show PCJ tự làm

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

[You must be registered and logged in to see this image.]
cho mình ý kiến @hehe
  Bài viết hay nhất16
nếu các bạn ko chê, mình sẽ up link lên
  Bài viết hay nhất17
up thử vài kon lên xem nhoa
  Bài viết hay nhất18
petertrivien96 đã viết:nếu các bạn ko chê, mình sẽ up link lên
Úp lên có gì t fix lại cái bánh cho:))
  Bài viết hay nhất19
link đây:http://www.mediafire.com/download/htrhdpy3aitrwm0/pcj600.txd
nhờ kuzuri fix lại cái bánh dùm nhé :))
  Bài viết hay nhất20
Link đóa ah.thử tải về chơi xem sao  110875
  Bài viết hay nhất21
Cài vào Game diss vler
  Bài viết hay nhất22
đụ má tao làm xe có vài tiếng là xong, tụi mày làm xe gà vkl, tex thì lấy mấy cái fire, electronic,... trên google rồi đem vô phốt sốt chĩnh lại, bánh xe thì vẽ dễ vkl ra luôn, nói chung với trình đồ họa của anh thì mấy cái này là chuyện nhỏ, mấy chú còn gà vkl lắm, vkl ra luôn
  Bài viết hay nhất23
nếu anh nói vậy, thì thử up một chiếc lên đây coi. cho link luôn. để xem anh làm xe ra sao
  Bài viết hay nhất24
[mafia]Viperdra đã viết:đụ má tao làm xe có vài tiếng là xong, tụi mày làm xe gà vkl, tex thì lấy mấy cái fire, electronic,... trên google rồi đem vô phốt sốt chĩnh lại, bánh xe thì vẽ dễ vkl ra luôn, nói chung với trình đồ họa của anh thì mấy cái này là chuyện nhỏ, mấy chú còn gà vkl lắm, vkl ra luôn
hài vãi, trình làm xe gà lắm em ơi, lấy tex trên mạng sao, em nghĩ xe anh lấy tex trên mạng à, ai lấy tex trên mạng đều là những ngườh ngu đồ họa, không biết tự vẽ, những chiếc của anh có ngon thì tìm trên mạng đi mò cả đời cũng không có đâu, hạng làm xe gà vồn mà cứ ra oai, h anh đăng 1 chiếc pcj anh với chú solo nhờ anh em xem xét xem chiếc ai đẹp và đáng giá hơn, riêng mỗi chiếc trong suốt của anh thôi là dư sức thắng xe chú r @20
  Bài viết hay nhất25
Mr_ringo đã viết:
[mafia]Viperdra đã viết:đụ má tao làm xe có vài tiếng là xong, tụi mày làm xe gà vkl, tex thì lấy mấy cái fire, electronic,... trên google rồi đem vô phốt sốt chĩnh lại, bánh xe thì vẽ dễ vkl ra luôn, nói chung với trình đồ họa của anh thì mấy cái này là chuyện nhỏ, mấy chú còn gà vkl lắm, vkl ra luôn
hài vãi, trình làm xe gà lắm em ơi, lấy tex trên mạng sao, em nghĩ xe anh lấy tex trên mạng à, ai lấy tex trên mạng đều là những ngườh ngu đồ họa, không biết tự vẽ, những chiếc của anh có ngon thì tìm trên mạng đi mò cả đời cũng không có đâu, hạng làm xe gà vồn mà cứ ra oai, h anh đăng 1 chiếc pcj anh với chú solo nhờ anh em xem xét xem chiếc ai đẹp và đáng giá hơn, riêng mỗi chiếc trong suốt của anh thôi là dư sức thắng xe chú r @20
Chiếc trong suốt là của Soul nó nghĩ ra đầu tiên ........
  Bài viết hay nhất26

Chủi Ghê Vậy Tái Phạm Ra đảo vs anh 1 tháng nha
  Bài viết hay nhất27
Thằng đó cho ra đảo đi anh heo ơi!
  Bài viết hay nhất28
Bạn không có quyền trả lời bài viết