ai muốn phát triển stunt SA thì vào

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

hiện giờ người việt stunt VC nhjều quá nên mình muốn đổi khôg khí chút bằg việc ra clip stunt SA, m.n aj cũng có thể tham gia vào clip này bất kể gà hay vip, thằng nào phân biệt đối xử vs ae thì 1 vé đy chơi
mẫu đăg ký:
tên stunter: (biệt hjệu)
trình độ: gà con, trung , vip
lí do tham ja:
link rep: rep sẽ up lên đâu đó tùy các bạn và up link đó lên đây
có thể add nick fb mình: Davies Rango
  Bài viết hay nhất46
nói lại chú nhé , gta v sử dụng chung engine với gta iv đấy chú , ko đẹp à , gta sa mà đẹp à, ko hỉu chú nghĩ làm sao , hay chú chưa chơi gta iv bao h
  Bài viết hay nhất47
Newbie à tui biết chơi game lúc chú còn học mẫu giáo đấy @77 @77 @77 @77 @77
  Bài viết hay nhất48
biết chơi từ hồi mẫu giáo sao, hàj, đó là kiểu nói của newbie, 2 việc đó liên quan nhau à, nhớ đọc kĩ cmt trên (khj nào máy ah chơi gta iv ko lag thì đồ họa nó mới cao nhá), h anh đăng 1 pha stunt gta iv lên thì chú hết cãi nhá, đồ họa bật cỡ ultra mà xấu còn hơn gta san
  Bài viết hay nhất49
sao chú nói ngu thế GTA IV đồ họa mà xấu hơn GTA SA sao, haìZZZZZZZZZZZZZZZ
Chú lên mấy diễn đàn lớn hỏi người ta xem GTA IV VA GTA SA cái nào đồ họa đẹp hơn , Hỏi ngu Người ta quăng gạch cho đấy vãi cả ultra setting NGUUUUUUUUUUUUUUU
  Bài viết hay nhất50
mình thì mình éo muốn nói chứ về phần gta sa thì nó hay hơn gta iv rồi đấy nhưng nếu bạn ringo nói rằng ULTRA mà vẫn éo đẹp = gta sa thì bạn quẵng mẹ mắt bạn đi cho rồi =]]
  Bài viết hay nhất51
Mr_ringo đã viết:
anyeuem đã viết:
Mr_ringo đã viết:
khonglucVNCH đã viết:thằng ringo ngu vãi gta iv mà ko đẹp à mày thi so sánh gta sa voi gta iv xem cái nào đẹp hơn , vật lí ko giống thật à , hô hô đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm
h ang nói chú nhá, gta sa đẹp hơn chú chịu gì newbie mà bước vào đây ăn nói cẩn thận nhá, chú khôg biết chơi game rồj, gọi là ngu game, h mà còn khôg biết so sáh game cơ đấy, khi nào mà gta iv máy ah chơi mà lag ý thì ah mới nói đồ họa nó cao, hỏi xem cả thế giới này công nhận chơj San với V nhiềt hơn, gta Iv suýt bị phá sản đấy nhá, newbie nói chuyện như cậu vàng chửi lão hạc
đúng ta xem thấy gta ic trông xấu chỉ mỗi nv hay thui
cái nvụ hay thì phải công nhận với chú này @khicuoi
chuẩn rồi
  Bài viết hay nhất52
Chịu rùi bàn tán gta V làm j` cho mệt
  Bài viết hay nhất53
đã up link GTA SAN rồi, anh em vào down rồi làm Rep mau nhé
  Bài viết hay nhất54
ringo cho vai rep edit gta sa choi :V
  Bài viết hay nhất55
heoqua123 đã viết:ringo cho vai rep edit gta sa choi :V
anh cần bao nhiêu REP
  Bài viết hay nhất56
khonglucVNCH đã viết:sao chú nói ngu thế GTA IV  đồ họa mà xấu hơn GTA SA sao, haìZZZZZZZZZZZZZZZ
Chú lên mấy diễn đàn lớn hỏi người ta xem GTA IV VA GTA SA cái nào đồ họa đẹp hơn , Hỏi ngu Người ta quăng gạch cho đấy vãi cả ultra setting NGUUUUUUUUUUUUUUU
hài quá đi chém mà đéo biết ngại, mi sn 97 mà đòi hồi học mỗ giáo có gta iv chơi asd asd bh còn hiếm lắm mới có vài quán có cài :v
  Bài viết hay nhất57
kệ nó đi em, thằng đó nó chưa chơi gta iv lần nào đâu, còn đét biết ultra setting là gì nữa kìa, chú có ngon thì chụp ảnh dàn máy và cấu hình ra xem nào, đảm bảo máy chú chưa tới 10tr. Hạng trẩu
  Bài viết hay nhất58
Mr_ringo đã viết:kệ nó đi em, thằng đó nó chưa chơi gta iv lần nào đâu, còn đét biết ultra setting là gì nữa kìa, chú có ngon thì chụp ảnh dàn máy và cấu hình ra xem nào, đảm bảo máy chú chưa tới 10tr. Hạng trẩu
Chuẩn oy...upppppppppppppppppppppppp
  Bài viết hay nhất59
sao may ngu the long tao noi hồi đó tao chơi gta iv hồi nào
  Bài viết hay nhất60
ko biết ultra setting là gì , chưa chơi gta iv hồi nào à , ho ho hài VLLLLLLLLLL
thằng ringo nó tưởng mình nó biết thôi ko ai biết hết láo loz , ếch ngồi đáy giếng , máy mày mới ko đủ cấu hình chơi gta iv nên mới ko biết cái nào đồ họa đẹp hơn , chỉ chơi gta sa nên mới khen nó đẹp hơn, ngu VLLLLLLLLLLLLLL , thôi đi chú ko im thì im đê đừng tỏ ra vẻ ta đây. lên mấy đàn công nghệ tụi nó cười cho
  Bài viết hay nhất61
Bạn không có quyền trả lời bài viết