Tố cáo St.XiXon sử dụng lệnh cấm /do30 !

Bài viết hay nhất1
Nhất là lúc bị hetshot bắn Pa vào người mất máu nhưng ko ngã !
  Bài viết hay nhất2
do30 cmnr nguyên đoạn cuối + 1 khúc giữa
Clan St. dance là chủ yếu /do 30 là chính ^^ ^^ con st.Pink nó cũng xài /do 30 cả mà thui
  Bài viết hay nhất3
longhackmc đã viết:do30 cmnr nguyên đoạn cuối + 1 khúc giữa
Clan St. dance  là chủ yếu /do 30 là chính ^^ ^^ con st.Pink nó cũng xài /do 30 cả mà thui
Biết rồi. ( Bọn nó /do30 bắn ko ngã . Nó Kêu ngu Vcl ko nhìn tao dance ak!) có 1 clip của con Pink dài 10 phút . solo khoảng 10 ván . Nhưng Gần 1Gb lặng. đang dow phần mềm cắt video !
  Bài viết hay nhất4
==' z mà tưởng hùng bị bug đứng coi thấy bắn quá trời ko té
  Bài viết hay nhất5
Hưng chứ ko phải Hùng
  Bài viết hay nhất6
ờ thì Hưng :D
  Bài viết hay nhất7
St clone acc vào bắn t còn /do 30. Xong rồi sủa. Nản
  Bài viết hay nhất8
Em Test thoi mak dung co band acc em
  Bài viết hay nhất9
test j mà test rõ ràng Hưng kiu solo thua trả 50k mà ==' Hưng trả nó 50k gta xong để a Huy band acc đê
  Bài viết hay nhất10
Ko biết j thì đừng có nói nhìu nhá bạn .À mà còn cảm thấy tui dùng /do 30 thì cứ quay video mà tố cáo , sao lại nói nhìu quá . Mà St.XiXon à , mình nghĩ chắc ko có j đâu , cùng lắm thì ql về 1 :D , cày mấy hồi . Với lại cái video này thì 50/50 chứ ko chắc 100% đâu
  Bài viết hay nhất11
vâng mình ko pt j mình chỉ đứng kế bên coi solo thôi coi video zẫn thấy mình đấy
  Bài viết hay nhất12
1 tuần hót của clan St.
  Bài viết hay nhất13
Đắng Lòng ........ H Do 30 có vẻ phổ biến
  Bài viết hay nhất14
Coi kìa, Chủ Clan St thách đấu mình Solo. Trong khi bản thân thường xuyên chơi bẩn, xài /do 30, vậy mà còn cảnh cáo mình không được xài. Trong khi đó các bạn từng thấy Huy chơi /do 30 chưa :))
  Bài viết hay nhất15
Huy.RapperTH đã viết:Coi kìa, Chủ Clan St thách đấu mình Solo. Trong khi bản thân thường xuyên chơi bẩn, xài /do 30, vậy mà còn cảnh cáo mình không được xài. Trong khi đó các bạn từng thấy Huy chơi /do 30 chưa :))
rồi hồi ta newb ấy  ^^ 
  Bài viết hay nhất16
Bạn không có quyền trả lời bài viết