Tố Cáo Thành Viên : Tony Fram Kill Trong Game !

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Sau Khi tôi zo ắc [F.B.i]ThanhHung Chơi ! Trong server có mấy người ! Tôi Thoát Ra ngoài Fake ắc . Tối thấy Tony vs Thằng Fake Nick Tôi là [DKM]ThanhHung nó k đăng ký và Tony Đã Fram kill ! Clip này là thằng Fake [DKM]ThanhHung Gửi cho tôi ! Vã cả thằng bạn tony

Mong Anh Huy sử Thích Đáng ! Bây nâu nay thằng Tony đã nhiều lần Fram kill ! Bây giờ mới có đủ chứng cứ để tố cáo ! Do trính thằng bạn nó send clip cho tôi nữa chứ ! Móng ah Huy truy sét cả 2 nick ! Và Thằng [MAfia]mr.alone Đã đòi chia tiền :D Móng Anh huy sử luân cả thằng này nữa cái tội ( K tố giác tội phạm mà còn lợi dụng nữa )

@troll21 @troll21 @troll21 @troll21

TOny Đéo Ngờ Bị thằng bạn nó Troll ! @troll2 @troll2

Bài viết hay nhất16
vãi cho farm kill rồi quay clip send thằng khác tố cáo =.= thằng bạn nào chơi chó thế ._.
  Bài viết hay nhất17
NguyenMinhPhuoc0910 đã viết:vãi cho farm kill rồi quay clip send thằng khác tố cáo =.= thằng bạn nào chơi chó thế ._.

Mà e thử nghĩ lại đi phước nếu nó muốn hại tony thì như clip trên nó quay luôn cả nó, vậy suy ra nó hại tony hại luôn cả chính nó, nó ngu đến thế à ? để nó banned cùng với tony?
  Bài viết hay nhất18
Thực ra chắc chắn 96,69% là thằng Thanhhung giả làm DKM ThanhHung rồi quay luôn, đến khi lên đây thì nó bảo là của thằng bạn Tony send qua, cái này k có chứng cứ => K giải quyết. Hú Hú :))
  Bài viết hay nhất19
klq nhưng ac tony bi band r thì phải k đăng nhập đc :D
  Bài viết hay nhất20
Vẫn đăng nhập bt, nhưng hồi sinh là diss
  Bài viết hay nhất21
Video này quá lạ nên chưa biết xử lý sao đây ... mọi ng tiếp tục cho ý kiến ...
  Bài viết hay nhất22
Chắc chắn là nó giả fake cho thằng tony kill đấy anh Huy >.<
Cơ mà tên của em mất đi vẻ đẹp tinh tuý vốn có của nó rồi, anh Huy fix lại đi @troll12
  Bài viết hay nhất23
Xem cmt đầu tiên của em là hiểu :))
  Bài viết hay nhất24
thứ như mày ... tao ko biết phải nói là gì , có thể nói mày thua cả ĐỘNG VẬT , CẦM THÚ ,... mày nghĩ sao bạn TONY lại đi tố cáo nó vả lại thg bạn nó sao mày là ai mà gửi , có lẻ tao đặt câu hỏi rằng tại sao nó ko gửi anh Huy or người khác trong sv BK này ????? nên => chỉ có thể là mày , à tao có vài câu để chửi loại chơi chó như mày à thôi thứ như mày ko đáng để chửi OK ?:
  Bài viết hay nhất25
sunny_alone_nothing đã viết:thứ như mày ... tao ko biết phải nói là gì , có thể nói mày thua cả ĐỘNG VẬT , CẦM THÚ ,...  mày nghĩ sao bạn TONY lại đi tố cáo nó vả lại thg bạn nó sao mày là ai mà gửi , có lẻ tao đặt câu hỏi rằng tại sao nó ko gửi anh Huy or người khác trong sv BK này ????? nên => chỉ có thể là mày , à tao có vài câu để chửi loại chơi chó như mày à thôi thứ như mày ko đáng để chửi OK ?:

Chú bết tại sao nó lại gữi cho thanhhung ko. Vì nó fake acc là [DKM]Thanhhung nên đương nhiên người nó muốn gữi chỉ có thể là thanhhung, yeah logic vler .
  Bài viết hay nhất26
Nói chung là anh Huy đang đau đầu về cái vụ này, quá HÓT :))
  Bài viết hay nhất27
Thật sự thì rất khó để giải quyết vụ này hơi bị khó, vì nó có nhiều lý do. Nếu chỉ nhìn vào video thì rõ ràng ta thấy tony đã spam kill lên quân hàm, nếu tony ko muốn spam kill thì đã ko làm thế. Rõ ràng là cậu ấy muốn spam kill để lên quân hàm. Xong nếu nói thế thì thằng cho kill thì sao lở nó lừa tony thì sao ? Và tony bị dính bẫy. Haizz vụ này khó xử vler
  Bài viết hay nhất28
công nhận là "bạn" thằng tony có khiếu nhỉ ? khúc hồi sinh ở duaxe thấy mấy chiếc xe đẹp vl :D
  Bài viết hay nhất29
khá giống với mấy chiếc mà a thanhhung đăng vào group
Tố Cáo Thành Viên : Tony Fram Kill Trong Game !  - Page 2 Xcjfyv
vậy là hiểu rồi hén :D :D
  Bài viết hay nhất30
Chuẩn quá phước e ơi a cũng đã xem kỉ clip này và cũng chú ý mấy chiếc xe, a đã lên 4r tìm mấy cái video kiện người khác hack của thanhhung để tìm mà ko thấy. yeah nó đã đủ minh chứng cho sự thật.
  Bài viết hay nhất31
Bạn không có quyền trả lời bài viết