[Kết quả] Vòng Bảng - Giải Đấu 2014

Bài viết hay nhất1
Sau đây là các thí sinh lọt vào Vòng Tứ Kết .

+ [Sunny]Shin + Với 4 điểm

+ [Mafia]Death + Với 4 điểm

+ ChuanCmnr + Với 4 điểm

+ [Mafia]Khach_Pro + Với 4 điểm

Đặc biệt , thành viên ưu tiên của Vòng Bảng vẫn tiếp tục là Thành viên Ưu tiên :
+ [V.I.P]Stick + Với thành tích 5 điểm .

Xin chia buồn cùng Thí sinh [Mafia]FapPer dù đã có số điểm để đấu vòng Cơ hội , nhưng không qua được thí sinh Ưu tiên nên đã bị loại . Chúc bạn may mắn lần sau .

Trận đấu càng ngày càng căng thẳng , anh em nhớ đón xem tập sau .

+ Hồi sau phân giải +

Smod - NhokNhut thân
  Bài viết hay nhất2
:3 đắng lòng :))

Bài viết hay nhất3
Chuẩn Idol , chúc chuẩn may mắn gặp Shin :)) 
  Bài viết hay nhất4
Thôi Chết :)) Quên bh ms nhớ là có Shin
  Bài viết hay nhất5
bogs thua cmnr á, ôi giời ơi!!!
  Bài viết hay nhất6
Minh so' den gap dung'con shin -_-
  Bài viết hay nhất7
Mong chú đừng có tim đập mạnh tay run run nữa nhá :)) gặp chú ỏ nắm sau :))
  Bài viết hay nhất8
The End đã viết:Minh so' den gap dung'con shin -_-
Ko sao đâu mà
  Bài viết hay nhất9
định mệnh lúc thông báo đầu têu a nhựt bảo 10 người sẽ dc giải giải nhất dc 10tr còn từ 2->10 dc 500k :)) :)) không biết có chuẩn ko đây
  Bài viết hay nhất10
Đã edit lại giải rồi
  Bài viết hay nhất11
NhokNhut đã viết:Đã edit lại giải rồi
dù sao vẫn tức. mie đã bị hs ngay phát đầu ức đíu tả dc đến ván hai lại bị kill-black càng tức nữa thôi định mệnh 3-0
  Bài viết hay nhất12
Top 8 có đc giải khuyến khích ko :)) , 1 giải nhất 1 giải nhỉ 1 giải ba 5 giải khuyến khích tổng cộng 8 giải :)) 
  Bài viết hay nhất13
Up nàoôpppppppo
  Bài viết hay nhất14
Loại thằng Stick ngay và luôn nhé :)). Đm nó hack quăng bom xăng đéo chết mà chạy như cái máy Mĩ :v. Quăng 1 lần 1 đống xăng thì bố đứa nào chịu đc !
  Bài viết hay nhất15
Monkey D.Luffy đã viết:Loại thằng Stick ngay và luôn nhé :)). Đm nó hack quăng bom xăng đéo chết mà chạy như cái máy Mĩ :v. Quăng 1 lần 1 đống xăng thì bố đứa nào chịu đc !
Này Chú... Tuy chú chơi lâu thật và hiểu biết hơn tui rất nhiều nhưng đừng thấy vậy mà phán lun nhá..Cái này là do Sv chứ ko phải tôi nếu thích inbox vào nick Fb :https://www.facebook.com/duylong.nguyen.7982
  Bài viết hay nhất16
Bạn không có quyền trả lời bài viết