Cảnh Báo lưu ý về vấn đề chơi sever khác của 1 số thành viên

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Đây là bài viết của mình nhằm Cảnh Báo tới các bạn chơi trong gta của a HUY nên lưu ý khi chơi gta ở 1 số sv khác không có độ bảo mật cao điển hình của 1 số cá nhân trong sv BK
không nên đặt mật khẫu giống như sv BK chẳng hạn như sv của Thanh Hùng ! Falkon đây là 1 số trò nhằm mục đích mò kím pass từ sv của cá nhân đem về sv BK để đăng nhập để phá vd như lấy tiền, đỗi mật khẩu, ... v.v .v
Cảm ơn các bạn đã đọc bài viết này!!! @huysao @huysao
Chúc các bạn chơi game vui vẻ !!
Tony Thân !!!
  Bài viết hay nhất61
Ngay cả cái tên thôi là đủ hiểu, vnch đi để ảnh Bác Hồ là đủ hiểu nó thik xuyên tạc thế nào rồi. Giờ đi để hình hitler là cho thấy nó đang khiêu khích banned, chẳng cần phải giải thik gì nhiều. Ai binh cho nó tức là ủng hộ nó phản động.
  Bài viết hay nhất62
Thịnh mày không có quyền banned tao vì chẳng có lý do nào cả tao đã đổi hình rồi mày tưởng tao ko biết đọc nội quy à

QUY ĐỊNH TRÊN DIỄN ĐÀN• Chịu trách nhiệm hoàn toàn trước mọi thông tin đã gửi.
• Phải tôn trọng các thành viên khác trong diễn đàn. Nghiêm cấm các hành vi coi thường, lăng mạ, vu khống người khác.
• Không được đặt theo tên của các vị anh hùng dân tộc Việt Nam.
• Không được đặt tên gần giống với các thành viên khác để tránh gây hiểu nhầm.
• Không chứa các từ khóa có nội dung vi phạm thuần phong mỹ tục của Việt Nam, chính trị, tôn giáo, khiêu dâm.
• Không đặt dạng url (ví dụ: domain.com hay).
• ID chỉ chọn 1 lần duy nhất, không được yêu cầu đổi ID nên các thành viên lựa chọn cẩn thận.Chi tiết nội quy

• Không được đặt theo tên của các vị anh hùng dân tộc Việt Nam.(tao ko có đặt theo tên VN NHé)
NÓi thiệt ko có diễn đàn nào mà MOD Con nít như thế , mấy FORUM kia ĐỂ HÌnh bác HITLER CHả sao cả . CÓ ai nói ji đâu.KO có cái luật để hình bác hitler mà bị banned nhé tao đã tìm đọc hết nội quy rồi . UNBANNED ACC CHO TAO.

CÒn THằng haitac ko phải chuyện của mày thì đừng xía mỏ vào , mày làm như mày ngon lắm vậy

Bài viết hay nhất63
UNBANNED TAO NGAY VÌ TAO ko Vi phạm nội quy điễn đàn nhé HITLER DAU CO NAM TRONG DANH SACH ANH HUNG VN
  Bài viết hay nhất64
Mày vào đây mà đọc nè: https://vc-mp.forumvi.com/t33-topic
Tên của mày thôi cũng đã có ý phản động rồi, h còn avatar của mày, một Hitler, kẻ giết người tàn bạo và đứng trong Top 10 kẻ giết người nhiều nhất TG, đến anh N_Huy cũng k chấp nhận. Mấy forum khác nó thể nào kệ chó nó, forum này phần lớn là học sinh. Đã ngu còn thích bú lỗ khu @troll19 @troll19
  Bài viết hay nhất65
thinh11 đã viết:Mày vào đây mà đọc nè: https://vc-mp.forumvi.com/t33-topic
Tên của mày thôi cũng đã có ý phản động rồi, h còn avatar của mày, một Hitler, kẻ giết người tàn bạo và đứng trong Top 10 kẻ giết người nhiều nhất TG, đến anh N_Huy cũng k chấp nhận. Mấy forum khác nó thể nào kệ chó nó, forum này phần lớn là học sinh. Đã ngu còn thích bú lỗ khu  @troll19  @troll19

Hèn chỉ toàn một lũ trẻ trâu
  Bài viết hay nhất66
Thằng này ngon chửi cả 4r thế thôi đừng lên đây nữa nếu mày ko chịu làm theo nội quy, cần tao chụp hình tí nhắn của a n huy nói tên mày phản động ko, a huy nói tên mày phản động là đủ banned rồi chứ đừng nói thằng việt nam đi hăm mộ trùm ác độc nhất thế giới hitler. Thằng như mày vừa bôi nhọ Bác Hồ vừa bôi nhọ dân tộc thì ko cần nói nữa
  Bài viết hay nhất67
DKM MÀY tao bôi nhỏ BÁC hồ Hồi nào mày xạo loz à cc DM thinh nói tao đổi avatar tao đổi rồi vì nói ko dc9 để ảnh bác hồ TAO PHẢI làm sao mày mới chịu hả thinh nói thẳng ra đi tao nghe

CÒN thằng CHó Hảitac bien me mày đi xía vô chuyện của người khác . TAO bực quá buộc nên phải chửi nhé

CÒN cái tên tao xin đính chính thiếu CHử XHCN nhé MÀY đổi dùm tao đê

`` Ra Đảo Vs Anh 1 Tháng @troll5   Thân Heo  + Lần Sau ăn nói cẩn thận vào @cam ``
  Bài viết hay nhất68
Mang tiếng là Hâm mộ Bác Hồ mà a ấy chữi tục như sấm ấy. Còn cái tên phản động thôi thì không đá động đến nữa nhé, bây giờ nói về avatar nhé cho chú hâm mộ Bác hồ đi , thik thì về mà mua ảnh Bác về mà ngắm, diễn đàn này toàn nói về game bạo lực bên cạch đó còn chửi tục như sấm, đa phần thành viên diễn đàn toàn là trẻ con là nhiều chứ thanh niên thì giờ chẳng còn bao nhiêu, đã là game thì để avtar game đc rồi đi lôi người chính trị gia vào đã thế còn đưa ảnh hitler khét tiếng là tàn ác vào diễn đàn, haizz ko nói đc nữa
  Bài viết hay nhất69
Hitler là trùm phát xit đức. M đặt tên khonglucvnch ma để ảnh bác hồ thì m vào tội xuyên tạc sai sự thật xúc phạm anh hùng dân tộc. vì bác hồ ko lập ra vnch mà là cộng hoà xã hội chủ nghĩa việt nam. H để ảnh trùm phát xít đức hitler thế ra m phản động. 2 tội trên cũng đủ ở tù :))
  Bài viết hay nhất70
thưa chú khonglucVNCH là khongluc VIET NAM CHỦ NGHĩa nhé chú
  Bài viết hay nhất71
Nói thế vào game bị săn là đúng còn nói ai -_- Làm gì có Việt Nam Chủ Nghĩa, chưa nghe qua :))
Trước h chỉ nghe Việt Nam Cộng Hòa, Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam chứ chưa nghe Việt Nam Chủ Nghĩa bao h :v , chế à :)) 
Còn cái VNCH
VNCH là 1 nhà nước của tổ chức phản động lập ra được sự hỗ trợ của Mỹ để sát nhập Hoa kỳ vào Việt Nam.
  Bài viết hay nhất72
KuzuriGMD đã viết:Hitler là trùm phát xit đức. M đặt tên khonglucvnch ma để ảnh bác hồ thì m vào tội xuyên tạc sai sự thật xúc phạm anh hùng dân tộc. vì bác hồ ko lập ra vnch mà là cộng hoà xã hội chủ nghĩa việt nam. H để ảnh trùm phát xít đức hitler thế ra m phản động. 2 tội trên cũng đủ ở tù :))
Kuzu nói chuẩn vãi
  Bài viết hay nhất73
Không bàn về vấn đề chính trị trên forum game gta vc online ... Topic bị khoá để tránh đi chệch hướng !
  Bài viết hay nhất74
Bạn không có quyền trả lời bài viết