Thành viên mới

Bài viết hay nhất1
Chào các bạn mình là người mới chơi xin hân hạnh dc làm quen các bạn hien giờ gta mình đang tải về
mình là người mới nên ko bik gì nếu có gì sai xin các bác pro chỉ giáo ạ  @hehe @hehe @hehe @hehe @hehe @hehe 
  Bài viết hay nhất2
miễn không phải tính kiểu trẻ trâu thì ai cũng quý hết bạn à :v ngoài trừ mấy thằng "người Rơi"
  Bài viết hay nhất3
mEGa đã viết:Chào các bạn mình là người mới chơi xin hân hạnh dc làm quen các bạn hien giờ gta mình đang tải về
mình là người mới nên ko bik gì nếu có gì sai xin các bác pro chỉ giáo ạ  @hehe @hehe @hehe @hehe @hehe @hehe 

Thi vào nạp cả chơi bình thường. Đừng có ngu mà bắn mấy thằng tên xanh nhá :))
  Bài viết hay nhất4
longhackmc đã viết:miễn không phải tính kiểu trẻ trâu thì ai cũng quý hết bạn à :v ngoài trừ mấy thằng "người Rơi"
người Rơi hay lệ rơi gì cũng thế thồi m à :D 
  Bài viết hay nhất5
The Bee đã viết:
mEGa đã viết:Chào các bạn mình là người mới chơi xin hân hạnh dc làm quen các bạn hien giờ gta mình đang tải về

Thi vào nạp cả chơi bình thường. Đừng có ngu mà bắn mấy thằng tên xanh nhá :))

the ber nói hay quá thế nó gặp [Mafia]lyst bảo nó bắn luôn à chưa kể vài dân pro fake acc vào chơi chú bày e nó thế có ngày e nó nghỉ cmn game nhỉ ^^
  Bài viết hay nhất6
bắn hết nha em, thấy ai màu xanh là bắn tuốt, mấy thằng xanh là người mới chơi, gà lắm, bắn nó thoải mái nhé :)
  Bài viết hay nhất7
Uh nghe lời nó bắn hết đi bạn bắn đến khi mà bạn ko còn cọng lông nào thi pm cho mìh ^^
  Bài viết hay nhất8
MỚI THÌ QUA BOX KHÁC MÀ POST TOPIC ! OK
PHẮN :))
  Bài viết hay nhất9
Bạn không có quyền trả lời bài viết