Hướng Dẫn Newb Các Kĩ Năng Chơi Game Ga Online

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Sau Khi bỡ ngỡ Bước Vào Game ! Đầu tiên chúng ta chỉ thích đi xe ! và kém tho đó là Cán Người ! Nhưng k may bị một người nào đó CỨ Muốn bám theo bạn và bạn Gây ra bắn nhau = các vũ khí ! Bạn thấy Người Đó bắn Rất Pro Dùng Thành Thạo Vũ Khí và có thể Bắn nhanh và chuẩn đc Như vậy !
=> Các Bạn cho người Đó là HAck !
Đấy Ko phải là hack mà là Kĩ năng bắn GIống như Liên Minh Huyền Thoại cũng Có cách chơi Như Game này
Mình xin Hướng Dẫn Cách Kĩ Năng Bắn Hay CÒn Gọi là Kĩ năng Lướt Stuby !
Mời Các Bạn xem Clip !

Hướng Dẫn Cách Lướt :

+ Bạn Vào Game Làm THeo Như clip Bên Dưới ( Lướt 1 Súng bb )
B1: Sau Khi vào Game ấn nút ESC để vào phàn cài đặt . ( Mình Đã Hướng Dẫn Cách Bạn Làm Y như trong Clip của mình nhé )
B2: Sau Khi vào đc Phần cài đặt . Chọn Dòng thứ 3 ĐỔi Súng nhank chỉnh thành nút R
B3: Đổi Nút C ( Nút Ngồi ) Thành Nút F ( Ngồi Như trong clip )
=> Sau khi bạn chỉnh song và trở lại Game ấn thứ Nút R có đổi Đc Súng Ko . Và ấn Thử Nút F xem có ngồi đc Ko !
B4: CHỉnh Nút Shitf Bến Phải Thành Nút Shitf bên trái ( Như Trong Clip nhé )
Đây Là Công Thức Lướt Stuby đứng ! Chơi Bên Phím chữ Nhé !

Bắt Đầu Lướt Thì Phải GIữ Nút W Đừng Bao giờ bỏ nút W ra nhé R ( Rút Súng Ra ) + bắn 1 Viên + R ( Cất Súng vào ) + F ( Ngồi Suống ) Song ấn Shitf để Chạy Chánh bị mất đà ( Nút shitf thì mih Dùng Ngón Út để Ấn ) và cứ tiếp tục ! Đừng bỏ nút W ra nhé !
Còn Nhiều Kĩ năng Lướt Khác Như : Bug Dame ( Bắn 1 viên có thể ra 2 hoặc 3 viên ) , Ép Dame ( 1 viên Mất 50 máu Còn có nhiều Kiều Ép Dame ) Lướt Ngồi .... CÒn Nhiều Kĩ Năng khác Mình chỉ hướng dẫn các Cách lướt cơ bản của 1 súg !

P/s Minh làm clip này chỉ để Hướng Dẫn Các Newb ( Người Mới Chơi ) Còn Các Menb THì Đừng Lém Gạch em nha

!
  Bài viết hay nhất76
Kệ chứ :D :D !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
  Bài viết hay nhất77
Đã bảo là hướng dẫn newb mà các chú lém gạch ác thế
  Bài viết hay nhất78
Chú ko hiểu điều tui nói hả thanhhung, đã nói muốn hướng dẫn new lướt stu thì vào game mà hướng dẫn vì có nhiều new nó ko bik 4r là cái gì chứ đừng nói là topic của chú. Những thành viên đã đăng ký nick trên 4r hầu như ai cũng bik lướt cả rồi còn gì. Noíchung cái topic này đã thua cái topic của death và nó cũng chẳng giúp ích gì nhiều cho newbie nên nó chở thành topic vô nghĩa và làm tốn tài nguyên 4r
  Bài viết hay nhất79
[Sunny]Haitac đã viết:Đọc rồi và tui cũng cười lăn cười lếch không biết bao nhiêu lần. Ai nói game này có lối chơi giống liên minh huyền thoại, chú phán ghê quá @yy204  và cái topic này nhìn kỹ mới thấy thiếu xót rất nhiều, tên tiêu đề cũng sai và nếu topic này lập ra thì cái topic của a death để đâu. Mà tui cũng nói rồi nhé, muốn hướng dẫn newbie thì vào game mà hướng dẫn chứ đừng hướng dẫn trên đây,member đọc còn ko hiểu thì newbie sao hiểu ? Mà chắc gì newbie nó biết cái topic này mà xem, sợ nó còn ko biết cái 4r là gì luôn đó
nhìn lại tít đọc đéo nhịn cười dc :v @troll2 @troll2 @troll2 @troll2
  Bài viết hay nhất80
Cẩn thận topic này lên top :))
  Bài viết hay nhất81
Cho nên Tốp luân :D
  Bài viết hay nhất82
Thôi thì ae cứ để nó dìm đi =]]z
  Bài viết hay nhất83
KuzuriGMD đã viết:Thôi thì ae cứ để nó dìm đi =]]z
Chìm Lại Đào Nên :D
  Bài viết hay nhất84
Đào bố banned :))
  Bài viết hay nhất85
Thôi đế chú Kuzuri thể hiện tí vậy !
  Bài viết hay nhất86
Chú nào Band nick Diễn Đàn [F.B.i]ThanhHung đi , cái tội giả mạo
  Bài viết hay nhất87
Trông vậy clip này nhiều người học phết ! vào game mấy chú bảo ! tui học lướt từ clip hưng
  Bài viết hay nhất88
thằng nồn nào hay viết ! thế nhỉ? :v
  Bài viết hay nhất89
[F.B.I]FallKon đã viết:thằng nồn nào hay viết ! thế nhỉ? :v
Vậy thì Hoy đi nha
  Bài viết hay nhất90
Bạn không có quyền trả lời bài viết