Stunt By MinhPhuoc

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Clip này em làm lâu rồi nhưng chả dám up lên forum :)) giờ mới dám up :D mong m.ng ủng hộ :D
  Bài viết hay nhất16
st.dra đã viết:nhạc hay mà stunt dở làm mất hết chất nhạc, để bản này xe vegas 11 edit thì ngon vkl luôn, mà thàng này stunt gà vkl ra, thua cả thằng dragonviper
Đậu xanh. Tau mới tập stunt với ko có thời gian để stunt ==mới tập mà làm hay thì ông nội tau cũng éo làm đc :)))
  Bài viết hay nhất17
Cảm giác Có Hal + Garv trong clip
  Bài viết hay nhất18
xác định là Hal với Grav rồi anh Hollow,xe thì sài xe lung tung, skin thì dùng skin của Kuzuri thì phải, 1 khi đã dùng mod thì đừng có bước chân vào làng stunting nha bạn, đăng clip mà dùng Mod thì nhục lắm
  Bài viết hay nhất19
Mr_ringo đã viết:xác định là Hal với Grav rồi anh Hollow,xe thì sài xe lung tung, skin thì dùng skin của Kuzuri thì phải, 1 khi đã dùng mod thì đừng có bước chân vào làng stunting nha bạn, đăng clip mà dùng Mod thì nhục lắm
Ta đổi skin rồi :)) , mà Hal là gì thế , trước h chưa nghe qua =]]z
  Bài viết hay nhất20
nói về mod skin với xe thì em chấp nhận,nếu ko cho xài thì em sẽ xóa game cài lại
còn cái grav với hal j đó thì e nói thật là ko có sử dụng
  Bài viết hay nhất21
skin thì cứ việc sài đi không sao cả, có rep không send check thử là biết Mod hay không liền (Hanlding nhầm viết Hal cho dễ hiểu)
  Bài viết hay nhất22
Theo như tôi bik thì pcj ko thể chỉnh handling đc nên đây ko thể nào là chỉnh handling
  Bài viết hay nhất23
Stunt hay quá nhưng toàn góc cũ ! Tàm Tàm ! Nó làm gì chỉnh handling đâu
  Bài viết hay nhất24
thím hải tặc nhầm asd chỉnh handling pcj dc đó asd xe gì chả chỉnh được, biết chỉnh k ms là vấn đề
còn a heo vs a rango à, chắc là do bản vc của ẻm nó k chuẩn nên như thế thui hoặc là do kỹ thuật edit hoặc gì đó nên nhìn giống mod grav
  Bài viết hay nhất25
e tải bản của forum ấy ^_^
  Bài viết hay nhất26
vồn :)) bảo sao. bản của forum tốc độ xe pjc nhanh hơn bản chuẩn, lần trc đem zo của nhockstunt bị chửi là mod speed asd
https://sites.google.com/site/nasacrewstunting/home/chia-se/gta-vice-city-full down bản chuẩn nè
  Bài viết hay nhất27
vãi cái nồn :)) chã lẽ giờ phải stunt lại từ đầu @51 @51
  Bài viết hay nhất28
tốc độ của pcj nhanh hơn thế mấy chiếc khác như hotring hay infernus có nhanh hơn ko
  Bài viết hay nhất29
thì cứ đưa rep đây check, chứ ai bắt làm lại từ đầu, stunt ko lẽ ko có rep, lưu ý rep chứ k phải clip quay đoạn stunt
  Bài viết hay nhất30
vãi nồi @@ e cứ làm xong 1 pha rồi thì f1 xong bật fraps quay thôi @@
  Bài viết hay nhất31
Bạn không có quyền trả lời bài viết