Hướng Dẫn Newb Các Kĩ Năng Chơi Game Ga Online

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Sau Khi bỡ ngỡ Bước Vào Game ! Đầu tiên chúng ta chỉ thích đi xe ! và kém tho đó là Cán Người ! Nhưng k may bị một người nào đó CỨ Muốn bám theo bạn và bạn Gây ra bắn nhau = các vũ khí ! Bạn thấy Người Đó bắn Rất Pro Dùng Thành Thạo Vũ Khí và có thể Bắn nhanh và chuẩn đc Như vậy !
=> Các Bạn cho người Đó là HAck !
Đấy Ko phải là hack mà là Kĩ năng bắn GIống như Liên Minh Huyền Thoại cũng Có cách chơi Như Game này
Mình xin Hướng Dẫn Cách Kĩ Năng Bắn Hay CÒn Gọi là Kĩ năng Lướt Stuby !
Mời Các Bạn xem Clip !

Hướng Dẫn Cách Lướt :

+ Bạn Vào Game Làm THeo Như clip Bên Dưới ( Lướt 1 Súng bb )
B1: Sau Khi vào Game ấn nút ESC để vào phàn cài đặt . ( Mình Đã Hướng Dẫn Cách Bạn Làm Y như trong Clip của mình nhé )
B2: Sau Khi vào đc Phần cài đặt . Chọn Dòng thứ 3 ĐỔi Súng nhank chỉnh thành nút R
B3: Đổi Nút C ( Nút Ngồi ) Thành Nút F ( Ngồi Như trong clip )
=> Sau khi bạn chỉnh song và trở lại Game ấn thứ Nút R có đổi Đc Súng Ko . Và ấn Thử Nút F xem có ngồi đc Ko !
B4: CHỉnh Nút Shitf Bến Phải Thành Nút Shitf bên trái ( Như Trong Clip nhé )
Đây Là Công Thức Lướt Stuby đứng ! Chơi Bên Phím chữ Nhé !

Bắt Đầu Lướt Thì Phải GIữ Nút W Đừng Bao giờ bỏ nút W ra nhé R ( Rút Súng Ra ) + bắn 1 Viên + R ( Cất Súng vào ) + F ( Ngồi Suống ) Song ấn Shitf để Chạy Chánh bị mất đà ( Nút shitf thì mih Dùng Ngón Út để Ấn ) và cứ tiếp tục ! Đừng bỏ nút W ra nhé !
Còn Nhiều Kĩ năng Lướt Khác Như : Bug Dame ( Bắn 1 viên có thể ra 2 hoặc 3 viên ) , Ép Dame ( 1 viên Mất 50 máu Còn có nhiều Kiều Ép Dame ) Lướt Ngồi .... CÒn Nhiều Kĩ Năng khác Mình chỉ hướng dẫn các Cách lướt cơ bản của 1 súg !

P/s Minh làm clip này chỉ để Hướng Dẫn Các Newb ( Người Mới Chơi ) Còn Các Menb THì Đừng Lém Gạch em nha

!
  Bài viết hay nhất31
SuNny_Alone đã viết:
ThanhHung_2000_Mc đã viết:
SuNny_Alone đã viết:trong LOL làm j có  : '' Kĩ năng bắn GIống như Liên Minh Huyền Thoại '' , ý mày là ADC champboy bắn tinh trùng à ?? , còn nữa  clip của anh Death lập ra  mày quăng cho chó nó ăn hay sao mà con lập cờ líp này . clip của anh Death  dạy newb chơi tao coi còn hỉu , clip mày coi bố tao chơi còn đéo hỉu , nói chi newb  => tốn tài nguyên của 4r
Chỉ Có Những Người Vô Hok Với Nghĩ Vậy nhé !
oh vải cả vô học , nhìn lại m` đi , khác j chữ viết mẹ đẻ viết ko xog  ko ra hồn con bày đặt nói ng` khác  , ko biết nhục à
Hix ... ThanhHung có học ... Nghỉ Liên Minh giống GTA @troll19 @troll19
  Bài viết hay nhất32
KLQ ! Đang chơi gta ! server bảo trì song r nhé ae zo chơi !
  Bài viết hay nhất33
LOL là LMHT đó mấy thánh:)) có khác gì nhau đâu
  Bài viết hay nhất34
bluecomnoway đã viết:LOL là LMHT đó mấy thánh:)) có khác gì nhau đâu
Ý tôi bảo là Gta vs LOL đều có kĩ năng chơi khác nhau !
  Bài viết hay nhất35
ThanhHung_2000_Mc đã viết:
bluecomnoway đã viết:LOL là LMHT đó mấy thánh:)) có khác gì nhau đâu
Ý tôi bảo là Gta vs LOL đều có kĩ năng chơi khác nhau !
LOL chắc đ' phải Liên Minh  @troll11
Hướng Dẫn Newb Các Kĩ Năng Chơi Game Ga Online  - Page 3 Igkg8h
  Bài viết hay nhất36
Đấy Ko phải là hack mà là Kĩ năng bắn GIống như Liên Minh Huyền Thoại cũng Có cách chơi Như Game này .
E lạy anh 1 lậy :3
  Bài viết hay nhất37
Lyrk.Nothing đã viết:Đấy Ko phải là hack mà là Kĩ năng bắn GIống như Liên Minh Huyền Thoại cũng Có cách chơi Như Game này .
E lạy anh 1 lậy :3
Đ' liên quan nhưng tuần này em cmt có ít quá không nhỉ  @moclomui
  Bài viết hay nhất38
M top 1 poster rồi cmt làm gì nữa :v
  Bài viết hay nhất39
Nhưng mà thấy ít :3
  Bài viết hay nhất40
Tởm @troll11 lúc nào dậy tâu đi @troll10 để chơi với mấy em new @troll10 @troll10
  Bài viết hay nhất41
ChuẩnCMNR đã viết:Tởm  @troll11 lúc nào dậy tâu đi  @troll10 để chơi với mấy em new  @troll10  @troll10  
Đậu Má ! Cái này hướng dẫn Newb mới chơi ! Nếu biết r thì tự hok ! @troll5
  Bài viết hay nhất42
Hay là không đủ trình độ để dạy  @troll21
  Bài viết hay nhất43
ko lq nhưng bữa nào thím nào chỉ ta cách bug dame đi @troll10 ( như nó nói 1 lần bắn 2 3 viên ) @troll11 @troll11 @troll11 @troll11 @troll10
  Bài viết hay nhất44
SuNny_Alone đã viết:ko lq nhưng bữa nào thím nào chỉ ta cách bug dame đi @troll10  ( như nó nói 1 lần bắn 2 3 viên ) @troll11 @troll11 @troll11 @troll11 @troll10
1 lần bắn 2 3 viên ... bb 1 lần bắn 5 viên mà chưa đủ à :))
P/s: thực ra k có cách bắn 1 lần 2 3 viên nhảm nhí gì đó đâu @troll12
  Bài viết hay nhất45
thinh11 đã viết:
SuNny_Alone đã viết:ko lq nhưng bữa nào thím nào chỉ ta cách bug dame đi @troll10  ( như nó nói 1 lần bắn 2 3 viên ) @troll11 @troll11 @troll11 @troll11 @troll10
1 lần bắn 2 3 viên ... bb 1 lần bắn 5 viên mà chưa đủ à :))
P/s: thực ra k có cách bắn 1 lần 2 3 viên nhảm nhí gì đó đâu @troll12
Bug dame = đạn ảo ! bắn 1 phát đạn ảo ra 2 phát ! chả lẽ chú thinh lại k biết @troll21 @troll21 @troll21
  Bài viết hay nhất46
Bạn không có quyền trả lời bài viết