[AS] Azurex - Collob

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Bài viết hay nhất16
Stunt thì cần gì phải nạp card :)) 
  Bài viết hay nhất17
Stunt chỉ cần có xe là ok. Thằng nào hổ báo diết sạch :))
  Bài viết hay nhất18
The Bee đã viết:Stunt chỉ cần có xe là ok. Thằng nào hổ báo diết sạch :))
Giết xong chết theo cũng đc asd 
  Bài viết hay nhất19
The Bee đã viết:
minhphat266 đã viết:
KuzuriGMD đã viết:Ném đá đê :)) 
ném làm gì mà ném, trước giờ chơi game có máy là mừng rồi, đâu có nhiều tiền để mà nạp, đợt trước mình nạp trong tiền lì xì chứ đâu  ^^ 

Cần gì nạp car. Vào kiếm đại con xe nào ko thì gọi mấy thằng kia nó gọi xe ra cho. rồi chỉ ae stunt  chơi :v
vậy chỉ làm vài pha đơn sơ với vết bump map mà ko cần xe hỗ trợ, Packer Bump, Bike Bump Methor... right.  @77 
  Bài viết hay nhất20
minhphat266 đã viết:
The Bee đã viết:
minhphat266 đã viết:
ném làm gì mà ném, trước giờ chơi game có máy là mừng rồi, đâu có nhiều tiền để mà nạp, đợt trước mình nạp trong tiền lì xì chứ đâu  ^^ 

Cần gì nạp car. Vào kiếm đại con xe nào ko thì gọi mấy thằng kia nó gọi xe ra cho. rồi chỉ ae stunt  chơi :v
vậy chỉ làm vài pha đơn sơ với vết bump map mà ko cần xe hỗ trợ, Packer Bump, Bike Bump Methor... right.  @77 

Hỗ trợ Packer thì có người gọi ra. Ko cần lo :)) Chứ cứ vào sever. cần gì nói anh :))
  Bài viết hay nhất21
Cho hỏi là làm sao để xe taxi trong offline bấm shift nó nhảy đc như online thế :D 
  Bài viết hay nhất22
KuzuriGMD đã viết:Cho hỏi là làm sao để xe taxi trong offline bấm shift nó nhảy đc như online thế :D 

Chắc là mod. Nhưng mình éo biết :v Kêu các pro chỉ cho :))
  Bài viết hay nhất23
The Bee đã viết:
minhphat266 đã viết:
The Bee đã viết:
minhphat266 đã viết:

Hỗ trợ Packer thì có người gọi ra. Ko cần lo :)) Chứ cứ vào sever. cần gì nói anh :))
như vậy hình như không thú về quyền lợi lắm. nhưng mà vô thử ngày hôm nay chơi coi có như thế không rồi quyết định  ^^ 
  Bài viết hay nhất24
Thử chưa. Có em ko chú :))
  Bài viết hay nhất25
The Bee đã viết:Thử chưa. Có em ko chú :))
Thử rồi người khác stunt nó thả spike  @83  @83 
  Bài viết hay nhất26
KuzuriGMD đã viết:
The Bee đã viết:Thử chưa. Có em ko chú :))
Thử rồi người khác stunt nó thả spike  @83  @83 

Bố a. t Hỏi thằng phát mà. t hỏi m đâu :))
  Bài viết hay nhất27
thằng thằng bựa, stunt thì như Shit !!! mà cứ hể vào là ném đá @@! đúng chất trẻ trâu
  Bài viết hay nhất28
nhockstunt đã viết:thằng thằng bựa, stunt thì như Shit !!! mà cứ hể vào là ném đá @@! đúng chất trẻ trâu
Vào server mà lên mặt , lên mặt xong vỡ mặt  @laluot 
  Bài viết hay nhất29
KuzuriGMD đã viết:
nhockstunt đã viết:thằng thằng bựa, stunt thì như Shit !!! mà cứ hể vào là ném đá @@! đúng chất trẻ trâu
Vào server mà lên mặt , lên mặt xong vỡ mặt  @laluot 
sorry chú nhá kuzuri, t thề éo vào cái sever BK của chú nữa đâu :v phí thời gian, mà gặp trẻ trâu @@!
  Bài viết hay nhất30
cho t tiền t cũng éo vào @@!
  Bài viết hay nhất31
Bạn không có quyền trả lời bài viết