Bước ngoặc mới của BK ...

Bài viết hay nhất1
Member càng nhiều thì số lượng clan sẽ tăng  @50 , mà ko biết đc clan hay member nào chơi hay nhất ,đẳng cấp nhất  @bang . Vì vậy để biết đc thành tích của mỗi người ntn !! Mình nghĩ  N_Huy nên tạo bảng xếp hạng clan cũng như các member( theo tuần , tháng vs năm ) dựa trên thành tích chiến đâu của các member + mỗi trận war của các clan ^,^  @yy164  . Ngoài ra thì các member vs clan sẽ có phần thưởng nếu đứng TOP ( tuần , tháng vs năm )  @83  Có thể như này sẽ hơi rối cho Admin 1 tí nhưng mình nghĩ mún Bk pt thì nên có cái được gọi là bước ngoặc đổi mới :D
p.s : Mình chắc chắn nếu như N_Huy chấp thuận thì Bk sẽ lập lại thời kì hoàng kim, có khi hơn cũng có ^^  @khicuoi 

ĐÓ LÀ Ý KIẾN CỦA MÌNH , MỌI NGƯỜI CÓ ĐỒNG Ý VS PINK KO
  Bài viết hay nhất2
mình thấy ý kiến của bạn rất hay, có ý nghĩa. mình ủng hộ
  Bài viết hay nhất3
Ý kiến hay đó !
  Bài viết hay nhất4
ý kiến chị Pink lúc nào cũng vừa hay vừa rất chí lí
  Bài viết hay nhất5
Thứ nhất là thành tích của mấy mem lâu năm là chót vót, ra cái xếp hạng thành tích chỉ có mấy mem lâu năm hưởng thui...

Thứ 2 thì mún choảng clan vs nhau thì cứ ra thư thách đấu chứ Huy ko có rãnh đâu mà làm mấy cái bảng xếp hạng đâu  @didai 
  Bài viết hay nhất6
Nếu như thành tích của mem lâu năm cao chót vót thì làm sao để cho công bằng , Medusa biết ko ( cái này thì rất dễ )  @57 !! Cái thứ 2 mún choảng vs nhau thì dễ rồi . Nhưng mà war zậy để làm j ngoài việc ăn qua rồi ăn lại , chẳng có mục đích j hết  ( dễ gây nhàm chán )  @bun . Ko rảnh.....^^ !!!! nếu Admin mún Bk bước sang trang mới thì ko có định nghĩa của từ ko rảnh .
P.s: Nếu Admin đồng ý thì đây sẽ là bước ngoặc lớn . Theo pink thì nên làm , nên thay đổi Bk theo hướng hiện đại   @uong !! chứ ăn rồi update toàn mấy cái chi chi ko  @khi20  ( lệnh này lệnh nọ , sửa đi rồi sửa lại ) . Chẳng có j thay đổi mới mẻ cho Bk hết   @moclomui
  Bài viết hay nhất7
bên link forum.vicecitymultiplayer.com cug có thấy cái gọi là "bảng xếp hạng" các clan theo thành tích memb nhưng mà k biết là chỉ hiện k hay nó có tính toán nữa :v
vs cả loại này là pawno chứ k phải là loại mode viết = (quên mie òi lúc a huy nói ) :D
  Bài viết hay nhất8
ý kiến của pink hay đấy.ko bik sẽ thế nào.
 @nammoi @nammoi 
  Bài viết hay nhất9
Đéo có gì vui cả .........
  Bài viết hay nhất10
KuzuriGMD đã viết:Đéo có gì vui cả .........
Chỉ có những người Như Kuzuri ! mới thấy thế !
  Bài viết hay nhất11
Mà mình nghĩ thế này. Huy chả rảnh mà lập những thứ này đâu... Đang Update game còn muốn chết chứ thêm mấy cài này vào thì...
  Bài viết hay nhất12
Lỡ có thằng clone Clan nó cũng tính vào thành tích clan đó à , tau ra nước ngoài clone clan nó cũng tính vào thành tích clan đó :v
  Bài viết hay nhất13
KuzuriGMD đã viết:Lỡ có thằng clone Clan nó cũng tính vào thành tích clan đó à , tau ra nước ngoài clone clan nó cũng tính vào thành tích clan đó :v
V Chú !
  Bài viết hay nhất14
Với lại theo Thành tích thì cũng ko biết đc ai chơi hay + đẳng cấp đâu , phải dựa vào trình độ bắn ..............
  Bài viết hay nhất15
The Bee đã viết:Mà mình nghĩ thế này. Huy chả rảnh mà lập những thứ này đâu... Đang Update game còn muốn chết chứ thêm mấy cài này vào thì...
nếu chết thì đã chết ngay từ đầu rồi bạn ==> ( có hỉu hơm , hỉu mới nói típ đc )  !!
  Bài viết hay nhất16
Bạn không có quyền trả lời bài viết