Cảnh Báo lưu ý về vấn đề chơi sever khác của 1 số thành viên

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Đây là bài viết của mình nhằm Cảnh Báo tới các bạn chơi trong gta của a HUY nên lưu ý khi chơi gta ở 1 số sv khác không có độ bảo mật cao điển hình của 1 số cá nhân trong sv BK
không nên đặt mật khẫu giống như sv BK chẳng hạn như sv của Thanh Hùng ! Falkon đây là 1 số trò nhằm mục đích mò kím pass từ sv của cá nhân đem về sv BK để đăng nhập để phá vd như lấy tiền, đỗi mật khẩu, ... v.v .v
Cảm ơn các bạn đã đọc bài viết này!!! @huysao @huysao
Chúc các bạn chơi game vui vẻ !!
Tony Thân !!!
  Bài viết hay nhất26
đó nó có mã hóa hết, chứ còn keylog... gì gì đó, thì tui chỉ biết là phải tải pm gì đó về bị dính keylog thì mới bị chứ còn chỉ việc vào sv k thì chắc k sao
  Bài viết hay nhất27
ThanhHung_2000_Mc đã viết:
Lyrk.Nothing đã viết:KLQ nhưng  nếu là model bình thường thì pass sẽ bị hoá sang dạng ví dụ như 2ssawajnejwqjknk blabla nên chắc k coi đc pass đâu.còn tự làm thì có thể bỏ chuyển mã hoá đi và viết trực tiếp pass vào
Chuẩn Đấy Tony đã đéo biết gì con nói nhiều ! Lúc thấy chú tony solo win chú đấy khoe là đc 3 triệu chú đấy gửi ngân hàng ! tôi kiểm tra thử đúng chú đấy đc 3 tr !
tiền của t có sẵn hơn 3 triệu rồi nhá !! bắn t silver bị lag tiền gữi zô k ăn !! nhưng a huy kiểm tra thấy 1 trong số 3 đứa m vs t falkon vs t house log ac t vào rút tiền rồi tự sát m tính sao về việc này !! không có bằng chứng t nói không m đc à !! mà thái độ của chú cứ quan tâm tiền của t lúc t bắn ở solo 17 là lúc t còn tiền nhá rồi t bị đis 1 hồi sau vào chơi thì t k đễ ý tiền và t thanh hung nó cứ q tâm hỏi tiền m đâu trong khi đó t kiễm tra lúc đầu con nguyên lúc bị đis ra là mất v không m vào phá chứ ai phá mà còn bài đặt hỏi hang tiền t !! đúng trẻ trâu !
  Bài viết hay nhất28
oh dê cứ vào nick là phá nick asd lại 1 định luật mới
  Bài viết hay nhất29
[F.B.I]FallKon đã viết:oh dê cứ vào nick là phá nick asd lại 1 định luật mới
hẵn là vào ních ruttien rồi tự sát = >>> tự hiểu :D
  Bài viết hay nhất30
nhtl088788 đã viết:
[F.B.I]FallKon đã viết:oh dê cứ vào nick là phá nick asd lại 1 định luật mới
hẵn là vào ních ruttien rồi tự sát = >>> tự hiểu :D
Chú tony đã đéo biết gì lại còn nói ! k biết thì im cho người khác nói cho mà nghe ! tố cáo chả ra đâu vs đâu ! mag tiếng menb nâu năm @laluot @laluot @laluot
  Bài viết hay nhất31
Cứ thích chối, điếc không sợ súng
với lại Tony nó là member lâu năm thì được gọi là member lâu năm chứ ko lẽ là newb -_-
  Bài viết hay nhất32
bộ khi không tao đăng bài à A huy nhờ t đăng đấy rồi sao !! muốn cảnh báo thôi lảm gì m căng v m nhột à con cờ hó !! mem lâu năm thì sao !! k đc quyên đăng bài k đc nói à !! mắc cười quá hihi
  Bài viết hay nhất33
Mấy chú soi kink thế đúng là ... nó khác
  Bài viết hay nhất34
hết lý do đễ chối rồi hã thanh hung ú ớ cm gì v :D :D ngồi nhảm nhảm mắc cười !!
  Bài viết hay nhất35
Có tật giật mình :D
  Bài viết hay nhất36
NGu thì ráng chịu nhé em nói ai bây giờ , hên cho em chứ gặp game online khác là em tiu rồi nhá cho chừa cái tội ngu
  Bài viết hay nhất37
em con card m lớn hơn ai mà xưng hô như thiệc !! oách
  Bài viết hay nhất38
khonglucVNCH đã viết:NGu thì ráng chịu nhé em nói ai bây giờ , hên cho em chứ gặp game online khác là em tiu rồi nhá cho chừa cái tội ngu
Thay avatar khác nhé, không ra đảo vài ngày chơi :3
  Bài viết hay nhất39
ủa mất ji tao thần tượng bác hồ ko cho a
  Bài viết hay nhất40
thần tượng luôn @@ !!
  Bài viết hay nhất41
Bạn không có quyền trả lời bài viết