Hướng Dẫn Newb Các Kĩ Năng Chơi Game Ga Online

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Sau Khi bỡ ngỡ Bước Vào Game ! Đầu tiên chúng ta chỉ thích đi xe ! và kém tho đó là Cán Người ! Nhưng k may bị một người nào đó CỨ Muốn bám theo bạn và bạn Gây ra bắn nhau = các vũ khí ! Bạn thấy Người Đó bắn Rất Pro Dùng Thành Thạo Vũ Khí và có thể Bắn nhanh và chuẩn đc Như vậy !
=> Các Bạn cho người Đó là HAck !
Đấy Ko phải là hack mà là Kĩ năng bắn GIống như Liên Minh Huyền Thoại cũng Có cách chơi Như Game này
Mình xin Hướng Dẫn Cách Kĩ Năng Bắn Hay CÒn Gọi là Kĩ năng Lướt Stuby !
Mời Các Bạn xem Clip !

Hướng Dẫn Cách Lướt :

+ Bạn Vào Game Làm THeo Như clip Bên Dưới ( Lướt 1 Súng bb )
B1: Sau Khi vào Game ấn nút ESC để vào phàn cài đặt . ( Mình Đã Hướng Dẫn Cách Bạn Làm Y như trong Clip của mình nhé )
B2: Sau Khi vào đc Phần cài đặt . Chọn Dòng thứ 3 ĐỔi Súng nhank chỉnh thành nút R
B3: Đổi Nút C ( Nút Ngồi ) Thành Nút F ( Ngồi Như trong clip )
=> Sau khi bạn chỉnh song và trở lại Game ấn thứ Nút R có đổi Đc Súng Ko . Và ấn Thử Nút F xem có ngồi đc Ko !
B4: CHỉnh Nút Shitf Bến Phải Thành Nút Shitf bên trái ( Như Trong Clip nhé )
Đây Là Công Thức Lướt Stuby đứng ! Chơi Bên Phím chữ Nhé !

Bắt Đầu Lướt Thì Phải GIữ Nút W Đừng Bao giờ bỏ nút W ra nhé R ( Rút Súng Ra ) + bắn 1 Viên + R ( Cất Súng vào ) + F ( Ngồi Suống ) Song ấn Shitf để Chạy Chánh bị mất đà ( Nút shitf thì mih Dùng Ngón Út để Ấn ) và cứ tiếp tục ! Đừng bỏ nút W ra nhé !
Còn Nhiều Kĩ năng Lướt Khác Như : Bug Dame ( Bắn 1 viên có thể ra 2 hoặc 3 viên ) , Ép Dame ( 1 viên Mất 50 máu Còn có nhiều Kiều Ép Dame ) Lướt Ngồi .... CÒn Nhiều Kĩ Năng khác Mình chỉ hướng dẫn các Cách lướt cơ bản của 1 súg !

P/s Minh làm clip này chỉ để Hướng Dẫn Các Newb ( Người Mới Chơi ) Còn Các Menb THì Đừng Lém Gạch em nha

!
  Bài viết hay nhất51
Chú nói gì mà ngu ... vậy bắn 1 phát đạn thật song ngồi suống đạn ảo k ra 2 viên à ! Chơi nấu mà ngu ... !
  Bài viết hay nhất52
Nói thế này cho mày hiểu nhá Não Bò, game này k giống như đột kích, mày nghĩ mày bấm đi qua thì thằng đối diện sẽ thấy mày đi qua liền à ? phải mất khoảng 1s-1s50 thì nó mới thấy mày đi qua nhá thằng ngu, vì thế nên trong game nhiều lần mày bắn trúng nó nhưng nó k mất máu + ngã là vậy đấy, mày bắn trúng nó nhưng nó thấy mày bắn hụt nên nó mới k bị gì hiểu chưa thằng Não Bò ?
  Bài viết hay nhất53
thinh11 đã viết:Nói thế này cho mày hiểu nhá Não Bò, game này k giống như đột kích, mày nghĩ mày bấm đi qua thì thằng đối diện sẽ thấy mày đi qua liền à ? phải mất khoảng 1s-1s50 thì nó mới thấy mày đi qua nhá thằng ngu, vì thế nên trong game nhiều lần mày bắn trúng nó nhưng nó k mất máu + ngã là vậy đấy, mày bắn trúng nó nhưng nó thấy mày bắn hụt nên nó mới k bị gì hiểu chưa thằng Não Bò ?
Không ... ý nó là Q W E R trong LOL là sử dụng Skill ấy :)) 
mà GTA có phải như thế đéo đâu  @troll21
  Bài viết hay nhất54
đù, mấy tím đọc chuyện trong này, tưởng cái gì mà top hoài hóa ra :v là toàn kể chuyện + đọc chuyện
  Bài viết hay nhất55
nó cắt bớt rồi đó :@troll5 @troll5 @troll5 @troll5 @troll5:
  Bài viết hay nhất56
ThanhHung_2000_Mc đã viết:Chú nói gì mà ngu ... vậy bắn 1 phát đạn thật song ngồi suống đạn ảo k ra 2 viên à ! Chơi nấu mà ngu ... !
Ừ,t ngu,t chơi lâu rồi cũng có biết skill bug dame + ép dame là clg đâu ,cmay tự đặt tên cho chúng đó chứ,ép dame theo như t hiểu là đứng gần đối phương lúc ngã rồi bắn để dồn dame,cái đó chả cần học cũng tự biết,còn cái bug dame như m nói,đứng bắn 1 phát ngồi xuống bắn đạn ảo,coi cno có thấy m ngồi xuống không,hay là vẫn đứng yên sạc đạn ? ( thời gian ra đạn nếu đứng yên thì bắn 1 phát rồi bắn tiếp thì nó sạc đạn rồi mới bắn ) . H vào game mà có 1 thằng cầm m4 bắn hs mình,chỉ cần ngồi xuống là tránh hs đc,nó vẫn nhìn đứng đó thôi và nó kêu mình bug ,thế thôi.
  Bài viết hay nhất57
Yên tâm  @khicuoi ... nó không hiểu đâu mà lo  @troll2
  Bài viết hay nhất58
anyeuem đã viết:
KuzuriGMD đã viết:Khuyến khích NgocHieu ghi đúng chính tả nhé!
Giang Hồ , Dạo Này , ...
Thg Hiếu này ko lớp mấy rồi mà còn sai chính tả
Mẹ cha mày gọi tao là thằng ak mày là cái thá gì.Nếu ai bảo teo văng tục thì cứ việc banned chứ teo lộn hết cả ruột lên rùi đấy
X-( X-( X-( X-(
  Bài viết hay nhất59
[F.B.I]NgocHieu đã viết:
anyeuem đã viết:
KuzuriGMD đã viết:Khuyến khích NgocHieu ghi đúng chính tả nhé!
Giang Hồ , Dạo Này , ...
Thg Hiếu này ko lớp mấy rồi mà còn sai chính tả
Mẹ cha mày gọi tao là thằng ak mày là cái thá gì.Nếu ai bảo teo văng tục thì cứ việc banned chứ teo lộn hết cả ruột lên rùi đấy
X-( X-( X-( X-(

lộn cái j z @troll5 @troll5 @troll5 @troll5 @troll5 @troll5
  Bài viết hay nhất60
Lộn ... cái ... bàn  @51
  Bài viết hay nhất61
KuzuriGMD đã viết:Lộn ... cái ... bàn  @51

Bàn cái lồi đồng :))
  Bài viết hay nhất62
à bee thím có face ko ta add lun - face ta này : Nhok Quang Bất Bại
  Bài viết hay nhất63
Trả hiểu mấy chú nc về vấn đề gì ! :)) :))
  Bài viết hay nhất64
na nói chú quay = phần mềm j @troll5 @troll5 @troll5 @troll5
  Bài viết hay nhất65
VietNamCongHoa đã viết:na nói chú quay = phần mềm j @troll5 @troll5 @troll5 @troll5
Đây ... tải về mà quay : https://www.google.com.vn/url?sa=t&rct=j&q=&esrc=s&source=web&cd=1&cad=rja&uact=8&sqi=2&ved=0CBsQFjAA&url=http%3A%2F%2Fsinhvienit.net%2Fforum%2Fdownload-fraps-3-5-9-full-crack-phan-mem-quay-video-game-chuyen-dung.235396.html&ei=7FAIVKOZCMLV8gWji4LIBQ&usg=AFQjCNHHXWcqNYhpDm-jtm-Ag5hvxar2WA&sig2=cRnrK0OVmm4KIZe3WfdP_g&bvm=bv.74649129,d.dGc
  Bài viết hay nhất66
Bạn không có quyền trả lời bài viết