đòi tố cáo asd , nhầm sv rồi em , đây ko phải sv BK nhé :)) , vào thấy Admin còn làm loạn 
  Bài viết hay nhất6
GodOfWar đã viết:Con này ngu vãi :)) , BK close nâng cấp firewall , open sv chơi đỡ , nó qua nó bố láo , đòi kêu a N_Huy banned , /c get kill nó nó đòi tố cáo asd , nhầm sv rồi em , đây ko phải sv BK nhé :)) , vào thấy Admin còn làm loạn
chơi sv nào đấy ^^ hỏi tý ^^ vô stunt tý :))
  Bài viết hay nhất7
thằng FallKon hack đôi bom ghê quá khỏi vào luôn
  Bài viết hay nhất8
Chú tính định bá vì đôi bom sao Fall :))
  Bài viết hay nhất9
Kiện vì bị kill ở server khác asd 
  Bài viết hay nhất10
mjchj đã viết:Em áo đỏ trong chữ kí tên gì vậy anh Death <3
Bé Này tên là Kotori Itsuka ,là e gái của shido trong date a live
  Bài viết hay nhất11
CHo Em Xin Phét Cười Vào Mặt Thằng Này Cái mà thui đái vào mặt nó cái @20 @didai bên server BK
Luôn Mồm Luôn Miệng spam câu " ai đi máy bay giá giẻ 1000 không." 1000 đếu ai đi con nó lại bảo 500 @@!
em cảnh cáo đếu nghe :D em troll. ê chú em thích đi máy bay lắm phải không. thích đi du lịch bằng máy bay không. Em nó chơi câu Rất thích. vâm em đã thực hiện ước nguyện của em nó vs lý do OK anh duyệt cho em đi du lịch :v :V
song rồi em nó zo em nó chơi câu tao có mấy chục cái nick đó tao đeo sợ đâu :V :v
Đến Lúc QUa Sv Em thì thèm bé giam to mồm Tao là Phó Clan FBI :D :D lát sau em hù nó tưởng nó sợ thèm bé trơi câu Tao là chủ clan FBI  @didai @didai 
Thế là rúc vào nhà sửa xe triệu tập em nó zo hành :D  @nhammat @nhammat 
:D :D VIết mỏi tay mong mấy thánh thấy hài :D
  Bài viết hay nhất12
Nói chung là vụ kiện này hài nhất mà mình từng thấy :)), em nó tưởng server BK 
  Bài viết hay nhất13
GodOfWar đã viết:Kiện vì bị kill ở server khác asd 
Đậu Đội Đù Đệt ĐỤ nhìn cái cmt + avatar cười đéo nín dc  @118 @118 
  Bài viết hay nhất14
xin thánh nhận của em 1 lạy  @hehe 
  Bài viết hay nhất15
BK Server đang bảo trì, đấy là một Server không thuộc quyền quản lý của BK
Cho nên BQT chúng tôi sẽ không giải quyết vụ kiện kì dị này :v