Tố cáo 1_1 .

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Xúc phạm ADMIN , vì QL 2 nên không kick đc . Anh huy xem xét
Tố cáo 1_1 . - Page 2 2j43j34
  Bài viết hay nhất16
[Sunny]Haitac đã viết:Huyrapper noi kinh quá tui nổi hết da gà rồi nè thým. Huy nói có cái đúng mà cũng có có sai đó công nhận với chú là ko phải tức lên là chửi bới tơi bời, xúc phạm quản lý nhưng nó chỉ đúng với người đã hiểu bik game và đã đọc mấy cái quy định rất "Bựa" trên 4r, còn đối với newbie nó còn chẳng bik 4r là cái gì đừng nói đến mod hay smod ql9 hay ql 10 nó chửi hết, thế thì đừng chửi nó tội nhiệp e nó ko bik mà. Đó cũng là lý do mà sever này ko bằng sever nước ngoài cứ nổi nóng lên là nói tao là smod ql 9 mà mày dám chửi à thế là săn. Haizzzzzzzzzz thế này ko bik khi nào sever mình như nước ngoài

Ừ, Server nước ngoài cũng vui lắm chớ. Lag nè, Hack nè, Trẻ trâu nước ngoài cũng dữ lắm đó. Đây là Việt Nam, và thích sính ngoại thì mời bạn cứ ra nước ngoài chơi nhé :3
  Bài viết hay nhất17
[V.I.P]Stick đã viết:mẹ kiếp thế ql2 kick đc thì dẹp mẹ đi... Ql chúng mày toàn lạm dụng rồi lên dien dan kêu này kêu nọ...
ql tụi mày giúp đc gì cho sv chưa ???  @51 
Nhìn lại 4 năm qua , anh đã làm đc những gì ?
  Bài viết hay nhất18
NhokNhut đã viết:
[V.I.P]Stick đã viết:mẹ kiếp thế ql2 kick đc thì dẹp mẹ đi... Ql chúng mày toàn lạm dụng rồi lên dien dan kêu này kêu nọ...
ql tụi mày giúp đc gì cho sv chưa ???  @51 
Nhìn lại 4 năm qua , anh đã làm đc những gì ?
ai nói anh  @42 
  Bài viết hay nhất19
E bảo QL tụi mày .
E quơ đũa cả nắm , em nói cho đúng người chứ em .
A cũng thấy , trên 4rum . Có nhiều QL , éo làm đc cái đách chó gì cho SV mà vẫn làm QL
  Bài viết hay nhất20
NhokNhut đã viết:E bảo QL tụi mày .
A cũng thấy , trên 4rum . Có nhiều QL , éo làm đc cái đách chó gì cho SV mà vẫn làm QL
thì thằng nào làm thằng ấy tự biết anh xoắn làm gì  @42 
  Bài viết hay nhất21
Vào game quẩy với anh
  Bài viết hay nhất22
NhokNhut đã viết:E bảo QL tụi mày .
Mịa câu nói đúng nhất trong ngày
QL xàm lol tràn lan, một thằng Newbie cũng mang QL2. Đ' làm được cái Coin Card gì cho Server, toàn phá rối
  Bài viết hay nhất23
hay là anh N_Huy làm lại cái nạp card đi. từ bh nạp zo chỉ dc mở chế độ giết người , goixe,200k Ingame
cày qh dc, đi xe lửa dc... ngoại chừ cái ql2 ấy thì anh vân để iên là ql1 và qh1
  Bài viết hay nhất24
quản lý cấp cao được kíck ql cấp dưới đê
  Bài viết hay nhất25
nick 1_1 hạ ql xuống 1 ... sẽ update ql cao đc quyền kick ql thấp !
  Bài viết hay nhất26
[VN]N_Huy đã viết:nick 1_1 hạ ql xuống 1 ... sẽ update ql cao đc quyền kick ql thấp !

Thế là thống nhất nhé.... Gặp trẻ trâu fake acc = kick :))
  Bài viết hay nhất27
The Bee đã viết:
[VN]N_Huy đã viết:nick 1_1 hạ ql xuống 1 ... sẽ update ql cao đc quyền kick ql thấp !

Thế là thống nhất nhé.... Gặp trẻ trâu fake acc = kick :))
thế chú cũng là trẩu tre ak :D 
  Bài viết hay nhất28
nói chung là từ 1 đến 4 kick đc , chả lẽ 6 đi kick 5 , 7 đi kick 6 ???
  Bài viết hay nhất29
Bạn không có quyền trả lời bài viết