Hướng Dẫn Newb Các Kĩ Năng Chơi Game Ga Online

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Sau Khi bỡ ngỡ Bước Vào Game ! Đầu tiên chúng ta chỉ thích đi xe ! và kém tho đó là Cán Người ! Nhưng k may bị một người nào đó CỨ Muốn bám theo bạn và bạn Gây ra bắn nhau = các vũ khí ! Bạn thấy Người Đó bắn Rất Pro Dùng Thành Thạo Vũ Khí và có thể Bắn nhanh và chuẩn đc Như vậy !
=> Các Bạn cho người Đó là HAck !
Đấy Ko phải là hack mà là Kĩ năng bắn GIống như Liên Minh Huyền Thoại cũng Có cách chơi Như Game này
Mình xin Hướng Dẫn Cách Kĩ Năng Bắn Hay CÒn Gọi là Kĩ năng Lướt Stuby !
Mời Các Bạn xem Clip !

Hướng Dẫn Cách Lướt :

+ Bạn Vào Game Làm THeo Như clip Bên Dưới ( Lướt 1 Súng bb )
B1: Sau Khi vào Game ấn nút ESC để vào phàn cài đặt . ( Mình Đã Hướng Dẫn Cách Bạn Làm Y như trong Clip của mình nhé )
B2: Sau Khi vào đc Phần cài đặt . Chọn Dòng thứ 3 ĐỔi Súng nhank chỉnh thành nút R
B3: Đổi Nút C ( Nút Ngồi ) Thành Nút F ( Ngồi Như trong clip )
=> Sau khi bạn chỉnh song và trở lại Game ấn thứ Nút R có đổi Đc Súng Ko . Và ấn Thử Nút F xem có ngồi đc Ko !
B4: CHỉnh Nút Shitf Bến Phải Thành Nút Shitf bên trái ( Như Trong Clip nhé )
Đây Là Công Thức Lướt Stuby đứng ! Chơi Bên Phím chữ Nhé !

Bắt Đầu Lướt Thì Phải GIữ Nút W Đừng Bao giờ bỏ nút W ra nhé R ( Rút Súng Ra ) + bắn 1 Viên + R ( Cất Súng vào ) + F ( Ngồi Suống ) Song ấn Shitf để Chạy Chánh bị mất đà ( Nút shitf thì mih Dùng Ngón Út để Ấn ) và cứ tiếp tục ! Đừng bỏ nút W ra nhé !
Còn Nhiều Kĩ năng Lướt Khác Như : Bug Dame ( Bắn 1 viên có thể ra 2 hoặc 3 viên ) , Ép Dame ( 1 viên Mất 50 máu Còn có nhiều Kiều Ép Dame ) Lướt Ngồi .... CÒn Nhiều Kĩ Năng khác Mình chỉ hướng dẫn các Cách lướt cơ bản của 1 súg !

P/s Minh làm clip này chỉ để Hướng Dẫn Các Newb ( Người Mới Chơi ) Còn Các Menb THì Đừng Lém Gạch em nha

!
  Bài viết hay nhất61
KuzuriGMD đã viết:Lộn ... cái ... bàn  @51

Bàn cái lồi đồng :))
  Bài viết hay nhất62
à bee thím có face ko ta add lun - face ta này : Nhok Quang Bất Bại
  Bài viết hay nhất63
Trả hiểu mấy chú nc về vấn đề gì ! :)) :))
  Bài viết hay nhất64
na nói chú quay = phần mềm j @troll5 @troll5 @troll5 @troll5
  Bài viết hay nhất65
VietNamCongHoa đã viết:na nói chú quay = phần mềm j @troll5 @troll5 @troll5 @troll5
Đây ... tải về mà quay : https://www.google.com.vn/url?sa=t&rct=j&q=&esrc=s&source=web&cd=1&cad=rja&uact=8&sqi=2&ved=0CBsQFjAA&url=http%3A%2F%2Fsinhvienit.net%2Fforum%2Fdownload-fraps-3-5-9-full-crack-phan-mem-quay-video-game-chuyen-dung.235396.html&ei=7FAIVKOZCMLV8gWji4LIBQ&usg=AFQjCNHHXWcqNYhpDm-jtm-Ag5hvxar2WA&sig2=cRnrK0OVmm4KIZe3WfdP_g&bvm=bv.74649129,d.dGc
  Bài viết hay nhất66
Facebook t là Hoaq Nhật @troll6
  Bài viết hay nhất67
Giờ nhìn lại tiêu đề mới thấy

Hướng Dẫn Newb Các Kĩ Năng Chơi Game Ga Online
Gà online asd 

Bài viết hay nhất68
KuzuriGMD đã viết:Giờ nhìn lại tiêu đề mới thấy

Hướng Dẫn Newb Các Kĩ Năng Chơi Game Ga Online
Gà online asd 

ôi vãi gà online @troll5 @troll5 @troll5 @troll5 @troll5
  Bài viết hay nhất69
ThanhHung ong tuong ai ko biet luot ha? :))) @ocmua
  Bài viết hay nhất70
Yên nào ... nó đang thể hiện asd
  Bài viết hay nhất71

Newb các chú tự hiểu đéo phải nói sang 1 vấn đề khác

:laclu: :laclu: :laclu: :laclu:
  Bài viết hay nhất72
KuzuriGMD đã viết:Yên nào ... nó đang thể hiện asd
Thể Hiện gì thế chú ?? Có tài thì phải thể Hiện ! Giấu làm gì ?? @troll18
  Bài viết hay nhất73
ThanhHung_2000_Mc đã viết:
Ưh chẳng ai cấm người có tài thể hiện cả, nhưng bên cạnh đó chú phải xem chú thật sự có tài ko đã^^, mà new có thì phải xem cái tài của chú có đáng để người ta xem ko, nếu tài của chú đã là vô dụng thì chú thể hiện lên chỉ để người ta thấy chú bất tài vô dụng mà thôi. Mặc may chú ảo tưởng sức mạnh thì có lẻ @yy204
  Bài viết hay nhất74
[Sunny]Haitac đã viết:
ThanhHung_2000_Mc đã viết:
Ưh chẳng ai cấm người có tài thể hiện cả, nhưng bên cạnh đó chú phải xem chú thật sự có tài ko đã^^, mà new có thì phải xem cái tài của chú có đáng để người ta xem ko, nếu tài của chú đã là vô dụng thì chú thể hiện lên chỉ để người ta thấy chú bất tài vô dụng mà thôi. Mặc may chú ảo tưởng sức mạnh thì có lẻ @yy204
Chú Hải Tặc Đọc Lại Topick Của Tui ! sao mấy chú cứ comt bới kiếm chuyện thế nhở ? @troll5
  Bài viết hay nhất75
Đọc rồi và tui cũng cười lăn cười lếch không biết bao nhiêu lần. Ai nói game này có lối chơi giống liên minh huyền thoại, chú phán ghê quá @yy204 và cái topic này nhìn kỹ mới thấy thiếu xót rất nhiều, tên tiêu đề cũng sai và nếu topic này lập ra thì cái topic của a death để đâu. Mà tui cũng nói rồi nhé, muốn hướng dẫn newbie thì vào game mà hướng dẫn chứ đừng hướng dẫn trên đây,member đọc còn ko hiểu thì newbie sao hiểu ? Mà chắc gì newbie nó biết cái topic này mà xem, sợ nó còn ko biết cái 4r là gì luôn đó
  Bài viết hay nhất76
Bạn không có quyền trả lời bài viết