Tố cáo ThanhHung lạm dụng :)

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Vào một buổi chiều đẹp trời :) , tôi vào game chơi , và rủ mấy thằng kia clone acc tôi chụp vài bức hình :)), và thế là thằng trẩu ThanhHung nó vào :)), thôi ko chém nữa , vào thẳng vấn đề :)) 
Thế là thằng ThanhHung nó lấy xe tông và Hóa ma từng thằng :)) 
Bằng chứng đây :)) 
PiC 1 :
Tố cáo ThanhHung lạm dụng :) - Page 2 Ayokmu
PiC 2 :
Tố cáo ThanhHung lạm dụng :) - Page 2 2qb9f8k
PiC 3 :
Tố cáo ThanhHung lạm dụng :) - Page 2 1pytfl
  Bài viết hay nhất16
ThanhHung_2000_Mc đã viết:
KuzuriGMD đã viết:
ThanhHung_2000_Mc đã viết:Mà Tao hóa ma mày bao giờ nhỉ ! Có vẻ Ghép !
Ờ ghép :)) , chứng cứ rành rành ra đó còn kêu ghép :)) , chả lẽ acc Clone ql4
Tao ko làm thì trẩu nó làm ak \
Đéo cãi được kêu Ghép + chối , Chỉ có thể là ThanhHung :))
  Bài viết hay nhất17
KuzuriGMD đã viết:
KuzuriGMD đã viết:
ThanhHung_2000_Mc đã viết:Mà Tao hóa ma mày bao giờ nhỉ ! Có vẻ Ghép !
Ờ ghép :)) , chứng cứ rành rành ra đó còn kêu ghép :)) , chả lẽ acc Clone ql4
Tao ko làm thì trẩu nó làm ak \
Đéo cãi được kêu Ghép + chối , Chỉ có thể là ThanhHung :))
Ừm đấy bảo huy xem lại chat long là biết cũng có thể ảnh này từ nâu rồi ! nên tao đéo nhớ !
  Bài viết hay nhất18
Lâu là khi nào :)), hôm qua có cả thằng Thịnh , thằng Mr.Alone nữa đấy :)), còn chú thích keu anh Huy xem lại chat log , xem rồi đừng có cãi nhé :))
  Bài viết hay nhất19
Trâu thanhhung bị hạ ql là vừa @40
  Bài viết hay nhất20
bluecomnoway đã viết:Trâu thanhhung bị hạ ql là vừa @40
Có vậy kêu ra hạ quản lý có thằng kuzurri ghét ta làm mọi cách để tao hả quản lý á ! mơ à
  Bài viết hay nhất21
bluecomnoway đã viết:Trâu thanhhung bị hạ ql là vừa @40
Có vậy kêu ra hạ quản lý có thằng kuzurri ghét ta làm mọi cách để tao hả quản lý á ! mơ à
Hại à :)) ,có t mới kiện nhé :)) , còn chưa xem chat log nữa mà :))
  Bài viết hay nhất22
uk xem chát log đi rùi phán típ ! thật sự là ko muốn ghét nhau nữa kuzuri làm bạn tau nha \! nói thiệt đó!
  Bài viết hay nhất23
Hết tố cáo h lại đòi làm bạn:)) Cả game chắc có mỗi thằng Brock_Lesnar là làm bạn với mày dc thôi
  Bài viết hay nhất24
bluecomnoway đã viết:Hết tố cáo h lại đòi làm bạn:)) Cả game chắc có mỗi thằng Brock_Lesnar là làm bạn với mày dc thôi
Có ah N_Huy ! Brock . Han_Em , Tiger . Hai Tac . Minh Phuoc . Fap,Fap ... nhiều đó chứ
  Bài viết hay nhất25
bluecomnoway đã viết:Hết tố cáo h lại đòi làm bạn:)) Cả game chắc có mỗi thằng Brock_Lesnar là làm bạn với mày dc thôi
Có ah N_Huy ! Brock . Han_Em , Tiger . Hai Tac . Minh Phuoc . Fap,Fap ... nhiều đó chứ
Anh N_Huy thì ai chả làm bạn được :)) , còn m muốn làm bạn với t , send t 2 căn nhà t chia cho ae :))
  Bài viết hay nhất26
Tùy chú mà từ kâu ah chưa làm gì chú ! Mà chú ghét anh thế nhỉ ! Làm bạn đc ko !
  Bài viết hay nhất27
ThanhHung_2000_Mc đã viết:Tùy chú mà từ kâu ah chưa làm gì chú ! Mà chú ghét anh thế nhỉ ! Làm bạn đc ko !
Ăn ở sao cho người ta ghét ?
Đâu phải mình t ghét , cả Clan Mafia , Clan Sunny , Clan VIP , clan Close và còn nhiều ng khác cũng ghét m đấy con :))
  Bài viết hay nhất28
KuzuriGMD đã viết:
ThanhHung_2000_Mc đã viết:Tùy chú mà từ kâu ah chưa làm gì chú ! Mà chú ghét anh thế nhỉ ! Làm bạn đc ko !
Đâu phải mình t ghét , cả Clan Mafia , Clan Sunny , Clan VIP , clan Close và còn nhiều ng khác cũng ghét m đấy con :))
Ko mún cãi nhau nữa từ ae mình mà ra ! giờ tui vs chú làm bạn đc ko ??? Có gì bỏ qua cho tui nha ! Xl m.n nhìu !
  Bài viết hay nhất29
KuzuriGMD đã viết:
Ko mún cãi nhau nữa từ ae mình mà ra ! giờ tui vs chú làm bạn đc ko ??? Có gì bỏ qua cho tui nha ! Xl m.n nhìu !
Đây là vấn đề nhạy cảm, phải xin ý kiến các cấp, chính quyền địa phương phải vào cuộc, phải kết hợp tuyên truyền và giáo dục, cần có những biện pháp cứng rắn là răn đe, như thế mới hiệu quả ... HIỂU CHƯA ? CHốt lại là muốn làm bạn t thì Chính Quyền và Địa Phương phải vào cuộc , Phải xin Ý kiến Các Cấp nhé :))
  Bài viết hay nhất30
KuzuriGMD đã viết:
KuzuriGMD đã viết:
Đây là vấn đề nhạy cảm, phải xin ý kiến các cấp, chính quyền địa phương phải vào cuộc, phải kết hợp tuyên truyền và giáo dục, cần có những biện pháp cứng rắn là răn đe, như thế mới hiệu quả ... HIỂU CHƯA ? CHốt lại là muốn làm bạn t thì Chính Quyền và Địa Phương phải vào cuộc , Phải xin Ý kiến Các Cấp nhé :))
Uk có cần thiết phải vậy ko bạn kuzurri !
  Bài viết hay nhất31
Bạn không có quyền trả lời bài viết