Cảnh Báo lưu ý về vấn đề chơi sever khác của 1 số thành viên

Bài viết hay nhất1
Đây là bài viết của mình nhằm Cảnh Báo tới các bạn chơi trong gta của a HUY nên lưu ý khi chơi gta ở 1 số sv khác không có độ bảo mật cao điển hình của 1 số cá nhân trong sv BK
không nên đặt mật khẫu giống như sv BK chẳng hạn như sv của Thanh Hùng ! Falkon đây là 1 số trò nhằm mục đích mò kím pass từ sv của cá nhân đem về sv BK để đăng nhập để phá vd như lấy tiền, đỗi mật khẩu, ... v.v .v
Cảm ơn các bạn đã đọc bài viết này!!! @huysao @huysao
Chúc các bạn chơi game vui vẻ !!
Tony Thân !!!
  Bài viết hay nhất2
Nhân tiện là báo luôn nick Tony bị kẻ gian mò pass lấy hơn 4 tr trong tài khoản ... vậy các bạn chơi ở BK nhớ thiết lập mã khoá cấp 2 bằng lệnh /c khoataikhoan để bảo vệ tiền trong tài khoản nhé !
  Bài viết hay nhất3
Ai kêu không chụi cài pass 2 asd
  Bài viết hay nhất4
Do mình sơ xuất thôi !! tiện thể cảnh báo a e new bie để k mắc phải như mình thôi :D
  Bài viết hay nhất5
chuẩn cmnr đấy asd
  Bài viết hay nhất6
Không quan tâm bởi vì t không còn gì để mất @troll9
  Bài viết hay nhất7
Chuẩn cmnr ! Serser ! Thanh Hùng Là Thằng nào vậy ! ??? ! WHat???? ! Mà ta làm gì có server ?
  Bài viết hay nhất8
[Sunny]Shin đã viết:Không quan tâm bởi vì t không còn gì để mất @troll9
ae vào thiến :v còn 2v bi mà bảo k còn gì mất shin trym to :v
  Bài viết hay nhất9
FallKon ông bị mất 3tr kìa tiện kêu huy sử lý luân
  Bài viết hay nhất10
ThanhHung_2000_Mc đã viết:Chuẩn cmnr ! Serser ! Thanh Hùng Là Thằng nào vậy ! ??? ! WHat???? ! Mà ta làm gì có server ?
Để kêu thằng 141 vào hỏi xem hôm trước m có quảng cáo sv của m trong game ko :v
Nói thật, m mở sv cũng ko ai chơi đâu :3
  Bài viết hay nhất11
Tau mở server WTF ?
  Bài viết hay nhất12
2 chú Falkon vs thanh hung k phải chối huy đã kiểm tra và có lq 1 ip đăng nhập 3 ních Thanh hung Falkon vs MR House !!
  Bài viết hay nhất13
tôi chả chối cãi gì cả nhé. nếu bạn đã làm qua sv thì bạn biết, PWN có sẵn chế độ mã hóa nhé, còn mik thì chả biết nó mã hóa = cái gì, hiện tại mik đang xài mode warchiefs v1-death math
nó có mã hóa pass nên đéo biết pass là gì. hết
  Bài viết hay nhất14
Mây chú chưa tạo server thì đừng có nói thế ? !
  Bài viết hay nhất15
nhưng v đề 9 là a huy đã kiểm tra ai là ng chuyễn tiền trong 3 người thanh hung falkon vs House đã gd tiền qua v các chú tính sao :) sv các chú có vấn đề !!
  Bài viết hay nhất16
Bạn không có quyền trả lời bài viết