Kết nạp thành viên đặc biệt của Mafia

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Cộng Hòa Xã Hội Chủ Nghĩa GTA
Đập lộn - Tự do - Thoải mái
Hôm nay, 24/7/2014. Huy xin trân trọng thông báo một tin nóng dẻo đến cho Clan Mafia chúng ta
Hôm nay Huy xin kết nạp một thành viên cực khủng vào Clan, không ai khác. Đó là CloseDeath

Nói về CloseDeath, thì quả thực. Không có CloseDeath, thì sẽ không có HuyRapper bây giờ đâu. @cam   Nói có thể hơi quá, nhưng nhờ Death, Huy đã giác ngộ và tìm hiểu được kĩ năng Stubby Ma Trận. @69  Để rồi tập luyện phát triển nó hơn và khẳng định chỗ đứng của mình trong giới Gta.  @77 
Có thể nói, Clan Close đã cùng Mafia trải qua rất nhiều giai đoạn. Thời điểm Mafia suy yếu và Close trội lên tấn công Mafia. @118  Rồi đến khi Close-Mafia (C.M huyền thoại) hợp tác để chống lại quân liên minh V.I.P-Alone (V.A) gây nên một trận chiến Gta bão táp nhất mọi thời đại.   @nhammat VS  @121 
Cho đến thời điểm hiện tại, một phần CloseOver đã ra đi. Nên Close mất dần lực lượng, càng ngày càng nhiều Member rời Clan sang đất khác sống.  @yy115 
Thật tiếc cho một Clan tốt như Close, nhưng không sao. Sau này Close có tan rã, Mafia vẫn nhớ về một Clan từng gây sóng gió.
Suýt nữa thì quên mất, hôm nay Huy xin tuyên bố. Clan Close sẽ không còn tồn tại nữa. Member trụ lại cuối cùng của Close. CloseDeath đã chính thức gia nhập tập đoàn Mafia  @nammoi 
Đây là sự kết thúc cho Close, nhưng cũng có thể là một mở đầu tươi mát cho Mafia chúng ta. @83  Với sự giúp sức từ các bạn Close, chúng ta sẽ gây dựng lại lực lượng. Một ngày thống trị Mafia trong tương lai  @yy164 
Hiện Clan chúng ta có 3 thành viên từ Close:
CloseDeath - [Mafia]Death
CloseCry - [Mafia]Robber
CloseSever - [Mafia]heoqua123

Xin N_Huy đổi tên CloseDeath ra [Mafia]Death giùm, cậu ấy mang Rank đặc biệt. "Boss Of HuyR"
CloseDeath sẽ có quyền lực ngang với mình, tuy nhiên không thể kick mem khỏi Clan.  @bun 

Cũng tại Topic này, Huy xin cảm ơn các Mem trung thành đã đồng hành cùng Huy suốt thời gian qua. Dù Huy có gặp công việc học hành, các bạn cũng không vì thế mà rời bỏ Mafia. Một lần nữa xin cảm ơn tất cả, @hehe  hi vọng trong tương lai một ngày Mafia thống trị Gta sẽ không quá xa đâu, miễn chúng ta đoàn kết
 @khicuoi 
Boss Of [Mafia]
[Mafia]HuyRapper kí tên.
 @72 
  Bài viết hay nhất31
CloseDeath đã viết:
St.Pink đã viết:đám chó kia thì ta ko nói làm j , Mafia tụi mày solo ko ( ko có tụi close ) , lên cái lịch war coi thử trình thần trẻ trâu với thần lâu năm ra sao :-j
Tui Chuyển Sang Mafia Là đã là 1 thành phần của mafia rồi,war thì war,thích thì nhích,bắn tụi tao,tụi tao bắn lại,cắn tụi tao,tụi tao cắn lại,chửi tụi tao,tụi tao chửi lại,m chạy khỏi tụi tao,tụi tao rượt đến cùng,ok ? ^^ 
đệt mia khinh clan tau là đám chó à
  Bài viết hay nhất32
Huy.RapperTH đã viết:
The Bee đã viết:Tụi ST dance + Núp trên nóc tỉa bằng laster là hay. t vs thằng End chấp 3 thằng, Thằng Red thằng R.I.P thằng kedaumat bu vào bắn đéo lại. Xong cái chạy lên nóc nhà bắn tỉa. Giờ thì hổ báo đéo chỗ nào chê :v
Cái bọn St trẩu tre này, đã nhịn không đụng vào. Vậy mà cứ liên tục khích bọn tau trên Forum, thử hỏi nếu kêu ra Gang War liệu có dám không, hay là lại leo lên nóc nhà tỉa :))
Nói chú Bee biết nè, thằng phó Clan St. Thằng Red ấy, nếu không lầm nick cũ nó là thuanlatao, nó phản bội vồn. Hồi trước kêu bọn tao dạy skill xong sẽ gia nhập Mafia, rốt cuộc dạy cho chú ấy Pro lên rồi thì quay ra cắn lại Mafia :))
Nếu tao nói sai chú Red có quyền lên tiếng :))
Bác đừng vồn với tôi nhé, bác biết card j, acc tui hồi trứoc có 2 ngừoi choi........1 là tui.....2 là thằng [Mafia]Thanthoai - bây h nó chơi acc Haki, éo tin hỏi nó........mà lúc bác dạy là dạy cho nó, chứ có dạy cho tui à
  Bài viết hay nhất33
Mấy Đứa Này Tin anh cho ra đảo Cả Lũ ko ăn nói cẩn thận vào
  Bài viết hay nhất34
Kết thúc ở đây được rồi, đừng làm loãng Forum
Coi như mấy thằng St kiếm chuyện nhá
Sau này các chú sẽ được xem phim hay :))
  Bài viết hay nhất35
St.Red đã viết:
Huy.RapperTH đã viết:
The Bee đã viết:Tụi ST dance + Núp trên nóc tỉa bằng laster là hay. t vs thằng End chấp 3 thằng, Thằng Red thằng R.I.P thằng kedaumat bu vào bắn đéo lại. Xong cái chạy lên nóc nhà bắn tỉa. Giờ thì hổ báo đéo chỗ nào chê :v
Cái bọn St trẩu tre này, đã nhịn không đụng vào. Vậy mà cứ liên tục khích bọn tau trên Forum, thử hỏi nếu kêu ra Gang War liệu có dám không, hay là lại leo lên nóc nhà tỉa :))
Nói chú Bee biết nè, thằng phó Clan St. Thằng Red ấy, nếu không lầm nick cũ nó là thuanlatao, nó phản bội vồn. Hồi trước kêu bọn tao dạy skill xong sẽ gia nhập Mafia, rốt cuộc dạy cho chú ấy Pro lên rồi thì quay ra cắn lại Mafia :))
Bác đừng vồn với tôi nhé, bác biết card j, acc tui hồi trứoc có 2 ngừoi choi........1 là tui.....2 là thằng [Mafia]Thanthoai - bây h nó chơi acc Haki, éo tin hỏi nó........mà lúc bác dạy là dạy cho nó, chứ có dạy cho tui à

dạy cho xong phản clan à. Tuy t rời clan nhưng t vẫn giúp clan Mafia nhá. t chưa từ bỏ đâu :)) Bời vì ko có Mafia thì thằng này ngỏm lâu rồi :v
  Bài viết hay nhất36
The Bee đã viết:
St.Red đã viết:
Huy.RapperTH đã viết:

dạy cho xong phản clan à. Tuy t rời clan nhưng t vẫn giúp clan Mafia nhá. t chưa từ bỏ đâu :)) Bời vì ko có Mafia thì thằng này ngỏm lâu rồi :v
đệt bố.....có dạy cho ta ếu đâu..........ở đó mà kể công
  Bài viết hay nhất37
St.Red đã viết:
The Bee đã viết:
St.Red đã viết:
Huy.RapperTH đã viết:

t Co noi' tao day cho m à?? T chỉ nói là dạy xong phản clan thôi nhé. Đọc mà cũng ko hiểu thì đi ngậm sâm mà ăn đi
  Bài viết hay nhất38
CloseDeath đã viết:
St.Pink đã viết:đám chó kia thì ta ko nói làm j , Mafia tụi mày solo ko ( ko có tụi close ) , lên cái lịch war coi thử trình thần trẻ trâu với thần lâu năm ra sao :-j
Tui Chuyển Sang Mafia Là đã là 1 thành phần của mafia rồi,war thì war,thích thì nhích,bắn tụi tao,tụi tao bắn lại,cắn tụi tao,tụi tao cắn lại,chửi tụi tao,tụi tao chửi lại,m chạy khỏi tụi tao,tụi tao rượt đến cùng,ok ? ^^ 
ông thì vào đc bao lâu lắm... anh em đừng xoắn  ^^ 
  Bài viết hay nhất39
The Bee đã viết:
St.Red đã viết:
The Bee đã viết:
St.Red đã viết:
Huy.RapperTH đã viết:

t Co noi' tao day cho m à?? T chỉ nói là dạy xong phản clan thôi nhé. Đọc mà cũng ko hiểu thì đi ngậm sâm mà ăn đi
Loằn.....ta có nói chú dạy cho ta à....ta nói ếu ai dạy cho ta thì đừng có kể công....chú có bị ngu hôn zợ?
  Bài viết hay nhất40
Đour, mấy thằng bựa nhân kia đi hết khỏi Topic ta. Lằng nhằng ta cho phiếu ra đảo đừng trách à
  Bài viết hay nhất41
Đắng lòng con Pink chém cho đã rồi đéo dám vào game :)) 
  Bài viết hay nhất42
St.Pink đã viết:ko có close thì mafia tụi bay cũng đéo là cc chi hết :-j
hài , chú nghĩ chú là ai , dc cái săn mem gà thui à  ^^ ^^ 
  Bài viết hay nhất43
Bạn không có quyền trả lời bài viết