Không thể khoá nick MansterDuy được xin mời . Huy Rapper vs N_Huy Zo xem !

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

THeo như chơi trong Game . MansterDuy chơi trong game khác thường , gặp ai cũng bắn . chửi , còn sử dụng /do30 . thực sự thì không phải chủ ắc MansterDuy mà là thằng sr.D hay j ý . nó zo nick thằng Duy và đổi mật khẩu . Tôi đã hỏi trên FaceBook của Duy . nó tự nhiên zo . ko cho biết mk mà nó vẫn zo đc . Mong Huy vs Huy Rapper giải quyết và thông cảm cho Duy và lấy lại mk cho Duy . nick faceBôk của MansterDuy là Phạm Quốc Duy
  Bài viết hay nhất16
KuzuriGMD đã viết:
longhackmc đã viết:Nick MasterDuy Đã có người khác zo nick! lúc đó em ở quán chơi zo fake nick [Mafia]Kuzzuri
rồi thấy thèm [F.B.I]Funny nó nó onl em bèn hỏi ai đấy no tl là duy còn nick của nó thì ko bít thằng nào trơi ấy còn thằng [F.B.I]Funny em khẳng định 100% là duy thật
Định mệnh làm t tưởng thằng Thinh11 với thằng Fapper fake ta =.=!

Thằng nào fake acc = kick nó :))
  Bài viết hay nhất17
The Bee đã viết:
KuzuriGMD đã viết:
longhackmc đã viết:Nick MasterDuy Đã có người khác zo nick! lúc đó em ở quán chơi zo fake nick [Mafia]Kuzzuri
rồi thấy thèm [F.B.I]Funny nó nó onl em bèn hỏi ai đấy no tl là duy còn nick của nó thì ko bít thằng nào trơi ấy còn thằng [F.B.I]Funny em khẳng định 100% là duy thật
Định mệnh làm t tưởng thằng Thinh11 với thằng Fapper fake ta =.=!

Thằng nào fake acc = kick nó :))
Nhưng mà thấy nó vào chào Kuzu nên t chào Kuzu lại  ^^ , thế là để nó chơi luôn.
  Bài viết hay nhất18
Bạn không có quyền trả lời bài viết