mới làm clip stunt Xem đừng ném gạch :D

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Máy quay lag vãi  @42 , chủ yếu là Bump tank , ae xem đừng ném gạch dưới mọi hình thức :)) 
  Bài viết hay nhất31
Haizzzz a nhokstunt đừng nói thế a bảo the bee spam để lên top nhưng a củng thế thôi có khác mấy đâu, lúc trước thì bảo huyrapper la smod mà chửi tục trong khi đó a còn chửi kinh hơn. Cái topic này kuzuri đăng lên để a e cùng xem, xem đc fờthi xem ko đc thì thôi có đụng chạm zì vào cái thế giới stunt của a ko, a nói người ta khinh bỉ thế hỏi a ai khinh ??? Chỉ toàn là dân stunt pro nói thế thôi vì các a pro rồi có thèm xem ai ra gì đâu. Nói thẳng ra xem đc thì xem ko đc thì thôi đừng có ở đó ra dáng là dân pro ko ai xem trọng đâu trừ dân stunt pro ra
  Bài viết hay nhất32
thế anh bảo em, anh là stunter clip này mod, anh vào nhắc nhở như bình thường, cớ sao thằng the bee nó vào bảo mod thì kệ nó đăng lên đâu phải cho mày xem @@! bảo sao ko tức, đã nói stunt thì đừng có dùng mod, thăng the bee nó kiếm chiện hết chiện này đến chiện khác nó chửi anh, anh chửi lại :v vậy nhá !!! em nói anh spam ? anh spam hồi nào @@! đừng có nói những điều sai sự thật chứ :v mấy tuần nay anh còn éo vào forum nữa, còn thèn bee xem post của nó đi 90 post @@! v~ thánh = 3 tháng anh nói đấy :v @@! còn em nữa éo rành gì thì làm ơn im nhá, xem ko dc thì thoy ? cài éo gì vậy @@! đã up video lên làng stunting này thì phải tuân thủ, stunt 0 dc dùng bất cứ mod cấm nào, còn Kuzuri vs the bee, clip nào nó cũng bay vào ném đá này đá nọ mà ko nhìn lại nó éo phải là dân stunt chuyên nghiệp @@!
  Bài viết hay nhất33
anh kỵ nhất là chữ mod r`, còn chú Bee chú ấy chửi thì anh chửi lại, anh nhịn nhiều r`, thoy mấy chú thích nói gì cũng được mà clip mod t vẫn phải phê bình !!!!
  Bài viết hay nhất34
còn hải tặc, em bảo clip nó làm ko đụng đến thế giói stunt của anh @@! hài vãi em có kiến thức 0 ? đã post lên forum này thì phải tuân thủ luật của stunt là 0 dc dùng mod, nếu nó mod thì đừng có post lên đây + group liên đoàn stunting, ngược lại còn bị khinh bỉ, bị ném gạch đủ thứ !!! nếu nó còn post thì anh phải nhờ đến nhoknhut quản lý làng stunting này và có hình phạt
  Bài viết hay nhất35
Thì cái đủ mẹ để cái toppic này chỳm mẹ đi. Cứ đào đào lên rồi sồn sồn tiếp.
  Bài viết hay nhất36
nhockstunt đã viết:thế anh bảo em, anh là stunter clip này mod, anh vào nhắc nhở như bình thường, cớ sao thằng the bee nó vào bảo mod thì kệ nó đăng lên đâu phải cho mày xem @@! bảo sao ko tức, đã nói stunt thì đừng có dùng mod, thăng the bee nó kiếm chiện hết chiện này đến chiện khác nó chửi anh, anh chửi lại :v vậy nhá !!! em nói anh spam ? anh spam hồi nào @@! đừng có nói những điều sai sự thật chứ :v mấy tuần nay anh còn éo vào forum nữa, còn thèn bee xem post của nó đi 90 post @@! v~ thánh = 3 tháng anh nói đấy :v @@! còn em nữa éo rành gì thì làm ơn im nhá, xem ko dc thì thoy ? cài éo gì vậy @@! đã up video lên làng stunting này thì phải tuân thủ, stunt 0 dc dùng bất cứ mod cấm nào, còn Kuzuri vs the bee, clip nào nó cũng bay vào ném đá này đá nọ mà ko nhìn lại nó éo phải là dân stunt chuyên nghiệp @@!

Mày thấy t Nén đá ở toppic nào đào lên tao xem coi?? m nói tao spam. Chắc m thua t. Bộ cứ post càng nhiều là càng spam. Ko biết thì im mẹ m đi. Tụi t lập toppic chém thì kệ t. Liên qua gì đến m ko?? Nếu t spam sao Moderator nó ko vào banned tao?? m nói thử xem. Mà m nói tao tạo 4r 3 tháng. Xin lỗi m nhé. Cái 4r này t đổi tên vài lần rồi, m cũng chả biết lúc trk t là ai, Cứ sồn sồn lên rồi kêu t nhá
  Bài viết hay nhất37
Ném đá ^^ , t nói cho vui mà nó tưởng thật , con nít vl ... 
  Bài viết hay nhất38
của em nè, mấy anh ném đá nhẹ tay:
  Bài viết hay nhất39
ừ cứ hùa nhau mà chửi bới đi @@! chú kuzuri cho chú ấy way về bờ mà còn éo chịu thì thoy nhá :v chửi tiếp đi t ko can thiệp bởi vì t biết nói lý cỡ nào cũng bị mấy chú chửi lại @@!
  Bài viết hay nhất40
còn chú The Bee bảo mình thua chú ấy @@!, thua ở chỗ nào ta :v ở chỗ chửi bới à @@! vinh dự quá phải 0 chú khi chửi được thằng chủ crew @@!
  Bài viết hay nhất41
nhockstunt đã viết:ừ cứ hùa nhau mà chửi bới đi @@! chú kuzuri cho chú ấy way về bờ mà còn éo chịu thì thoy nhá :v chửi tiếp đi t ko can thiệp bởi vì t biết nói lý cỡ nào cũng bị mấy chú chửi lại @@!
Yên tâm , Hunter chuẩn bị 3 chiếc rồi , muốn về lúc nào chả đc :)) , h t chưa thích về 
  Bài viết hay nhất42
nhockstunt đã viết:còn chú The Bee bảo mình thua chú ấy @@!, thua ở chỗ nào ta :v ở chỗ chửi bới à @@! vinh dự quá phải 0 chú khi chửi được thằng chủ crew @@!

= 0? vậy m tưởng m là ai. Chủ clan Crew thì lên mặt?? m nói t ném đá ở những toppic stunt. Thế m đảo lên toppic nào t chủi xem nào? Chắc trong cái Làng stunting chắc m pro quá... m nói lý lẽ. Ừ, m đem lý lẽ ra nói xem nào
  Bài viết hay nhất43
Nhờ mod nào close topic này đi -_- chui? nhau mãi không thấy chán à
  Bài viết hay nhất44
t Kêu thôi rồi t nào còn sồn sồn nữa. Thích cãi nhau bố m cãi cho
  Bài viết hay nhất45
A nhokstunt nói đúng e ko có kiến thức về stunt vì e ko phải dân chuyên nghiệp, nhưng a nên nhìn lại tên topic nó ko có tên khiêu khích người xem như là thách đấu v..v. Clip này chủ yếu là cho vui vì thằng kuzuri có phải dân chuyên nghiệp stunt đâu, nó chỉ làm theo khả năng nó bik, nó chủ yếu là solo bắn súng thôi. Còn a nói a ko spam chưa chắc nhé e ko thích đào bới topic khác nên điển hình là topic này đây xem a spam như thế nào. A nói bee chửi a thì a chửi lại, đúng điều này ko sai thế huyrapper củng thế sao a lại lập topic phàn nàn về huyrapper. Đúng là dân pro toàn thế
  Bài viết hay nhất46
Bạn không có quyền trả lời bài viết