BK UPDATE Tháng 8/2014

Bài viết hay nhất1
Trước hết là mình ... N_Huy rất xin lỗi các member yêu quý vì gần đây quá bận rộn không quan tâm đến Server được ...  @hehe 
Mình đã xem xét và tiếp thu các ý kiến từ các member cũng như các quản lý và sẽ tiến hành Update cũng như thay đổi các cách chơi của BK - Server như sau :  @105 

1 : Bổ sung lệnh /c yeucaukick của riêng các quản lý trong game từ quyền lực 5 trở lên ! Chỉ cần 2 quản lý từ quyền lực 5 trở lên làm lệnh /c yeucaukick có thể kick bất cứ người chơi nào kể cả quản lý !  @huysao 
2 : Chế độ newbie vẫn tạm thời giữ hiệu lực ... tuy nhiên sẽ giảm nhẹ bằng cách các bạn có thể hồi máu ngay lập tức khi ra đảo :) không cần phải chờ 15 giây !  @49 
3 : Tiến hành Update cho game chế độ hồi sinh ... chế độ mới hứa hẹn sẽ làm BK - Server nóng lên một cách kỳ lạ :))  @25 
4 : Hệ thống anti SPAM sẽ có phần lơi lỏng hơn  @25 
5 : Tiến hành Update một loạt các căn nhà mới trong BK - Server ... các bạn nhớ tích tiền mua nhà :)  @32 
6 : Sẽ có đợt tuyển Mod Forum cũng như Fanpage cho BK - Server trong tháng 8 này !  @81 

--Quản lý máy chủ BK - Server Vice City Online--
--------------[VN]N_Huy------------
  Bài viết hay nhất2
[VN]N_Huy đã viết:Trước hết là mình ... N_Huy rất xin lỗi các member yêu quý vì gần đây quá bận rộn không quan tâm đến Server được ...  @hehe 
Mình đã xem xét và tiếp thu các ý kiến từ các member cũng như các quản lý và sẽ tiến hành Update cũng như thay đổi các cách chơi của BK - Server như sau :  @105 

1 : Bổ sung lệnh /c yeucaukick của riêng các quản lý trong game từ quyền lực 5 trở lên ! Chỉ cần 2 quản lý từ quyền lực 5 trở lên làm lệnh /c yeucaukick có thể kick bất cứ người chơi nào kể cả quản lý !  @huysao 
2 : Chế độ newbie vẫn tạm thời giữ hiệu lực ... tuy nhiên sẽ giảm nhẹ bằng cách các bạn có thể hồi máu ngay lập tức khi ra đảo :) không cần phải chờ 15 giây !  @49 
3 : Tiến hành Update cho game chế độ hồi sinh ... chế độ mới hứa hẹn sẽ làm BK - Server nóng lên một cách kỳ lạ :))  @25 
4 : Hệ thống anti SPAM sẽ có phần lơi lỏng hơn  @25 
5 : Tiến hành Update một loạt các căn nhà mới trong BK - Server ... các bạn nhớ tích tiền mua nhà :)  @32 
6 : Sẽ có đợt tuyển Mod Forum cũng như Fanpage cho BK - Server trong tháng 8 này !  @81 

--Quản lý máy chủ BK - Server Vice City Online--
--------------[VN]N_Huy------------
klq nhưng anh biết chỉnh nút chụp f8 thành nút f7 hay f3 đc ko.. F8 của em hỏng rồi  @42 
  Bài viết hay nhất3
Chế độ hồi sinh mới là sao nhể :)) 
  Bài viết hay nhất4
Ờ ngon !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1
  Bài viết hay nhất5
[V.I.P]Stick đã viết:
klq nhưng anh biết chỉnh nút chụp f8 thành nút f7 hay f3 đc ko.. F8 của em hỏng rồi  @42 
F8 là của game :)). Đổi = niềm tin :v
Muốn chụp thì bấm nút Print Screen Sys Rq, gần nút F12
  Bài viết hay nhất6
5 : Tiến hành Update một loạt các căn nhà mới trong BK - Server ... các bạn nhớ tích tiền mua nhà :) @32
Tích khi nào mới được 20triệu ta :))
  Bài viết hay nhất7
Monkey D.Luffy đã viết:
[V.I.P]Stick đã viết:
Chụp xong nó lưu ở đâu :)) 
  Bài viết hay nhất8
KuzuriGMD đã viết:
Monkey D.Luffy đã viết:
[V.I.P]Stick đã viết:
chụp xong nó lưu ở đâu
  Bài viết hay nhất9
[V.I.P]Stick đã viết:
KuzuriGMD đã viết:
Monkey D.Luffy đã viết:
[V.I.P]Stick đã viết:
chụp xong nó lưu ở đâu
chộp song thì mở paint lên rồi ctrl+v zo :))
  Bài viết hay nhất10
Cái đó thì chụp xong phải ra ngoài xong bật paint lên rồi bấm Ctrl+V là nó ra asd
  Bài viết hay nhất11
KuzuriGMD đã viết:
Monkey D.Luffy đã viết:
[V.I.P]Stick đã viết:
Ấn nút bên phải F12 là xg :))
  Bài viết hay nhất12
[CSCD]141 đã viết:5 : Tiến hành Update một loạt các căn nhà mới trong BK - Server ... các bạn nhớ tích tiền mua nhà :)  @32
Tích khi nào mới được 20triệu ta :))

Chụi đi bắn nhau vs đi săn xem. Vài năm là mua đc căn nhà :))
  Bài viết hay nhất13
Mà a Huy đừng thất hứa nữa nhá. Lần trk bảo bầu mod tháng 6 mà giờ đến tháng 8 cmnr :v
  Bài viết hay nhất14
Mod sắp có bầu? À không, sắp có bầu Mod à?
Bầu Mod, nghĩa là phải thêm Smod để quản lý Mod.
Định mệnh đại ka Huy, Up Rank cho em không, lâu lắm rồi đó  @blur 
Cái tên màu hồng đầy gay lực  @khi51 
  Bài viết hay nhất15
Chế Độ Hồi Sinh....Cái Này hốt nè, lót ass hóng
  Bài viết hay nhất16
Bạn không có quyền trả lời bài viết